ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 779|ตอบกลับ: 28

[เรื่องเสียว กกน] เอาเรื่องมาให้อ่านกัน พ่อขา “อย่าหยุดนะคะหนูเสียว”

[คัดลอกลิงก์]
เรื่องทั้งหมดจะไม่เกิดขึ้นเลย ถ้าค่ำวันเสาร์ที่ผ่านมา ภรรยาผมไม่ออกไปเยี่ยมญาติของเธอที่ต่างจังหวัด แล้วปล่อยให้ผมอยู่กับแป้ง ลูกสาววัย 17 ของผมตามลำพัง เช้าวันนั้นเป็นเช้าวันอาทิตย์ที่สดใส ขณะที่ผมกำลังนอนอ่านหนังสือพิมพ์อยู่บนเตียงนอนในห้อง ลูกสาวของผมก็เข้ามาในห้องเหมือนทุกครั้ง ที่จะเข้ามาทักทายกันตอนเช้าเสมอๆ โดยที่ครอบครัวเราไม่เคยถือสาเรื่องนี้เลย ทั้งห้องนอนของผมและภรรยาก็ไม่เคยล๊อคด้วย แป้งเข้ามาในห้องพร้อมกับบ่นปวดท้องให้ฟัง หลังจากที่ผมถามไถ่อาการแล้ว แป้งก็จับมือของผมไปจับตรงท้องที่บ่นว่าปวด และเวรกรรม.. นิ้วมือของผมดันไปสัมผัสเอากับฐานนมของลูกสาว เข้าอย่างไม่ตั้งใจ ผมรีบชักมือกลับทันที แต่แป้งลูกสาวผม กลับคว้ามือผมไปวางไว้ที่นม พร้อมกับกดมือผมให้แนบเข้าไปอีก ตอนนั้นผมรู้สึกได้ทันทีว่า
ลูกสาวของผมโตเป็นสาวแล้ว นมต้มใหญ่ขึ้นกว่าที่เคยเห็นตอนแป้งยังเด็ก แถมยังแน่นและหยุ่นมือมากอีกด้วย
โดยเฉพาะหัวนมของแป้งขณะนั้นแข็งเป็นไตจนรู้สึกได้ ตอนนั้นผมคิดในใจว่าต้องทำอะไรซักอย่าง เพื่อหยุดการกระทำนั้น ไม่อย่างนั้นทุกอย่างอาจสายเกินไป แต่ดูเหมือนทุกอย่างจะไม่เป็นใจเลย แป้งคว้ามืออีกข้างของผมล้วงเข้าไปใต้กระโปรงตัวสั้นที่นุ่งอยู่ พร้อมกับออกแรงกดมือข้างนั้นของผมแรงเข้าไปอีก ตอนนั้นทุกอย่างดูเหมือนกับจะหยุดไม่ได้ซะแล้ว ผมเริ่มออกแรงบีบนมแป้งเอง พร้อมกับใช้ข้อนิ้วของมืออีกข้างเขี่ยขยี้ซอกหลืบที่อยู่ใต้กางเกงในตัวบาง จิ๋วของลูกสาว แป้งหลับตาพริ้ม พร้อมกับครางเบาๆ ออกมาว่า “คุณพ่อขา… อย่าหยุดนะคะ แป้งชอบ” ถึงตอนนั้นถึงแป้งจะให้ผมหยุด ผมก็คงหยุดไม่ได้แล้วล่ะ ผมเริ่มต้นด้วยการถอนมือข้างที่อยู่บนนมแป้ง ลูบไล้ไปตามร่างกาย ขาวอวบที่ได้สัดส่วนงดงามนั้น สลับลูบและจับนมคู่งามนั้นไปมาและบี้หัวนมไปพร้อมๆ กัน ในขณะที่มืออีกข้างก็ลูบไล้บนสะโพกของแป้ง แล้วก็เลื่อนมาที่ขอบกางเกงชั้นในตัวนั้น ล้วงเข้าไปที่หว่างขาแป้ง ลูบขนอุยที่กำลังขึ้นอย่างเมามันส์ ผมลูบไปมาอยู่ซักพัก จึงเลื่อนมือให้ต่ำลงไปอีก เพื่อสัมผัสกับร่องหลืบนั้นอย่างตั้งใจ แล้วผมก็พบกับน้ำฉ่ำชุ่มที่บริเวณหลืบนั้นของแป้ง เต็มมือ ผมใช้ข้อนิ้วที่กำยำของผมถูกับติ่งที่ยื่นออกมานั้น
จนแป้งตัวเกร็งและเสร็จคามือผมในเวลาต่อมา ก่อนที่เราจะผละจากกันเช้าวันนั้น แป้งจูบผมที่ปากอย่างหนักหน่วง แล้วก็เดินจากไปพร้อมกับยิ้มอย่างพอใจ วันต่อมา เป็นวันจันทร์วันหยุดอีกวันหนึ่ง หลังจากที่ผมกลับจากทำธุระในตอนบ่าย พอเข้ามาในบริเวณบ้าน ผมก็พบกับแป้งกำลังนอนเล่นอยู่ข้างสระว่ายน้ำ หลังจากทักทายกันตามปกติ แป้งก็ชวนผมให้ออกมานั่งคุยกันที่สระน้ำนั้น พอผมตกลงรับปากแล้ว จึงเข้าบ้านมาเปลี่ยนเสื้อผ้าเป็นกางเกงขาสั้น แล้วก็เดินออกไปที่สระว่ายน้ำที่แป้งนอนรออยู่ เราเริ่มต้นคุยกันเรื่องเรียนของแป้งและเรื่องงานของผม โดยไม่ได้พูดถึงเหตุการณ์ที่ผ่านมาเมื่อวันก่อนนี้เลย เราคุยกันได้ซักพัก แป้งก็ขอให้ผมช่วยทาโลชั่นกันแดดที่หลัง ผมจึงรับขวดโลชั่นมาและบีบมือ แล้วก็เริ่มละเลงโลชั่นในมือนั้นบนแผ่นหลังขาวเนียนของแป้ง ผมค่อยๆ ลูบไล้โลชั่นบนหลังของแป้งช้าๆ ลงมาเรื่อยๆ จนถึงต้นขา ผมรู้ได้ทันทีว่าตอนนั้นแป้งกำลังมีความต้องการมากขึ้นเรื่อยๆ เพราะร่างกายแป้งมีปฏิกิริยาตอบโต้กับ การลูบไล้ของผมตลอด ผมรวบรวมความกล้าที่มี เอามือล้วงเข้าไปที่หว่างขา ของแป้ง ซึ่งเริ่มแยกออกจากกัน
แล้วใช้นิ้วมือแหวกชุดว่ายน้ำตรงหว่างขาแป้งออก ค่อยๆ เอานิ้วแหย่เข้าไป ตอนนั้น น้ำของแป้ง ฉ่ำเยิ้ม ไปหมดแล้ว แป้งหลับตาพริ้ม มีเสียงครางฮือๆ โดยตลอด และไม่มีอาการขึดขืนใดๆยังคงปล่อยให้ผมเอานิ้วแยงเข้า แยงออกกับรูนั้นอย่างเพลิดเพลิน ผมทำอย่างนั้นอยู่ซักพัก พอเริ่มรู้สึกว่าภายในร่องหลืบนั้น เริ่มมีการเกร็งและบีบรัดมากขึ้น ผมจึงหยุดทันทีแป้งหันมามองผม และส่งสายตาเหมือนกับถามว่า ทำไมคุณพ่อถึงหยุดคะ.. ผมมองหน้าแป้ง แต่ไม่ได้พูดอะไร แล้วจึงลุกเดินเข้าบ้านไป คืนนั้น หลังจากทานข้าวเย็นกันแล้วตามปกติ ผมก็เข้าห้องทำงานทันที ผมนั่งทำงานไปได้ซักพักจนรู้สึกง่วงเล็กน้อย เลยหยิบหนังสืออ่านเล่นมาเล่มนึง กะว่าจะเอานอนอ่านในห้อง ผมผลอยหลับไปเมื่อไหร่ไม่ทราบ แต่มารู้สึกตัวอีกครั้งตอนที่รู้สึกอุ่นๆ ที่ปลายท่อนเนื้อของผม จึงลืมตาขึ้นมอง สิ่งที่ผมเห็นคือ ภาพลูกสาวคนสวยที่อยู่ในชุดนอนบางเบาของผม กำลังตั้งหน้าตั้งตาดูดท่อนเนื้อของผมอย่างเอาจริงเอาจัง ผมแอบมองโดยที่แป้งไม่รู้ตัวว่าผมกำลังมองอยู่ และแน่นอน ท่อนเนื้อขนาด 7.5 นิ้วของ ผม กำลังแข็งโด่อย่างเต็มที่ ทั้งยังเสียววูบๆ ตลอดเวลา และภาพที่เห็นหลังจากนั้น เป็นภาพที่แป้งลูกสาวผม กำลังขึ้นมาคร่อมท่อนเนื้อของผม พยายามจับท่อนของผมจ่อไปที่ร่องแล้วค่อยๆ กดตัวลงมาพอเห็นอย่างนั้น ผมต้องร้องบอกออกไปว่า “ลูกแป้ง.. อย่า มันไม่ดีนะลูก”
แป้งหันมามองหน้าผม สายตาตอนนั้นบ่งบอกถึงความต้องการอย่างเต็มที่ พร้อมกับเอ่ยปากเชิงวิงวอนว่า “ทำไมคะคุณพ่อ… ตอนนี้แป้งต้องการมาก คุณพ่อช่วยแป้งด้วยนะคะ” “แต่เราเป็นพ่อลูกกันนะลูกแป้ง” แป้งตอบผมว่า “แป้งไม่ แคร์ค่ะพ่อ แป้งกำลังต้องการ ถึงคุณพ่อไม่ทำให้แป้ง แป้งก็จะออกไปข้างนอกเดี๋ยวนี้.. แป้งไม่ใช่เด็กๆ แล้วนะคะ และแป้งก็ไม่ใช่สาว พรหมจรรย์ด้วย”
ผู้เข้าชม
หากต้องการดูรูปอื่นๆที่ซ่อนไว้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

โพสต์ 2023-9-22 18:19:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-9-23 08:24:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-9-24 04:39:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-9-25 00:05:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของเค้าดีจริงๆนะเนี่ย
โพสต์ 2023-9-25 02:08:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ
โพสต์ 2023-9-25 10:48:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-9-26 07:23:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
goodddddddd
โพสต์ 2023-9-26 09:03:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-9-27 17:53:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-9-27 17:54:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-9-28 00:46:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-10-1 11:48:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ​มาก​ครับ​
โพสต์ 2023-10-3 01:58:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-10-3 06:42:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-10-12 19:10:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-12-14 18:28:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-13 02:34 , Processed in 0.049362 second(s), 15 queries .