ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 2569|ตอบกลับ: 107

[เรื่องเสียว กกน] ประสบการณ์กางเกงในตอนมัธยมต้น

มาแรง.. [คัดลอกลิงก์]
ตอนม.ต้น ผมจะมีลูกพี่ลูกน้อง ผู้หญิง2 คน บ้านใกล้ๆกัน พอวันหยุดเสาร์อาทิตย์ ผมจะเดินไปเล่นที่บ้านเค้าทำมองว่าวันนี้เค้าซักผ้าตากกกนยัง แล้วจะไปแอบหยิบลายน่ารักๆมา ทำแบบนึ้อยู่สักพัก จนมีวันหนึ่ง ลูกพี่ลูกน้อง คนนี้อายุตอนนั้นประมาณประถม เค้าก็มาเล่นในห้องนอนผม เล่นตีหมอนไปกันมาและก็กลิ้งๆ จนผมเอาตัวไปทำน้องเค้า แล้วก็รู้สึกมีอารมณ์แข็งขึ้นมา เลยถอดกางเกงน้องเค้าออก เจอกกนลายการ์ตูน ก็ลองเขี่ยๆ จนน้องทำหน้าเสียว น้องเลยถอดกกนเอง แล้วกางขาออกทำให้เห็นปิ๊ชัดมากยังปิดอยู่ หมอยยังไม่มี ผมเลยเอาตัวขึ้นไปทับแล้วถูๆ ตอนนั้นยังเยสไม่เป็นเลย แล้วผมก็กลัวแม่มาเปิดประตู เลยรีบลุกขึ้นไป น้องมันน่าจะอารมณ์ยังค้าง ก็มาตามผมให้ไปทำแบบเดิม  ผมเลยเข้าไปใหม่ ที่นี่น้องมันแหกขาแล้วเอานิ้วเขี่ยๆ ก็มีน้ำใสๆนะ ผมก็ไม่รู้จัก แต่สุดท้ายก็ไม่ได้มีอะไร หลังจากนั้นวันอื่น ไปเที่ยวกัน ลูกพี่ลูกน้อง ไปทั้งพี่สาวและน้องสาว ผมเลยไปนอนตืดกับคนน้อง คนพี่นอนตืดกับคนนอนถัดไป ผมเลยเอามือล้วงไปจับปิ๊คนน้อง วนๆสักพัก เลยข้ามไปจับของคนพี่บ้าง คนพี่นอนหลับไปแล้ว แต่คิดว่าน่าจะรู้ แล้วผมก็มาจับคนน้องต่อ คนน้องสะบัดมือ คงจะเห็นไปจับของคนพี่เลยงอล  หลังจากนั้น ก็มีเขี่ยๆ แล้วก็โตแยกย้ายกันไป ไม่ได้มีอะไรกัน จนคนพี่แต่งงาน ผมเลยสารภาพคนพี่ไปว่า ตอนเดกเคยคิดอยากจะเยส แล้วเอากกนเทอมาใส่บ่อย ผมเลยแกล้งพิมพ์ไปว่าขอกกนหน่อยได้ป่าว สุดท้ายก็ให้ผมมาสองตัว ลายน่ารักกับสีธรรมดา  ไว้จะมาเล่าอีกครับ เพื่อนๆมีประสบการณ์แนวนี้ มาเล่าแบ่งปันกันหน่อยครับ
ผู้เข้าชม
หากต้องการดูรูปอื่นๆที่ซ่อนไว้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณต้อง เข้าสู่ระบบ เพื่อดาวน์โหลดไฟล์นี้ หากยังไม่มีบัญชี กรุณา ลงทะเบียน

โพสต์ 2023-9-12 01:01:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุนครับ
โพสต์ 2023-9-12 07:10:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-9-12 21:26:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-9-13 01:39:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากจ้า
โพสต์ 2023-9-13 07:01:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ​ครับ​
โพสต์ 2023-9-13 20:28:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-9-14 01:10:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-9-14 06:05:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ
โพสต์ 2023-9-15 01:08:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของเค้าดีจริงๆนะเนี่ย
โพสต์ 2023-9-15 15:10:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากเลยนะครับ
โพสต์ 2023-9-15 15:41:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีครับ
ตอนผมเด็กๆแม่กับพ่อชอบพาไปเที่ยวบ้านอาม่าทุกวันอาทิตย์ น้องชายพ่อมีลูกสาว แต่เขาอายุมากกว่าผมแต่ก็ยังเด็กท้งคุ๋เล่นสนุกๆกันไปภาษาเด็กๆ มีอยู่อาทิตย์นึง พ่อกับแม่ลูกสาวคนนั้นลูกพี่ลูกน้องผมนี่แหละ มาขอฝากลูกสาวไว้กับที่บ้านผมเพราะแกต้องเดินทางไป ตจวทั้ง 2 ผัวเมียประมาณ 2 อาทิตย์ ให้ช่วยไปส่งไปโรงเรียนให้หน่อย เพราะทั้งครอบครัวผมเรียนโรงเรียนเดียวกันทุกคนเลย พอวันหยุดก็มาเล่นกันด้วยความที่ผมชอบแอบดูกางเกงใน ผมเลยนึกอยากเห็นของพี่สาว แล้วก็ได้เห็นตอนเขาเอาไปตากข้างบ้าน ผมก็เแอบเอามาบนที่นอนในห้องนอนทับแล้วถูๆ ชักว่าวไม่เป็นจริงๆตอนนั้น ถูทั้งที่กางในยังเปียกเสร็จครับ แต่ไม่รู้ว่าน้ำคืออะไร แล้วเอาไปตากคืนเพราะกลัวแม่จับได้ แต่ปรากดว่าพี่สาวดันเล่นอยุ่กับน้องสาวผมเห็นพอดี แต่เขามองแบบยิ้มๆ คือเราอาบน้ำด้วยกันเลยแหละเพราะยังเด็กกันทุกคน ทีนี้พอตอนเย็น แม่ไล่ให้ไปอาบน้ำ ผมก็เข้าไปอาบน้ำคนแรก แต่ประตูห้องน้ำไม่ได้ล๊อค พี่สาวเขาเลยมาอาบน้ำพร้อมกัน เขาถามผมว่าเอากางเกงในพี่ไปไหนมา ผมเลยบอกว่าป่าวมันตกเลยเก็บให้ เขาบอกไม่ใช่นะมันมีน้ำเหนียวๆ ตอนนั้นผมยืนจู๋แข็งเลย จู่แบบเด็กๆ เอามือกุมไว้ พี่สาวผมบอกเอามือปืดอะไรไว้ ผมอายๆเขาเลยจับมือออกดู แล้วเขาก็พูดว่า ไปมันแข็งแบบนั้นอ่ะ แล้วเขาก็เอามือมาจับ พี่สาวผมใส่เสื้อกล้ามเด็ก กับกางเกงในมาอาบน้ำไม่ได้ถอดหมด ทีนี้ในห้องน้ำมันจะมีอ่างน้ำอ่ะ น้ำเต็มแล้วเลยลงไปในอ่างน้ำเล่นกันแต่พี่สาวผมก็จะเพียนมองแต่จู่ผมอ่ะ มันแข็งผะหงกหัวงึกๆ แต่ความคิดเด็กๆตอนนี้นทำไม่เป็นหรอก พี่สาวผมบอกว่าขอลองจับหน่อยผมเลยแอ่นจู๋ให้จับ เท่าที่ผมจำความได้นะ มันเสียวๆมากเลยเขาจับแต่ไม่ได้ชักนะคงทำไม่เป็นเหมือนกัน จากนั้นก็หัวเราะและเล่นน้ำกันทีนี้ เขานอนคว่ำหน้าราบในอ่างน้ำ แล้วเขาบอกว่ามาแข่งกันดำน้ำกัน จู๋ผมยังแข็งอยุ่นะจากที่พูดมา แต่อ่างอาบน้ำในห้องมันมันเล็ก พี่สาวเขาเลยบอกว่าให้มาขี่หลัวพี่แล้วดำพร้อมกัน ผมก็นอนราบพี่สาวเลย จู๋มันไปถูกกับกางเกงในร่องก้นแบบเปียก ผมนี่อารมณ์ไปแล้วพี่สาวผมถามว่ามันแข็งจังแล้วทำอะไรอ่ะถูกทำไม ผมเลยบอกว่าผมขอถูหน่อยนะมันรู้สึกดี ถูได้แพบเดียวในต้อนนั้นความติดเด็กๆ กำลังเสร็จก็ถูกเร็วๆจนมันแตกมีน้ำของมาแต่ไม่ขาวขุ่นๆเหมือนตอนโตไม่เยอะเท่าไหร่ คือแตกนั้นแหละ พี่สาวบอกมีน้ำอุ่นๆที่ก้นด้วย ผมแบบตอนนี้อารมณ์คลายเลย แต่ก็ไม่เลิกนะ ทีนี้เขาหลายหน้าขึ้น ผมเห็นหัวนมเล็กผ่านเสื้อมกล้ามผมก็เลยบอกเขาว่าขอถูข้างหน้าหน่อย ผมเอาจู๋ผมถูจิ๋มเขาเลย แต่มีแค่ก่งเกงในกั้นนะ เกือบจะเสร็จละ น้องสาวดันเข้ามาพอดี เลย ก็เลยต้องแยกกัน แต่น้องสาวมาลงอ่างด้วย ก็เล่นน้ำกับพี่สาวผมพี่สาวผมก็ไม่มาเล่นกะผมน้ำผมก็คงลอยๆในนั้น อันนี้ตอนเด็กๆเลยนะครับเท่าที่จำได้ หลังจากนั้นแม่ห้ามอาบน้ำวมกันอีกให้แยกหญิงชายเลยอดทำอีก มีเรื่องตอนมาเจอกันตอนโตด้วยนะครับ อยากฟังอีก ก็บอกนะครับ พี่สาวผมชื่อนุ่น ลูกคนจีน ขาวๆสูงๆหน่อย หน้าตาดี เป็นสายเลือดเดียวกัน นามสกุลเดียวกัน ครับ
โพสต์ 2023-9-16 08:13:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณเด้อ
โพสต์ 2023-9-16 23:42:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-9-17 09:15:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-9-19 20:57:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-9-19 22:22:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-13 08:17 , Processed in 0.047421 second(s), 16 queries .