ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 395|ตอบกลับ: 3

[เรื่องเสียว กกน] ความลับ 3

[คัดลอกลิงก์]
............"...อ๊า ๆ ๆ... ดาว....พี่...ถึง...ละ..แล้วววว...ซี๊ดดดด" เมียผมแอ่นหน้าอกค้างไว้ ตัวเกร็ง แหงนหน้าไปข้างหลัง กัดปากแน่น "อ้าว...พี่หลิว...ทำไมเสร็จเร็วจัง...ดาวกำลังเพลิน...อยากทำให้พี่นาน ๆ" ดาวพูดขึ้นมา เมื่อเห็นอาการที่แสดงออกมาของเมียผม "ดาว...พี่น่ะ...แฉะตั้งแต่ตอนเต้นแล้ว...พี่เขิน...ก็ไม่เคยมีใครมาจ้องดูเยอะแบบนี้...ครั่งแรกในชีวิต" เมียผมบอก ดาวถึงหัวเราะคิกคิก ล้อหลิว แล้วยันตัวลุกขึ้นมา พร้อมดึงเอาแท่งปลอมที่ยังอยู่ ออกมาจากตัวหลิว "อุ๊ย...ซี๊ดดด...เบา ๆ สิเดี๋ยวของพี่ของพังหมด...ผัวพี่จะว่าเอา" ท่าทางของหลิว บ่งบอกว่ายังเสียวไม่หาย แต่บ่นดาวไปงั้น ๆ แหละ "ดาวแกล้งพี่...เอามานี่...พี่จะทำให้ดาวบ้าง หมั่นเขี้ยว" ผมใจเต้นตึ้ก ๆ ตานี้จะเห็นน้องดาว ยัยตัวแสบสาวข้างบ้าน จะโดนเซ็กซ์ทอยเล่นเข้าให้บ้างแล้ว แต่ดาวทำท่าไม่ยอม ยิ้มให้หลิวแบบทะเล้น ๆ แล้วเหลือบมาทางช่องที่ผมดูอยู่ ผมรีบหลบหมอบลงกับหญ้าทันที่...เสียงดาวเงียบ...ผมเห็นท่าไม่ดี ไหวตัวดีกว่า รีบขยับตัวคลานต่ำไปที่รั้ว ปานออกรบที่ชายแดน สมัยเป็นทหารเกณฑ์ ได้ยินเสียงดาวบอก "พี่หลิว...เมื่อกี๊ ดาวเห็นอะไรแว๊บ ๆ ตรงหน้าต่าง..." เสียงหลิวถาม "ตรงไหน...เห็นอะไร ตาฝาดเปล่า...ใครจะมา" เมียผมถามดาว "ไม่แน่ใจ หรือดาวตาฝาดไปเองนะ..." เสียงดาวเงียบขาดไป ผมที่ยังอยู่ตรงรั้ว ก่อนจะโผล่กระโจนเข้าบ้านตัวเองอย่างไว ปานหนุมานชานสมร เพราะคิดว่าเดี๋ยวหลิวต้องกลับมาเช็คดูแน่ ๆ ผมปิดประตูห้องเงียบที่สุด แล้วรีบโดดขึ้นเตียง ห่มผ้าน่วมแกล้งหลับต่อ พยายามให้อยู่ในท่าเดิม แล้วก็จริงอย่างที่คิด ไม่นาน ประตูห้องก็เปิดออก หลิวเดินเข้ามาแตะตัว "พี่เอ.....พี่เอคะ" เมียผมจับแขนเขย่าเบา ๆ "พี่...ตื่นหน่อยค่ะ" หลิวเรียกต่อ แต่ผมก็ยังนิ่ง สักพักหลิวถอนใจยาวดัง "เฮือก...หลับยังกะตาย...กลัวไปได้ยัยดาวเอย...ฝากไว้ก่อน" แล้วเดินออกห่างไป ได้ยินเสียงหน้าห้องว่า "ยังหลับสนิท จ้ะ...ทำเอาพี่ตกใจหมด แต่ตัวพี่เอเหงื่อเต็มเลย สงสัยยาแก้ไข้จะออกฤทธิ์ " หลิวพูดโทรศัพท์ รายงานให้ดาวฟัง ส่วนผมยังทำเป็นแกล้งหลับอย่างเอาเป็นเอาตายอยู่ ให้สวมบทบาทที่สุด ไม่นานหลิวก็กลับขึ้นมา ค่อย ๆ ขึ้นเตียงนอน ผมยังไม่กล้าแม้จะขยับตัว (อะไรจะปานนั้น กับความทรมานที่ต้องทน) พยายามนิ่งที่สุด แทบจะกลั้นใจ เมียสาวหอมแก้มผมเบา ๆ เหมือนจะชดใช้ความผิด พร้อมกระซิบ "เมียไปหาอะไรเล่นแก้เคลียดกับเพื่อนบ้านมา ผัวไม่โกรธนะคะ" แล้วก็หัวเราะ คิก ๆ เบา ๆ ไม่นานเท่าไหร่ ผมก็รู้สึกได้ว่า เมียผมหลับแล้ว ผมลืมตาขึ้นมาดูหน่อยนึง ดูท่าทางหลิวจะเพลียมาก ก็โดนมาหนักนี่ ส่วนผมสิค้างเลย นอนก็ไม่หลับ เวร...กรรม...พอเช้ามาวันนี้ เป็นวันเพลียที่สุดของผมเลยทีเดียว เพราะอะไรน่ะเหรอ...ก็เพราะเมื่อคืนนอนไม่หลับเลยน่ะสิ ภาพเมียผมกับน้องดาวเต้นคู่กัน แถมยังมีเล่นเสียวเป็นเลสเบี้ยนกันอีก มันตามมาหลอกหลอนผมทั้งคืน ลุกขึ้นมาเอาเมียก็ไม่ได้ ไม่งั้นความแตก เพราะผมต้องแกล้งหลับยาวถึงเช้า "พี่เอ...ตื่นแล้วเหรอคะ" เสียงเมียผมดังมาแต่เช้าเลย "จ้า... มึนหัวมากเลย...พี่หลับไม่รู้เรื่องเลย" ผมบอกแบบงัวเงียสุด ๆ ต่างจากเมียผมลิบลับ ก็เธอเสร็จสมไปตั้ง 2 รอบแล้ว ทั้งเช้าทั้งกลางคคืน แต่ผมค้างมาหลายวันแล้ว เอาวะเดี๋ยวจะขอจัดสักดอก หลิวถือผ้าเช็ดตัวเพิ่งจะเข้าไปอาบน้ำ ผมก็เลยเรียกไว้ก่อน "หลิวมาดูพี่หน่อยเป็นอะไรก็ไม่รู้" ผมส่งเสียง หลิวหันเดินกลับมาหาผมที่เตียง ผมชี้ให้ดูจุดแดง ๆ ที่ขึ้นตามแขนผม "พี่เป็นอะไร...ไข้เลือดออกหรือเปล่า" หลิวตกใจเมื่อเห็นจุดเต็มไปหมดบนตัวผม คิดว่าเป็นไข้เลือดออก แต่จริง ๆ มันเป็นจากที่โดนยุ่งกัดเมื่อคืน "ไม่น่าใช้...พี่อาจจะแพ้อะไรสักอย่าง" ผมว่าไปแบบมั่ว ๆ ก่อนจะดึงตัวหลิวลงมากอด ซึ่งเธอก็ไม่ขัดเขินคงจะกำลังเป็นห่วงอยู่นะ ขณะที่เธอเหม่อ ๆ ผมก็จับนมหลิวคลึงเบาๆ จนเธอคราง อื้อ ๆ ในลำคอ เรื่องเมื่อคืนช่วยให้ผมเกิดอารมณ์เร็วมาก ๆ ผมเน้นไปที่เต้านมอวบ เพราะเป็นจุดอ่อนของเมียผม จนเธอมีอารมณ์ด้วย หลิวเอามือมาจับดึงน้องชายผม รูดขึ้นรูดลงจนมันพองเต็มมือ "พี่ไม่สบาย...แต่ทำไมแข็งจัง แปลก ๆ นะ" หลิวถาม "ไม่รู้สิ....ช่วยมันหน่อยมันอาจจะป่วย...ตัวบวมเลย" ผมตีมึน "ช่วยยังไงละพี่....มันจะล้มกลางคันนะ 555" หลิวว่าด้วยท่าที่อ่อนลง "อมให้หน่อยนะ" ผมบอกหลิว เธอก็ยิ้ม เมียผมจัดการเอามันเข้าปาก ปลายลิ้นสัมผัสเบา ๆ รอบแท่งเนื้อที่ตึงแน่นอยู่ในมือหลิว เธอค่อย ๆ....ค่อย ๆ ดูดอมจนผมสยิวทั้งตัว ภาพในหัวเมื่อคืนทำให้ยิ่งเสียวหนักเข้าไปอีก แก้มหลิวผลุบเข้า ๆ ออก ตามจังหวะโยกหัว.... ลิ้นหุ้มเข้ากับส่วนล่างของท่อนเนื้อ ทำให้ของผมใหญ่จึงรับปากอย่างฉับพลัน ผมจับดึงหลิวออก หากว่าปล่อยให้เป็นแบบนี้ ไม่นานของที่เก็บไว้นานจะระเบิดกระจายแน่นอน ก็มันปริม ๆ แต่เมื่อคืนแล้ว ผมดึงเธอขึ้นมา หลิวถามว่า "พอแล้วเหรอ..." ผมบอกกับเธอ "พอแล้วจ๋า..... ตอนนี้อยากรับความอบอุ่นจากเมียแล้ว" เมียผมทำหน้ายิ้ม ๆ ผมดึงตัวหลิวขึ้นมานอนหงายลงบนเตียง ก่อนจะถลกกระโปรงชุดนอนสีชมพูลายคิตตี้ขึ้นถึงก้น กางเกงในสีม่วงตัวสวยที่ผมเห็นเมื่อคืน ก็โชว์หลา หลิวคงจะเสียวจนลืมเปลี่ยน เธอมองจ้องตาประสานกับผม เราต่างเงียบเหมือนโลกหยุดหมุน แต่ถ้าปล่อยให้เงียบงันกันแบบนี้จะหมดอารมณ์ลงเปล่า ผมเลยส่งเสียงทำนายความเงียบ "หลิวนี้มันอะไร...ทำไม่ใส่แบบนี้" ผมส่งเสียงดัง "เออ...เออหลิว" เธอคงนึกคำพูดไม่ทัน ผมจึงว่าสวนไปอีก "ทำไม...มันเซ็กซี่แบบนี้" ผมว่าแล้วเอามือสัมผัสจับลูบเป้า โอ้ววว...มันนิ่มมือดีเหลือเกิน "ก็...ธรรดา...หลิวก็ใส่แบบนี้...พี่ไปเห็นที่ไหนมา" หลิวว่า แล้วก็ยกก้นถอดเสื้อนอนออกเอง น่าเสียดายที่ส่วนบนไม่มีชั้นใน ผมทำเออออ แต่ไม่ได้ความจำเสื่อมนะ  "พี่คง...ไม่ได้ทำการบ้านนาน...พี่นี่แน่จริง ๆ" ผมว่าขณะมือยังลูบไล้ไม่หยุด ก่อนจะเกี่ยวกางเกงตัวน้อยตรงเป้า แล้วเอาอีกมือลูบลงตรงกลางร่อง ที่ตอนนี้ไม่มีขนเลย มือผมได้สัมผัสกับหนังหีของหลิว "หลิว...ทำไมเหมือนเด็กน้อยเลย" ผมว่าเมื่อลูบไล้ที่ร้องเรียน "ก็...ก็หลิว ไปตรวจภายในมา...ไงพี่บืมอีกแล้ว" ดูสิ...เธอแก้ตัวไปได้ ผมไม่ใส่ใจกับคำตอบมาก ที่มันก็มีส่วนจริงอยู่ ผมลูบจนน้ำออกมาเต็มมือผม "อู้ววว อู้ววว ผัวจ๋าเมียเสียวหอยจัง" เสียงหลิวร้องเมื่อโดนผมปี้หอยแบบเอาเป็นเอาตาย ผมรู้สึกคันลิ้นเปรี้ยวปาก อยากจะเลียหอยเกลี้ยง ๆ แบบนี้สักครั้ง ก่อนที่จะไม่ไหวแล้ว "หลิว...พี่ขอชิมหอยหน่อยนะ" ผมว่า "ผัวจ๋า...เลียเลย...นี้หีเมียของพี่เองนะ" ว้าวเมียผมพูดมาแบบนี้ ผมไม่รอช้า ขยับถอยหลังแล้วก้มหน้าลงไปที่หว่างขา แล้วแลบลิ้นที่คิดว่ายาวที่สุดจะยาวได้ แล้วลากจากร่องก้น ขึ้นมาจนถึงเนินหัวหน่าว "โอววว....ๆ....เสียงดีเหลือเกิน ผัวจ๋า...อย่าเลียตรงก้น...ไม่เอา" หลิวร้อง ผมกดจมูกตรงหัวหน่าว แล้วรัวลิ้นใส่ร่องเสียวของเมีย จนน้ำเสียวของเธอออกมาฉ่ำไปหมด "โอ้ยยย..ๆ โอ้ยยย ๆ เสียวจัง พอเถอะ เย็ดเมียเถอะ" หลิวร้องเหมือนจะขาดใจ ผมจึงเงยหน้าขยับตัวขึ้นไปจูบปาก หลิวก็เลียน้ำรักของเธอที่เต็มหน้าผม "พี่ขอทำจากข้างหลังนะ ไม่ต้องถอดนะ พี่อยากดู แล้วก็อยากทำแบบนี้มานาน" ผมบอกหลิว ก่อนจะดึงเธอลุกขึ้น แล้วจับเมียผมหันหลัง ให้หลินเอาหน้าไปทางโต๊ะเครื่องแป้งที่มีกระกระจกบานใหญ่ แยกขาหลิวออก แล้วประกบเอวเข้าข้างหลัง......"พี่...หลิวเขินจัง เห็นตัวเองในกระจก" หลิวบอก พลางมองหน้าผมผ่านทางกระจก ผมไม่ได้ว่าอะไร เพราะกำลังตั้งสมาธิกับการแหวกกางเกงในตัวน้อย แล้วเอาท่อนเนื้อผมคลึงปากร่องเสียวเมียผม "อุ๊ยยย...อาาาา" หลิวเริ่มส่งเสียง เมื่อหัวดุ้นของผมเบียดติ่งเนื้อคลูดกับเนื้อผ้าของเธอ ผมจับหัวลากผ่านไปมา ให้น้ำเมียผมออกมาอีก "อาาา....โอววว...ซี๊ดดด" หลิวเริ่มครางหนักขึ้น ผมอยากให้เมียปล่อยอารมณ์มากกว่านี้ เลยเอามือโอบจากข้างหลังคลึงนมเมียเล่น... หลิวถึงกับหมดแรง ซุกหน้าลงกับโต๊ะเครื่องแป้ง ผมก็เสยดุ้นเข้าร่องเมียไปจนสุด..."อ๊ายยย...อายยย ๆ ๆ...เสียว..พี่" หลิวชายตามองกระจก คิ้วขมวดด้วยความเสียว ผมไม่รอช้า บด ๆ กับก้น โอ้วววว....แม่งโคตรเสียวหัวควยเลย ผมจัดท่าทางให้เข้าที่พร้อมที่จะโยก "เป็นไงจ๊ะ....หลิว พี่ทำดีไหม" ผมถาม เมียผมบอกว่า "ดีค่ะ...พี่ทำดีที่สุด...ของผัวเข้าลึกดีจัง" เท่านั้นแหละ ผมก็เริ่มขยับแล้ว ค่อย ๆ โยกตัว จากช้า ๆ ผมดึงท่อนเอ็นออกจากร่องช้า จนเกือบหลุดออกมา.... แล้วถึงจะดันกลับเข้าไปจนสุด จนในที่สุดเครื่องผมก็ทำงานเต็มที่ เสียงเนื้อตีกันปั่ก ๆ ๆ ๆ ๆ ลั่นห้อง ปนเสียงคราง "อ๊า ๆ ๆ...อ๊ะ...โอ๊ววววว....ๆ ๆ ๆ " ของเมียผมเป็นระยะ "เมียจ๋า...ผัวมันส์จังเลย เย็ดกันแบบใส่กางเกงในแบบนี้โคตรเสียวเลย" ผมร้องบอก

"อ๊า ๆ ๆ ...เมียก็...สะ...เสียววว..อ๊า..." หลิวบอก
"กระแทกมาเลย โอ๊วววว...ซี๊ดดด...อ๊า ๆ ๆ " เธอบอกให้ทำแรง "โอยย...เมียเสียว...อา ๆ ๆ ๆ...ของผัวคับแน่นร่องเมียเลย...คงไม่อ่อนกลางคันนะ" ผมโยก กระแทกเมียผมอย่างเมามันส์ "ตัวนี้มันแน่นไปหน่อย...ถ้าเป็นจีสตริง คงจะเข้าคล่องกว่านี้" ผมว่าระหว่างที่ซอยช้าลงแบบเนิบ ๆ "จริงหรือคะ..." หลิวบอกจะลืมตัว แต่ผมกับยิ่งแข็ง เร่งกระเด้าเร็วขึ้นมาอีกเสียงหลิวครางลั่นห้อง ยิ่งกระตุ้นอารมณ์ผมให้มากขึ้นไปอีก เสียงครางสลับกับเสียงเนื้อกระหน่ำใส่กัน ปั่ก ๆ ๆ ๆ ๆ ภาพสะท้อนในกระจก หน้าตาเมียผม คิ้วขมวดเข้าหากัน นมเด้งไปมา โดยมีผมยืนกระแทกข้างหลัง และแล้วก็ถึงจุดที่ผมกลั้นไม่ไหวอีกต่อไป…"หลิว...พี่...ขอก่อนนะ....โอววว..พี่ไม่..ไหวแล้วว" ผมสุดกลั้น เนื่องจากเก็บกดมานาน วันนี้ได้เกือบ 10 นาที ก็สุดยอดแล้ว ขอเห็นแก่ตัวหน่อยล่ะ "อะ...ออกเลย...พี่ หลิวจะ...ไม่ไหว...อยู่แล้ว...ออกพร้อมกันเลย...โอ้ววว ๆ ๆ..." หลิวทำท่าจะทรุดก้นที่กระดกลง แต่ผมรั้งบั้นท้ายไว้ แล้วเร่งซอยยิก ๆ จนหลิวร้องลั่น "ว๊ายยย...พี่...อ๊าๆ ๆ ๆ...ใจจะขาดแล้ววว...อ๊า ๆ ๆ ออก...ออกแล้ว " ผมกระตุกเกร็ง พร้อมกับฉีดน้ำเข้าร่องเสียวเมียผมอย่างแรง จนเมียผมร้อง "ว๊าย...ร้อนวาบเลย" แล้วก็ทรุดลง ท่อนเนื้อผมหลุดออกมา เมียผมทิ้งตัวนอนราบ หอบกระเส่าบนที่นอน เธอยิ้มแบบที่ผมไม่ได้เห็นมานาน แล้วหอมแก้มผมเบา ๆ "พี่ทำได้แล้ว...หลิวหายโกรธพี่แล้ว" หลิวบอกยิ้ม ๆ ผมคิดในใจ ก็เพราะใครกันละ ทำเงี่ยนมาหลายวันแล้ว ผมพูดออกไปบ้าง "พี่รักหลิวนะ"  หลิวยิ้มพยักหน้าเบา ๆ ผมนอนต่อให้หลินอาบน้ำก่อน เมื่อหลินอาบน้ำเสร็จก็ลงไปข้างล่าง ผมอาบต่อแล้วเดินตามลงไป "อืม...มีอะไรกินบ้าง" ผมถาม "มีขนมปังค่ะ" เมียผมตอบ กำลังว่าจะบอกว่าขอกินนมเมียแทนได้มั้ย ก็มีเสียงมาขัดจังหวะ...."ตื๊อ...ตือดี๊..." เสียงโทรฯ มือถือหลิวดังขึ้นมา เมียผมรับสาย "สวัสดีจ้า น้องดาว" พอรู้ว่าดาวโทรมา สมองก็สั่งให้นึกภาพเมื่อคืนมาทันที ไอ้น้องชายผมตอบสนองเรื่องแบบนี้ทันทีก็แข็งตัวผงกหัว ตุบ ๆ ที่ผมนึกว่าไม่ไหวแล้วเมื่อกี้นี้ ขอคืนคำให้หมดเลย...."ได้จ้ะ...มีไรก็ว่ามาได้เลย" หลิวมองมาทางผม แล้วดินเลี่ยงออกไปอีกทาง ซึ่งเป็นกิริยาบ่งบอกว่าไม่อยากให้ผมรู้เรื่อง ถ้าเป็นแต่ก่อนผมคงไม่สนใจ แต่ตอนนี้เห็นอะไรมาเยอะ ไม่สนก็แปลกล่ะ ผมเลยแกล้งเอามือกุมท้องแล้วโบกมือ ประมาณว่า "จะไปเข้าห้องน้ำข้างบน" หลิวก็ผยักหน้าเข้าใจ ผมเดินขึ้นไปห้องน้ำปิดประตูดัง ๆ เหมือนให้เธอได้ยิน แต่ตัวยังอยู่หน้าห้องน้ำ ผมเงี่ยหูฟังตรงบันได พอได้ยินบ้างนิดหน่อย เพราะหลิวพูดเบามาก "วันพุธนี้เหรอ...อืม แล้วทำไมเหรอ" เสียงหลินเบา ๆ แต่พอจับใจความได้ "ที่บ้านดาวเหรอ..." เสียดายได้ยินแต่เสียงเมียผมฝั่งเดียว ต้องใช้ความสามารถพิเศษในการจับใจความ "อีกแล้วเหรอ... พี่เอเค้าจะจับได้เอา...พี่ไม่ค่อยแน่ใจ" ผมว่าเค้าคุย นัดวันจะทำอะไรกัน ในวันพุธนี้อีกเหรอนี่ "เล่นบีโก้กันอีกล่ะสิ" ผมนึกในใจ "จ้า...รู้แล้วล่ะ...เอาเถอะ ๆ" หลิวเหมือนพยามตัดบท "ตกลง 4 ทุ่มนะ" หลิวทวนเวลานัด แล้วเสียงก็เงียบไป ท่าทางดาวน่าจะวางสาย ผมถอยตัวเข้าไปกดน้ำในห้องน้ำทีนึง เพื่อไม่ให้ผิดสังเกตุ แล้วก็เดินลงมา "คุยเสร็จแล้วเหรอ" ผมถาม "มีอะไรเหรอ" หลิวบอก "เปล่าค่ะ....น้องดาวเค้าโทรมาบอกว่า พี่ชายเค้า... โด่งน่ะ จะกลับไปทำงานวันพฤหัสบดีนี้แล้ว รอบนี้ไปก็ประมาณ  4 เดือนน่ะ" ผมก็ตอบรับ "อืมมม" แล้วก็นั่งลงกินข้าว

โพสต์ 2023-8-9 22:14:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-8-10 08:10:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-8-13 19:27:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ​ครับ​
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-13 08:23 , Processed in 0.047931 second(s), 14 queries .