ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 767|ตอบกลับ: 38

[เรื่องเสียว กกน] หม้อใหญ่

[คัดลอกลิงก์]
ใครจะว่าผมเลวก็ยอม แต่ความอยากความเงี่ยนมันไม่ปราณีใครผมมีเพื่อนสนิทอยู่คน เรียก เจ้ายันต์ (นามสมมุติ) แล้วกันเราสนิทกันมากตอนเรียน มหาลัย หลายคนคิดว่าเราเป็นเกย์เห็นผมที่ไหนก็เห็นเจ้ายันต์ที่นั้น เราไม่เคยจีบสาวในมหาลัยที่เราเรียนสักคน เรียน เล่นกิฬา กินเหล้าอยู่หอนอนห้องเดียวกัน เที่ยวผู้หญิงก็ไปกันสองคน เสียเงิน ล่อให้หายอยากแล้วก็กลับหอ โรงนวดเข้าเกือบทุกโรง โรงแรม นานๆทีเพราะเราคิดว่าสู้หมอนวดไม่ได้ ยังเคยเอาเสร็จ เคาะห้องสลับกันเอาต่อ หรือมาเอาห้องเดียวกัน มันที่สุดยุคนั้น จนเรียนจบ ต่างมีงานทำ ก็ยังคบกันจนวันหนึ่ง เจ้ายันต์ พาแฟนมาแนะนำ เธอขาวน่ารัก มาก นมเป็นกระเปาะ เอวกิ่วสะโพกกลมน่าจับยัด ผมเห็นแฟนมันแล้วเกิดอารมย์ วันนั้นหลังจาก รู้จักกันกินเหล้าคุยกันเสร็จ แยกย้ายกันผมต้องไปตะเวณโรงนวดหาหมอนวดหุ่นคล้ายๆแฟนไอ้ยันต์ อัดให้หายอยาก ไอ้ยันต์เก็บหอมรอบริด จนซื้อบ้านทาวเฮาส์เรือนหอเสร็จชวนผมไปเลี้ยงทำบุญขึ้นบ้านใหม่ เจอแฟนมันอีก นุ่งกางเกงขาสั้น ช่วยงานกางเกงรัดรูป สามเหลี่ยมหว่างขา โหนกนูน เสื้อยืดรัดเต้าคอกลมมองแล้วของขึ้น ต้องไประบายอีกตอนจบงาน วันนั้นไอ้ยันต์ก็ แจกการ์ดแต่งงานพวกเพื่อนๆที่ไปร่วมก็แสดงความยินดี ผมก็ดีใจกับมันด้วยแต่อยากล่อแฟนมันเหลือเกิน ก็เด็กมันน่านี้ครับงานแต่งของมันจัดธรรมดาไม่ใหญ่โตนัก แหมผมเพื่อนสนิทก็ไปช่วยแต่เช้าเข้านอกออกใน พอเผลอก็แอบดูเจ้าสาว เธอเองก็ให้ความสนิทสนมกับผมมากไอ้ยันต์คงเล่าว่าเราเป็นเพื่อนซี้กัน จนถึงเวลาส่งตัวพวกเราต่างเฮโลไปส่งบ่าวสาวเข้าห้อง แต่ใจผมคิด นึก ตอนเธอโดนแก้ผ้าโดนขยำขยี้ แล้วก็โดนทิ้ม ฟ้าเหลืองแน่เพื่อนเอ๋ยคิดแล้วก็ไปหาที่ระบายตามเคย ผมคงวนเวียนไปเยี่ยมไอ้ยันต์บางครั้งกินเหล้ากันเมามากก็นอนค้างบ้านมันเคยตื่นตอนเช้าได้ยินเสียงมันล่อแฟนมัน เสียงเธอครวญครางผมนึกภาพแทบอยากเข้าร่วมเสียเหลือเกิน แล้วโอกาศผมก็มา ไอ้ยันต์ ได้ไปนอกบริษัทส่งมันไป 2 อาทิตย์ แฟนมันหน้าตาเศร้าหมอง แหม พึ่งอัดกันมา 6 เดือนข้าวใหม่ปลามันนี้ ผมปลอบใจต่างๆนานา ไอ้ยันต์ก็บอกให้ช่วยมาเป็นเพื่อนดูแลหน่อย แฟนมันได้ไม่เหงา ตรงล๊อกเลยครับผมอาสาพาไปส่งที่สนามบิน ตอนไอ้ยันต์ ไปขึ้นเครื่อง เธอก็ร้องไห้ ผมปลอบเธอซบที่ไหล่ ด้วยความสนิทเธอไม่คิดอะไร แต่ผมโอบเธอ เนื้อแน่นเหลือเกินอกเธอชิดแนบอกผม ก็มันตึงนะครับ ของผมแข็งขึ้นทันที สักครู่ เธอพลักตัวออกทำหน้าอายๆ ผมชวนเธอไปหาอะไรทาน เธอว่า กลับไปทานที่บ้านดีกว่าไอ้ยันต์บอกเธอว่าจะโทรหาเมือถึงฮ่องกง ผมเออออ คิดแผนการณ์จะฟัดเธอให้ได้วันนี้ พอถึงบ้าน ก็ชวนเธอดื่ม แรกๆเธอทำท่าไม่อยากผมรีบบอกดื่มนิดๆหน่อยๆ จะได้ไม่คิดมาก ดื่มกันไป คุยกันมา ผมหาของแกล้มเค็มๆ เปรี้ยวๆ เผ็ดๆ พอเธอกินก็กระหาย ดื่มเข้าไปอีก นั่งรอโทรศัพท์กันผมเองหลบเข้าห้องน้ำเอายาทนทาของผมเวลาเอาจะได้ล่อให้นานๆให้เธอติดใจให้ได้ ราวสัก 2 ชั่วโมง หน้าเธอแดงกลำพูดเริ่มลิ้นไก่พันกัน คงเริ่มเมาแล้ว ผมบอให้เธอนอนพักเดี๋ยวโทรศัพท์มาจะเรียก เธอเอนตัวกับโชฟา คงมืนนะ พอเธอเงียบ คงเคลิ้มๆผมรีบไปล๊อกประตูหน้า พร้อมๆกับ ปลดม่าน กันคนนอกเห็น ดับไฟห้องรับแขกคงมีแต่แสงจากโทรทัศน์ เท่านั้น ผมเร่งเสียงโทรทัศน์ ดังหน่อย เพื่อเธอร้องเห็นทุกอย่างเรียบร้อยแล้ว ผมก็เข้าไปประชิดตัวเธอค่อยๆแกะกระดุมเสื้อเธออย่างแผ่วเบา อกเธอภายใต้ยกทรงสีขาวมันช่างตูมเต่งผมรู้สึกตัวเอง เลือดฉีดขึ้นหน้าด้วยความกระสันต์ค่อยๆเลื่อนมือไปปลดตะขอกระโปรงรูดซิบเธอลงเบาๆ มือผมรู้สึกสั่นไปหมดถกกระโปรงเธอไว้ที่หน้าท้อง ลิงตัวน้อยที่ปิดของดีช่างอวบอูมเหมือนที่ฝันหน้าผมมืดเสียแล้ว ผมรีบจัดการกับตัวเอง ถอดกางเกงพร้อมรบของผมแข็งเด่ตั้งเตรียมบุก ผมเข้าประชิตตัวเธออีกครั้ง มองด้านบนสลับล่างในทีสุดก็ดึง คัตเตอร์ออกมา ค่อยๆตัดที่ส่วนล่างของลิงตัวน้อง กลึกเต่าที่อวบอูมมีขนทีปกคลุม ไม่มาก ผมใช้สองนิ้วบิแคมเธอออกเบาๆมันแดงแจเลยครับ ก้มลงใช้ลิ้นแยเลีย ห่อตรงเม็ด เสียงเธอหายใจฟืดฟาดแรงขึ้น ขาเธอเริ่มแบะออก น้ำเมือกเยิ้มออกมา ครับ ไม่ไหวแล้วผมแบะกลิบเธออีกครั้งพร้อมๆจ่อหัวจรวด ตรงเป้า สองแขนสอดรับขาเธอไว้ค่อยๆดันเจ้าจรวดที่แข็งปังเขาไป แน่นครับ ขนาดมีเมือกหล่อลื่น ผมค่อยๆดึงออกยัดเข้า จรวดของผม ค่อยๆมุดถ้ำเธอทีละนิดนี้ถ้าไม่ทายาทนไว้คงน้ำแตกแล้วเรา ลืมบอก ผมเคยแก้ผ้าวัดขนาดกับไอ้ยันต์สมัยเรียน ของผม ใหญ่กว่านิดหน่อย ยาวกว่าสักครึ่งนิ้ว ของผม 6 นิ้วครับผมเริ่มกระเด้าเธอเบาๆ เธอบิดตัวแอ่นรับ พร้อมครางอีกอยากอัดให้หายอยากเหลือเกิน เธอเริ่มรู้สึกตัวงัวเงียลืมตาขึ้น เรียกชื่อพี่ยันต์เสียงสั่นๆ พอเห็นเป็นผม ก็ ตาโต
ผู้เข้าชม
หากต้องการดูรูปอื่นๆที่ซ่อนไว้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณต้อง เข้าสู่ระบบ เพื่อดาวน์โหลดไฟล์นี้ หากยังไม่มีบัญชี กรุณา ลงทะเบียน

โพสต์ 2023-9-2 01:42:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของเค้าดีจริงๆนะเนี่ย
โพสต์ 2023-9-2 10:45:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ​ครับ​
โพสต์ 2023-9-2 20:54:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ​ครับ​
โพสต์ 2023-9-3 16:57:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-9-5 00:59:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ
โพสต์ 2023-9-8 16:53:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะครับ
โพสต์ 2023-9-11 00:59:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-9-11 18:59:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-9-12 21:27:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-9-21 22:29:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-9-27 17:58:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-10-1 11:48:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ​มาก​ครับ​
โพสต์ 2023-10-5 20:28:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-11-1 23:00:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-11-12 12:44:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-11-15 03:42:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-13 05:08 , Processed in 0.061317 second(s), 16 queries .