ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 1244|ตอบกลับ: 7

[เรื่องเสียว] ใครเคยเห็นคนอื่นแอบดมกางเกงในบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
ผมมีประสบการณ์จะเล่าให้ฟังครับ คือพี่สาวลูกของลุงผมเป็นคนที่สวยและแจ่มมากโครตน่าเย ส่วนมากเวลาผมมีอารมณ์ก็จะไปเอากางเกงในของเค้าที่ตากตรงราวข้างห้องน้ำไปชักว่าวอยู่เป็นประจำ แล้วมีเหตุการณ์อยู่วันหนึ่ง ผมกำลังเดินไปจะจัดการกับกางเกงในเธอที่ตากไว้ที่ราวตากข้างห้องน้ำ ผมไปเจอคนกำลังยืนใช้กางเกงในของพี่สาวลูกของลุงผมสูดดมแล้วก็ชักไปด้วย ปากก็ร้องครางแต่ชื่อพี่เค้า ตอนนั้นเค้ายืนหันหลังให้ผม คงไม่รู้หรอกว่าผมเห็นการกระทำของเค้า ผมรู้เลยว่าคนๆนี้เป็นใคร มันเป็นคนที่แอบชอบพี่สาวผมลูกของลุง  ตอนนั้นเค้าคงหน้ามืดและคงจะเสียวมาก ผมเลยเดินออกไปจากตรงนั้นก่อน สักพักเค้ากลับไปแล้ว ผมจึงเดินไปที่ราวตากกางเกงในของพี่สาว ว่าจะใช้กางเกงในพี่สาวไปชักว่าวเพื่อให้หายอยาก ผมก็ไปดูๆที่ราวตาก ก็เจอกางเกงในพี่สาวอยู่ตัวหนึ่งเลอะคราบน้ำเว่าเต็มเลย จำได้เลยตัวนั้นเป็นกางเกงในผ้าฝ้าบสีขาว ผมคิดในใจ อื้อหือ มันถ้าจะเงี่ยนแบบสุดๆ เล่นปล่อยน้ำเลอะเต็มกางเกงในพี่สาวผมแบบไม่เช็ดออกเลย  นี่เป็นแค่เรื่องแรกนะครับ ประสบการณ์เสียวๆกับชุดชั้นในกางเกงในผมยังมีอีกเยอะ ยังไงก็มาคุยกันได้ครับ
โพสต์ 2023-12-4 20:24:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีๆ รอฟังเรื่องต่อไปนะ เตยมีเหตุการแบบนี้เหมือนกัน
โพสต์ 2023-12-8 17:55:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2024-1-5 12:37:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2024-2-3 19:53:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ เมื่อวานซืน 08:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-12 20:42 , Processed in 0.045781 second(s), 15 queries .