ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 696|ตอบกลับ: 3

[เรื่องเสียว กกน] ความลับ 4

[คัดลอกลิงก์]
.............วันเวลาผ่านไปอย่างเชื่องช้า จนถึงประมาณเกือบ 2 ทุ่ม ในค่ำคืนวันพุธกลางสัปดาห์ ผมขับรถส่งของให้ลูกค้าร้ายสุดท้ายของวันนี้เสร็จ ก็กลับบ้าน ด้วยใจที่เต้นโครมคราม ตื่นเต้น "คืนนี้แล้วสิ ไม่รู้จะเป็นยังไง" ผมนึงถึงภาพหลิว สลับกับน้องดาว เต้นยั่วยวน หนุ่ม ๆ ในบีโกไลน์ แล้วก็เล่นเสียวเล่นเลสเบี้ยนกันต่อ วันนี้แหละ ดาวจะต้องโดนเล่นเอาคืนด้วยแน่ นึกถึงภาพน้องดาวเปลือยกายอยู่กับเมียผม ร้องครวญครางขณะที่เมียผมสอดดุ้นปลอมใส่ร่องของดาว โอ้...สวรรค์ คิดเพลินจนถึงบ้านเมื่อไหร่ไม่รู้ "พี่เอ กลับมาถึงไหนแล้ว...กลับซะดึกเชียว" หลิวส่งเสียงผ่านโทรศัพท์ เมื่อเห็นผมกลับช้า ผมมองดูนาฬิกา  ที่หน้า เกือบจะ 3 ทุ่มแล้ว "แถวนี้ฝนตก รถติดเกือบชั่วโมง ไม่ขยับเลย พี่คงถึงเที่ยงคืนนั้นแหละ หลิวนอนก่อนเลยนะ"

..............อย่างที่บอก ผมมีเวลา 3 วัน จากที่ได้รับรู้ถึงการนัดหมายของเมียกับสาวเพื่อนบ้านตัวแสบ จริง ๆ ตามปกติผมจะต้องหาที่แอบดู แต่เหตุการณ์ยังไม่เป็นใจ เพราะผมต้องไปขับรถแทนลูกน้อง แล้วจะทำยังไงละที่นี่  ผมต้องหาข้อมูลเรื่องเครื่องมือ ที่จะมาช่วยให้ได้เห็นได้รู้แม้ตัวไม่อยู่ ผมก็เดินรอบบ้านหาจุดที่พอจะมองเห็น บ้านของดาวได้แจ่ม ๆ  ต้นไม้ที่อาศัยแอบซุ่มคราวก่อนก็ไม่มีแล้ว เรื่องที่จะไปดูจากตัวบ้านของดาวคงหมดสิทธิ์ ผมเลยลองมายืนตรงกลางรั้วระหว่างบ้าน 2 หลัง ตรงนั้นชายคาบ้านผม เออผมติดกล้องวงจรปิดไว้นี่หว่า ผมเลยรีบเข้าดูทางมือถือ แล้วค่อยหันกลัองจากมุมกว้างกดลง แล้วโฟกัสมาที่หน้าต่างล่าง "โอววว...อะไรจะบังเอิญเช่นนี้" มันพอมองเห็นขอบหน้าต่างบ้านของดาว แต่มันไม่ชัด ถ้าได้กล้องที่ดูได้ระยะไกลกว่านี้ คงจะมองเห็นภายในห้องโถงทั้งหมด บ่ายวันนั้นผมได้กล้องใหม่ที่ถ่ายเห็นไกลระยะ 200 เมตร มาเปลี่ยน ภาพชัดมาก แต่เสียอย่างเดียวจะไม่ได้ยินเสียง  แล้วจะทำยังไงละ ถ้าเห็นแต่ภาพ แล้วไม่มีเสียงมันคงไม่ครบองค์ประกอบ คงจะต้องหาที่อัดเสียง ผมเข้าเว็บหาข้อมูลทันที เจอขนาดเล็กสุดเท่าแฟลชไดร์ บันทึกได้ 20 ชั่วโมง ผมสั่งซื้อทันที โดยให้ร้านเรียกแกร็ปมาส่ง ระหว่างที่รอก็คิดว่าจะซ่อนไว้ไหนดี ปมเลยออกไปที่ห้องนอน เพื่อไปดูของใช้ของเมียที่ใช้ประจำ แล้วผมก็เจอกระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์ ตอนนี่เธอไม่อยู่ออกไปร้านเสริมสวยกับดาว ผมไล่ดูของต่าง ๆ ในกระเป๋าที่มีขนาดใกล้เคียง แล้วก็เจอแท่งลิปสติกที่ฝามันยาวใกล้เคียงกับเจ้าเครื่องที่ผมสั่งมา และก็ดูเหมือนหลิวจะไม่ได้ใช้เลย แต่มันก็เสี่ยงที่เธอจะไม่เอาไป ผมต้องหาอีกสักอย่างที่เธอน่าจะเอาไปด้วย แล้วก็มองไปเห็นเสื้อคลุม เอาละว่ะใส่ที่นี่อีกตัวแล้วกัน พอแกร็บมาส่งผมรีบเอาใส่ฝาลิปสติก เจาะรูเล็ก ๆ เท่าไม้ลูกชิ้น ผมทดลองอัดเสียงตัวเองที่ห่างประมาณ 1 เมตร เสียงที่อัดพอได้ยิน เลยเอากาวร้อนหยอด แล้วเอาใส่ในกระเป๋าใว้ใต้สุด ส่วนอีกตัวก็กรีดที่ชายเสื้อคลุมแล้วเอาสอดไปตรงตะเข็บ เหมือนเดิมผมหยอดกาวร้อนให้ติดสนิท ที่เหลือก็ภาวนาให้เธอเอาไปทั้ง 2 อย่าง หรือไม่ก็อย่างใดอย่างหนึ่ง

..............ผมกลับมาถึงบ้านเที่ยงคืนพอดี ตามที่บอก แล้วรีบขึ้นไปดูเมีย เธอกลับมาแล้วนอนหลับ ตลอดทางที่ผมขับรถผมไม่พยายามข่มใจไม่ให้คิดเรื่องนี้ ทั้งที่ผมก็เข้าดูภาพในโทรศัพท์ได้ตลอด ผมอยากจะได้ทั้งภาพและเสียง ซึ่งทุกอย่างก็เป็นใจ หลิวหลับเป็นตาย ผมค้นเป๋าเครื่องสำอางค์เอาที่บันทึกเสียงออกมา แล้วมองหาเสื้อคลุมว่าเธอเอาไว้ไหน ในห้องไม่มี ผมรีบเข้าไปหาในห้องน้ำ อยู่นี่เอง ผมรีบกรีดเอาออกมา ส่วนภาพผมเซฟลงเครื่องแล้ว เหลือแต่เสียงต้องเอาไปเสียบที่โน๊ตบุ๊ค ซึ่งอันที่อยู่ในลิปสติก เล่นเอาเหงื่อออกเหมือนกันกว่าจะเอาออก แต่พอเอามาเสียบ "อ้าว...เธอไม่ได้เอากระเป๋าไปนี่หว่า" ไม่มีเสียงอะไรเลย ตอนนี้ผมลุ้นมากว่าอีกอันจะมีหรือเปล่า ผมรีบเสียงเป็นไฟล์ทันที โอ้ววว...ผมเดาถูก มีไฟล์เสียงประมาณ 40 นาที ตอนนี้ผมใส่หูฟังที่โน๊ตบุ๊ค แล้วดูภาพวีดีโอจากไอแพค ซึ่งมันไม่ตรงกันเป๊ะเหมือนในหนังหลอก ต้องอาศัยจินตนาการเอาด้วย ภาพก็เห็นตั้งแต่ดมัยผมใส่เสื้อคลุม เดินเข้าบ้านดาวตอนประมาณ 4 ทุ่ม พอมาในบ้านก็เห็นดาวนั่งอยู่แล้ว ก่อนที่เมียผมจะนั่งลงที่โซฟา ในห้องรับแขก น้องดาวถอดเสื้อผ้าออก เผยให้เห็นชุดชั้นในสีขาวบาง ๆ เซ็กซี่มาก หลินก็ถอดของหลินออกบ้างเป็นสีขาวบ้าง ๆ เหมือนกันดูเซ็กซี่มาก ไม่แพ้กันเลย แต่หลิวว่างเสื้อคลุมไว้ไกลตัวออกไป โดยหลิว เอาไปแขวนไว้ตรงเบาะที่ปูรองตอนออกกำลังกาย ทำให้เสียงที่คุยกันแทบไม่ได้ยิน  2 สาวหยอกล้อกันไป แต่วันนี้ยัยดาวเหมือนจะรุกหนัก หอมแก้มเมียผมก่อนหลายทีเลย จากนั้นไม่นานก็กลายเป็นจูบปาก แล้วทั้งสองสาวก็กอดฟัดกันนัวเนีย จูบบดปากกันเมามัน เมื่อถอนปากออกจากกัน ดาวก็ดึงมือหลิวลงมาที่เบาะ "อ้าวเข้าทางแหละ ที่นี่และแจ่มแน่"

........... "พี่หลิวหน้าอกใหญ่จัง" ดาวพูดพลางจ้องมองที่เต้านมของหลิว  ผมใจเต้นแรงขึ้นมาทันที ...."ว๊าว ได้ยินด้วย ถึงจะเบา พอจับใจความได้ " ผมพูดกับตัวเอง "แหม...ของดาวก็ไม่เล็กหรอก...แบบนี้กำลังสวย...เต็งดี" เมียผมบอก พลางคลึงนมน้องดรีมเล่น "ว่าแต่....ไหนล่ะ"  ดาวถามกลับ "ไหน...คือ อะไรคะ"
"อ้าว....ก็เล่นบีโก....ไม่ใช่เหรอ" เมียผมทำหน้า งง ๆ "อ๋อ เปล่าค่ะ...วันนี้แอฟล่มเข้าไม่ได้...เลยชวนพี่มาเล่นอะไรสนุก ๆ อย่างอื่นน่ะ" ดาวบอก
เมีย ผมขมวดคิ้ว "เล่นอะไร....อุ๊" เมียผมพูดไม่จบประโยค ก็โดนอุดปากด้วยลิ้นของน้องดาวซะก่อน จากนั้นก็ไซร้ซอกคอลงมา แล้วใช้ปากถอดบราของเมียผมออก ผมยังทำไม่ได้เลย น้องดาวนี่สุดยอดจริง ๆ มือก็ลูบขาเปลือยเปล่าของเมียผม น้องดาวนี่ช่ำชองมาก ๆ อาจจะมากกว่าผมซะอีก "อูววว...ดาว...อืมม..ซี๊ดดด" เมียผมกระตุก เฮือก เมื่อนิ้วของน้องดาวล้วงเข้าไปในขอบกางเกงในสีขาว ตรงเข้าไปกรีดร่องเสียง ลากขึ้น ลง "โห...พี่หลิวมีน้ำออกมาเยอะเลย...มีอารมณ์ตลอดเลยนะ" ดาวดึงนิ้วออกมาดู "นี่แนะ...พูดแซวพี่ดีนัก ดูซิของดาวล่ะเป็นยังไง" ว่าแล้วเมียผมก็เป็นฝ่ายรุกบ้าง จับบราน้องดาวดันขึ้น นมเด้งออกมา ยังไม่ทันเห็นชัด หัวหลิวก็บังซะก่อน ดาวเชิดหน้าขึ้นด้วยความสยิว แอ่นนมส่ายไปมาให้เมียผมดูดสลับซ้ายขวา "อา....พี่หลิว...ดีจังเลย...โอววว...พี่ดูดเก่งจัง...ดูดให้น้องแรง ๆ" เสียงดาวเสียวได้อารมณ์มาก หลิวเอานิ้วบดลงไปตรงร่อง ด้านนอกกางเกงในของดาว เล่นเอาดาวสะท้านทั้งตัว "อ๊ายยย..ซี๊ดดสส...อ๊า ๆ ๆ พี่...ตรงนั้น...อ๊า" น้องดาวโดนเมียผมดูดนม พร้อมกับเขี่ยเม็ดเสียว หน้าตาดาวดูเร้าอารมณ์อย่างยิ่ง ผมงัดท่อนเอ็นออกมารูดตาม กับภาพ 2 สาวเบื้องหน้า ดาวผลักเมียผมนอนลงกับเบาะ ส่วนตัวเองนั่งลงที่พื้น เมียผมนอนชันขาไปที่ปลายเบาะ ดาวจับขอบกางเกงในของหลิวดึงออกที่ปลายขา แล้วจับขาหลิวอ้าออก แล้วเอาหน้ามุดเข้าไป "ว๊าย... ดาว...ทำ..อะไรคะ...อุ๊ย...ซี๊ดดดด" หลิวโดนดาวเลียลงตรงร่องสาวอีกแล้ว ดาวเม้มตรงเม็ดเสียวอย่างรู้ในใจหลิว น้องดาวซุกไซร้หน้า ฝังลิ้นเข้าแนบเนินเนื้อของเมียผม ทำเอาหลิวแอ่นตัว บิดคราง เสียงสยิวเกินว่าจะห้ามไหว  ดาวมุดหน้าอยู่พักนึง แล้วก็ถอนหน้าออกมา ในขณะที่เมียผมหอบอยู่ "นี่เพิ่งเริ่มนะคะ บอกแล้วว่าวันนี้พิเศษ" ดาวลุกยืนถอดกางเกงในตัวเองออก โอววว....โคกของดาวโหนกนูนไม่ใช่เล่น ที่สำคัญไม่มีขนเหมือนกับเมียผมเลย ก่อนจะไปหยิบเอาของออกมาจากกล่องพลาสติก 2-3 อย่าง มองไม่ออกว่าเป็นอะไร ดาวเอาของที่เป็นคล้าย ๆ เข็มขัดออกมาคาดที่เอว "ว๊ายยยย.... ดาว..นั่นมัน..." เมียผมร้องขึ้นมา ผมเห็นถึงไม่ชัดเต็มสองตาก็รู้ว่ามันคืออะไเลยครับ มันเป็นดุ้นปลอม แบบมีเข็มขัด พอน้องดาวเอาวางไว้ที่เบาะ ก่อนจะลงไปนั่วเนี้ยกับหลิวอีกรอบ โดยที่ตอนนี่เธอทั้ง 2 สลับหัวไปคนละทาง หลิวอยู่บนส่วนดาวอยู่ล่าง 2 สาวเล่น 69 กัน ผมไม่เห็นรายละเอียดเห็นแค่ท่าทาง แต่ก็พอจะรู้ได้ว่าเสียวขนาดไหน
"พี่หลิวจ๋าาา.....ดาวเสียวจัง...ลิ้นของพี่เข้าลึกจัง" เสียวของดาวร้องโหยหวน เมื่อโดนทำเข้าบ้าง "ก็ดาวบอกพี่เองให้แท่งลิ้นเร็ว ๆ แบบนี้ " หลิวบอกบ้าง "ใช่ค่ะ...ต้องเลียแบบนี้..." ดาวว่า คงน่าจะทำให้หลิวกลับไปบ้าง "พอ....พอเถอะ...เอาอันนั้นมาใส่กัน..." เสียงหลิวบอก ตอนนี้ทั้ง 2 คน นั่งคุกเข่ากราบหันหน้าเข้าหากัน แล้วเป่ายิงฉุบ นี่เธอจะเล่นอะไรกัน ดูเหมือนหลิวจะชนะ "ม่ายยย....ไม่จริง" หลิวหยิบเข็มขัดคาดไปที่เอว ดุ้นนั้นก็มาอยู่ตรงเป้า มองดูแล้วคล้ายกับว่า หลิวมีท่อนเนื้อขนาดใหญ่ทีเดียว "ทำไมดาวมีของแบบนี้ด้วยล่ะ" เมียผมถาม "ฝากเพื่อนที่ญี่ปุ่นซื้อมาค่ะ" ดาวยิ้มตอบ หลิวพลางเอามือคลึงท่อนยางขนาดใหญ่ที่ห้อยอยู่ตรงหน้าขา ทำให้ผมกลืนน้ำลาย เอื๊อกใหญ่ได้เลยทีเดียว "พี่หลิวคะ... บอกดาวก่อนว่า วันนี้จะสนุกเต็มที่" ดาวบอก หลิวเอาท่อนยางขนาดเขื่องที่ห้อยอยู่ตรงหว่างขาของเธอ บดคลึงไปที่ร่องสวาทของดาว ทำท่าเหมือนจะดันเข้าไป เมียผมบอก "ดะ..ได้จ้ะ..พี่จะสนุกให้เต็มที่" หลิวว่า "น้องดาวคว่ำ หน้าลงสิคะ" หลิวบอก พลางช่วยดาวคว่ำหน้าลง นมเบียดแน่นบนที่นอน มุมนั้น หันหน้ามาทางกล้องผมพอดิบพอดี หลิวจับดาวเอามือไขว้หลัง แล้วก็เอาผ้าเส้นนึงมัดมือทั้ง 2 ข้างไว้ "พี่...เอาแบบนี้ใช่ไหม...เดี๋ยวตอนพี่บ้างเถอะ" ดาวถาม "ทำให้ดาวสนุกไง....มัดมือไว้....แบบนี้..." หลิวตอบไปพลาง มัดมือ 2 ข้างของยัยดาวติดกัน จากนั้นหลิวก็เอาผ้าปิดตาสีดำออกมาคาดที่ตาของดาวอีก "เป็นไงคะ ตื่นเต้นมั้ยคะ" หลิวกระซิบถาม ในขณะที่ดาว นอนคว่ำ โดนมัดมือไขว้หลัง แถมโดนปิดตาอีกต่างหาก "เดี๋ยวพี่จะโยกดาว ด้วยอันที่ห้อยอยู่ที่เอวนี่ " หลิวพูดขณะที่ จัดท่าดาวโก่งโค้งขึ้น ก้นลอยโด่งไปทางหน้าต่างอีกด้าน ส่วนหน้าดาวหันมาทางหน้าต่างที่กล้องผมส่องอยู่ ใบหน้าแนบกับหมอน "อุ๊ยยย... อ๊า...พี่หลิว...อ๊า ๆ ๆ " เมียผมเริ่มเอานิ้ว กระตุ้นความกระสันของดาว เหมือนกับว่าดาวยังอยากไม่พอยังงั้นล่ะ นิ้วมือแหวกร่องสาวเพื่อนบ้านอีกครั้ง แหย่เข้า ๆ ออก ดาวก็ส่ายรับ
"โอยยย....อา ๆ ๆ ๆ อ๊า ๆ ๆ ๆ ซี๊ดดด"
"ดาว พร้อมยังคะ" หลิวก้มหน้าลงมาถาม
"พะ...พร้อม...แล้ว...อูยยย" ดาวตอบเสียงเครือ
แล้วหลิวก็ค่อย ๆ เอาท่อนยางจอไปที่ร่องนูนของดาว
ก่อนจะดันเข้าไปที่ละนิด ๆ "อูยยยย....อูยยย....ช้า ๆ  นะพี่จ๋า...ดาวไม่เคยโดน...มีแต่ทำให้คนอื่น" เสียงยัยดาวร้องเผย "จ๋าาา...จ๋า.. พี่จะค่อย ๆ ทำ " หลิวว่า แต่กลับดันพลวดเข้าไปสุดท่อนที่ยาวเกือบ 6 นิ้ว "โอ้ยยย...โอ้ยยย...แน่นตาลายไปหมด...ทั้งแน่นทั้งเสียว...พี่หลิวจะให้ดาวขาดใจตายไง...บ้าจริง" เสียงดาวร้องลั่น เมื่อโดนหลิวแกล้งเข้าให้บ้าง "ก็ร่องของดาวมันอูมน่าแท่ง...พี่ก็เลยอดใจไม่ไหว...ขอโทษนะ"  หลิวพูดปลอบดาว ก่อนจะก้มไปล่วงคลึงเต้านมของดาว แล้วเริ่มกระเด้าเอว "อู้....อู้....ดาวเสียวจัง...พี่หลิวทำเก่งที่สุดเลย...ต้องมาทำให้ดาวบ่อย ๆ นะ" ดาวร้องชมเมื่อเจอหลิวโยกเอวแท่งท่อนยางเข้าร่องของเธอ แบบต่อเนื่องไม่หยุดพักเลย "ใกล้....ใกล้แล้วพี่หลิวจ๋า...น้ำดาวใกล้แตกแล้ว โอ้ยยย...."

โพสต์ 2023-8-13 19:28:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ​ครับ​
โพสต์ 2023-12-12 02:11:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-13 23:04 , Processed in 0.053879 second(s), 14 queries .