ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 554|ตอบกลับ: 3

[เรื่องเสียว กกน] ความลับ 2

[คัดลอกลิงก์]
............  หลิวออกมาเปิดประตูบ้านให้ผม โดยเธอเอาผ้ากันเปื้อนมาใส่ "รถไปไหนละพี่....ถึงมาแบบนี้" เธอชิงถามผมก่อนเดินเข้าไปในครัว ทำเหมือนว่ากำลังล้างอะไรอยู่ ผมกวาดสายตามองหาไปตรงโซฟา หาอุปกรณ์ของเล่นของเธอว่าอยู่ไหม แต่ไม่เห็น เธอคงไหวตัวทัน และคงเอาซ่อนไปแล้ว ทีวีปิด ผมจึงตอบไป "รถพังนะสิ...อยู่ ๆ ก็ดับ พี่ส่งไปเข้าศูนย์แล้ว" ผมว่าขณะเดินเข้าไปหาเมีย ที่กำลังล่างผักในอ่างล้างจาน แล้วลองถามเธอดูแบบ "ไปออกกำลังมาเหรอ ไม่ชวนพี่ไปบ้าง" ผมว่าขณะเปิดตู้เย็นดื่มน้ำ "ยังไม่ได้ออกเลย...แค่ลองชุด" หลิวว่า มองมองก้นงอนของเมียจากด้านหลัง มันน่าบีบจริง ๆ เอาว่ะลองหน่อยจะเป็นไร ผมว่างแก้วน้ำ แล้วไปยืนประกบหลังเมียก่อนจะยื่นหน้า ไปหอมแก้มเธอฟอดใหญ่ "พี่...ทำไรเนี้ย...หลิวยังโกรธพี่อยู่นะ" เธอร้องโวยวาย แต่เสียงไม่แข็งเท่าไร ใจผมอยากจะจับตรงเป้านูน ๆ แน่น ๆ ตอนนี้เหลือเกิน แต่มันจะเร็วก่อนไปเดี๋ยวจะเสียงาน จึงลองเอามือบีบก้นงอน ๆ นำทางก่อน หลิวเอามือปัดออกทันที่ แล้วว่า "พี่...พอเลย...เดี๋ยวน้องดาวมา" เธอว่า แค่นั้นโดยยังล้างผักต่อ ผมรู้สึกใจชื่นขึ้นมา ยังไงคืนนี้ผมได้แน่ ๆ เดี๋ยวถ้าจัดแจ่ม ๆ สักดอก 2 ดอก ทุกอย่างน่าจะกลับมาดีเหมือนเดิม แต่ติดอยู่อย่างเดียว ไอ้เจ้าโลกของผมนี่แหละที่ตอนนี้ทันผงาดง้ำค้ำโลกได้แล้ว เหลือแต่ว่ามันจะยืนหยัด บทวิถีบนหนทางของนักสู้ได้หรือเปล่า

............เอาละค่อยแกไขกันไป แต่ตอนนี้ผมยังตื่นเต้นกับสิ่งที่เมียผมแอบซ่อน ผมจึงว่า "ใส่กางเกงในเปล่านิ...จับไม่เห็นโดยเลย" แล้วผมก็รอฟังว่าเมียตะแก้ตัวยังไง "ใส่ดิ...บ้าใครจะไม่ใส่" เธอว่า ผมจึงรีบเดินออกมานั่งเล่นรอโทรศัพท์จากศูนย์รถ สักพักก็มีคนมากดอ๊อดที่หน้าบ้าน โอ้ววว....เพื่อนบ้านที่แสนดี น้องดาว มากับพี่ชายของเธอ ชื่อ "โด่ง" น้องดาวเพิ่งจบ ป.ตรี มาประมาณ 6-7 เดือน ยังไม่ได้ทำงานเป็นเรื่องเป็นราว เนื่องจากเธออ้างว่าต้องการพักผ่อนสักช่วงนึง และก็กำลังมองหาที่เรียนต่อโทด้วย บางทีอาจเรียนต่อเลย ยังไม่ทำงานก็ได้ แต่นั่นไม่ใช่ประเด็นที่น่าสนใจแม้แต่น้อย ที่น่าสนใจน่าจะเป็น สิ่งที่ซ่อนอยู่ใต้เสื้อผ้าเธอมากกว่า ผิวขาว หน้าอกพอดีมือ หุ่นสวย หน้าตาน่ารับ พอจะเป็นนางแบบได้เลย นี่ผมคิดอะไรอยู่นี่ เอาเป็นว่าเพื่อนบ้านสาวอายุ 22 ปี น่าสนใจก็ตรงนี้แหละ แต่ผมก็ไม่ได้คิดอะไรกับเธอหรอกครับ แค่เห็นว่าน้องเค้าน่ารักเฉย ๆ ส่วนนายโด่ง พี่ชายของดาวนั้น อายุพอ ๆ กันกับเมียผม หุ่นสูง ล่ำ หน้าตาดี เรียกว่าหล่อเลยแหล่ะ เป็นเทรนเนอร์ฟิตเนสอยู่สิงคโปร์ เวลาทำงานก็จะหายไปทีเป็น 3-4 เดือน ๆ นาน ๆ จะกลับมาที เวลามาก็อยู่หลายอาทิตย์เหมือนกัน ทั้งคู่ต่างมีน้ำใจดีมากครับ เราค่อนข้างสนิทกันพอสมควร น้องดาวมักจะเอากุญแจบ้านมาฝากไว้ที่บ้านผมประจำเวลาไม่อยู่บ้าน โดยเฉพาะวันอาทิตย์ตอนเย็น เพราะจะมีแม่บ้านมาทำความสะอาดบ้าน ถ้าแม่บ้านทำงานเสร็จก็จะเอากุญแจมาฝากไว้ เวลาน้องดาวกลับมาก็จะมาเอากุญแจบ้านคืน

................วันนี้ทั้ง 2 คน เอาของที่นายโด่งซื้อจากสิงค์โปร์มาฝาก น้องก็นั่งคุยกับผมไปเรื่อย ถามสารทุกข์สุขดิบ แล้วเมียผมก็เดินออกมา แต่ตอนนี้ถอดผ้ากันเปื้อนออกแล้ว เดินมาโชว์เป้านูนลอยมาเลย นายเด่นมองตาไม่กระพริบ จนดาวออกปากแซวหลิวก่อน "ใส่พอดีเหมือนที่ดาวบอกเลย...ใช่ไหมพี่" ดาวว่า "แน่นนิด ๆ พี่คงยังอ้วนอยู่ 555 " หลิวบอก นายโด่งจึงว่าขึ้นบ้าง "อ้าว...ดาวนี้มันชุดที่พี่ซื้อมาให้นิ...ว่าแล้วคุ้น ๆ" ดาวจึงรีบแก้ต่างพี่ชายว่า "ก็ดาวมีหลายชุดเลยแบ่งให้พี่หลิวใส่บ้าง...จะได้เป็นเพื่อนกัน" หลิวเขินหน้าแดง ไม่รู้เขินผมหรือเขินนายโด่งกันแน่ เล่นโชว์ขนาดหม้อให้เขารู้หมด นายโด่งก็มองจองเอาอย่างไม่ละสายตาเลย เรียกว่าคุยกันไม่มองหน้า พวกเราคุยกันเรื่อยเปื่อย ไปจนเสียงโทรศัพท์ผมดัง ว่ารถซ่อมเสร็จแล้ว ผมดูเวลา โอ้ววว....บ่าย 2 โมง แล้วหรือนี้เร็วจริง ๆ น้องดาวกับนายโด่ง เลยได้เวลากลับเหมือนกัน เพราะนายโด่งจะไปหาเพื่อนซึ่งเป็นทางเดียวกับศูนย์รถ ผมจึงติดรถเพื่อนบ้านไปด้วย ระหว่างทางเราก็คุยกันบ้าง ในเรื่องของสาว ๆ ที่เป็นลูกศิษย์ของนายโด่ง ซึ่งน้องก็เล่าอย่างสนุกว่าได้มาแล้วกี่คน ทำให้ผมนึกอิจฉา พอดีถึงศูนย์เสียก่อน ผมรับรถแล้วแวะไปบริษัทแป๊บนึงเพื่อเอาตารางวิ่งรถให้ลูกน้อง

.................ผมกลับมาถึงบ้านประมาณทุ่มกว่า มองหาเมียไม่เจอ เลยเดินหาข้างบนห้อง พลันได้ยินเสียงคุยโทรศัพท์ "3 ทุ่มครึ่งนะ...เดี๋ยวพี่...ไปหาที่บ้าน กำลังคิดเรื่องอยู่ว่าจะบอกพี่เอว่ายังไง" หลิวบอก ผมรีบเดินลงไปข้างล่าง สมองผมทำงานทันที "นี่จะทำอะไรกันอีก" งงสิครับ ผมวางแผนไว้ว่าจะเผด็จศึกเมียคืนนี้ เป็นอันต้องเหลวอีกแล้ว ระหว่างทานอาหารค่ำกัน ผมเลยทำทีว่าไม่ค่อยสบาย จะขึ้นนอนเร็ว เอาให้สมใจเมียเลย  ".... ใช่..จะไปได้แล้ว....หลับไปแล้วล่ะ...พี่เอไม่สบาย...นอนกรนไปแล้ว" หลิวคุยโทรศัพท์กับดาว หลังจากวางหูแล้ว หลิวที่ใส่เสื้อยืดตัวใหญ่ กับกางเกงผ้าขาสั้น ก็ไปยืนส่องกระจกเช็คความเรียบร้อยของตัวเอง ก่อนจะออกจากห้องไป ผมรีบลุกไปมองที่หน้าต่าง เมื่อเห็นหลิวเข้าบ้านน้องดาวไป ผมก็รีบลงตามไปดู บ้านของดาวกับโด่งข้างล่างจะเปลี่ยนเป็นกระจกบานใหญ่ทั้งหมด คือทำให้เหมือนฟิตเนสเลย ส่วนประตูหน้าบ้านก็ตีทึบมองเข้ามาไม่เห็น ตอนนี้ในบ้านดึงม่านปิดหมด อ้าว...แล้วจะทำไงละทีนี้ ผมคิดหนักว่าจะเห็นข้างในได้อย่างไร ผมพยามมองหาจุดบอดที่จะต้องมีสักแห่งสิน่า แล้วผมก็เห็นครับ เมื่อในบ้านหรี่ไฟ ผมเห็นแสงลอดมาจุดหนึ่ง ตรงนั้นมันมีกระถางต้นสนมาว่าไว้ใหม่ เกือบ 10 กระถาง เออ...ผมก็เพิ่งสังเกตเห็น แล้วเหมือนด้านในจะดึงม่านมาไม่สุด แต่ถ้าเดินไปคงไม่ได้แน่ เอาว่ะไงเราก็ทหารเกณฑ์เก่า คลานต่ำไปเลยระนะแค่ 20 เมตร ผมกลั้นใจแล้วคลานไปอย่างไว้ ก่อนจะพุ่งเข้าข้างผนังฟรุบหน้าลงกับหญ้า

................ผมพักหายใจนิดนึง แล้วเงยหน้ามองไปที่กระจกเห็นภาพดาวใส่ชุดเสื้อยืดตัวใหญ่ปิดคลุมกางเกงขาสั้นไว้ แต่มันไม่ได้ยินเสียง จะรู้เรื่องได้ไง ผมค่อยแวะบานกระจก เฮ้ย...มันขยับได้ ไม่ได้ล็อค ผมแง่มนิดเดียวแค่เสียงลอดมาได้เท่านั้น  ดาวส่งถุงกระดาษใบนึงให้หลิว ที่ใส่เสื้อยืดตัวใหญ่เหมือนกับน้องดาว "พร้อมยังคะพี่" ดาวพูดอย่างร่าเริง "อื้อ..." หลิวตอบรับเงียบ ๆ "จะ 4 ทุ่ม ละ เปลี่ยนชุดเถอะ" ดาวบอก ว่าแล้วก็เอาเสื้อคลุมตัวนึงส่งให้เมียผม "พี่หลิวใส่ตัวนี้ทับไว้ก่อนนะ" หลิวรับมา แล้วก็เดินหายเข้าไปในห้องน้ำ ส่วนดาวจับเสื้อยืดของตัวเองถอดข้ามหัวออกมา "ว้าว.....พระเจ้า" ผมอุทานในใจ เมื่อเห็นเสื้อเกาะอกสีขาว เน้นหน้าอกชัดเจน ตรงหน้าอกเป็นรูปนิ้วมือทั้ง 2 ข้าง น้องดาวขยับเสื้อเกาะอกให้เข้าที่ ก่อนจะหยิบถุงน่องตาข่ายสีขาว ออกมาจากถุงขึ้นมาสวม น้องดาวในชุดเกาะอก กางเกงขาสั้นติดแก้มก้นสีขาว ถุงน่องตาข่ายทึ่รัดถึงขาอ่อน ไม่ผิดกับพริตตี้เลย น้องชายผมลุกตั้งทันที ยุ่งกัดผมบ้างแต่ก็ต้องทน  ดาวเอาเสื้อยืดพาดกับเก้าอี้ แล้วก็เดินไปหาเมียผมที่ห้องน้ำ จากมุมนี้ผมมองไม่เห็นห้องน้ำ ได้ยินแต่เสียง "พี่หลิว...ได้ยัง" เสียงดาวพูด "ได้แล้ว ๆ ดาวเปิดห้องเลย" เมียผมบอก

............... ดาวเดินมาที่ไอแพคที่วางอยู่บนขาตั้งกล้อง  แล้วเธอก็ส่งเสียงขึ้นมา "สวัสดีค่ะ 49 ยูสเซอร์ได้ยินมั้ยค่ะ" เสียงเหมือนดาวกำลังพูดอะไรสักอย่าง "ได้ยินแล้ว....กดหัวใจมาเลยเป็นไงบ้าง พี่เค...สบายดีมั้ย พร้อมเปย์หรือเปล่า" ผมรวมร่วมข้อความที่ดาวพูดออกมา ใช่แล้วแบบนี้น่าจะไลน์สดแน่นอน "งั้นก็อย่ารอช้าสิ จะทำอะไรกันดี" เสียงดาวถามตอบพูดคุย "ขอบคุณสำหรับ 89 ยูสเซอร์ที่เข้ามา เหลืออีก 11 ยูสเซอร์เท่านั้น กับหนุ่ม ๆ ผู้โชคดี สำหรับโชว์พิเศษแบบใส่ไข่ ตอนนี้เรามาวอร์มกันก่อน" ดาวเปิดเพลงแดนซ์ แล้วค่อย ๆ ลุกขึ้นมา ลากเก้าอี้ออกไป แล้วหันหน้าเข้ากล้องไอแพค แล้วก็....เริ่มเต้น เข้าจังหวะกับเพลง ด้วยลีลาโยกแบบช้า ๆ แต่เซ็กซี่มาก เป็นบุญของผมจริง ๆ ที่ได้ดู "เยี่ยมไปเลยจ้ะ...น้องดาว" เสียงดาวอ่านคอมเม้นไปด้วย "ส่ายอีกสิจ๊ะ…100 ดอกกุหลาบ ขอบคุณค่ะ" ดาวเริ่มโยกด้วยลีลาใส่อารมณ์มากขึ้นเรื่อย ๆ เธอเต้นด้วยลีลาร้อนสุด ๆ ให้กับกล้อง ส่วนเมียผมก็ยืนดูดรีมอยู่ห่างไปเมตรกว่า หลิวเมียผมมีเสื้อคลุมสีม่วงทับไว้ เป็นแบบเสื้อคลุมอาบน้ำ มีสายผูกเอวไว้ จ้องมองน้องดาวตาไม่กระพริบเลย "เป็นไงค่ะ...พี่ ๆ...ชอบมั้ยคะ" ดาวถามกับผู้ติดตามของเธอ "ชอบสิจ๊ะ...ของพี่ตั้งขึ้นมาเลยล่ะ คุณkyy99" เสียงดาวอ่านคอมเม้น เป็นระยะ ดาวเต้นส่ายไปมา เอามือลูบขึ้น ลูบลง ขยำไปที่นมทั้ง 2 เต้า คลึงไปมาบนเสื้อเกาะอก สะโพกส่ายเข้ากับจังหวะเพลง

................พอดาวเต้นจนจบเพลงก็ เธอเข้าไปใกล้ ๆ กล้อง แล้วถามหนุ่ม ๆ "พี่ ๆ ค่ะ...จำพี่สาวดาว ได้มั้ย" เสียงคอมเม้นมากันอย่างเร็ว "ได้สิ...ได้สิ..." ผมขมวดคิ้วทันที แสดงว่าหลิวเคยมาไลน์สดกับดาวแล้ว "อยากดูพี่เค้าเต้นให้ดูหรือเปล่าค่ะ ถ้าอยาก ดาวขอซุปเปอร์คาร์ 10 คัน" เสียงดาวเรียกลูกค้า  ดาวบอกพลางหันไปทางหลิว ผมนึกในใจ "เมียผมนี่อ่ะนะ...จะเต้นแบบที่ดาวเต้นเมื่อกี๊" ไม่ถึงนาที เสียงของขวัญเข้าดังแบบรัว ๆ จนเครื่องแทบค้าง "ขอบคุณมาค่ะ...คุณboy888 ที่เปย์คนเดียว 20 คัน งั้นเราเริ่มกันเลยนะคะ" เสียงดาวบอกให้เป็นสัญญาณ หลิวเดินออกมาหน้ากล้อง "สวัสดีค่ะ...พี่ ๆ ทุกคน" หลิวทักทาย "หวัดดีน้องหลิว" ดาวอ่านตอนนี้เธอทำหน้าที่เป็นแอดมินช่วยตอบ "น้องหลิว ถอดเสื้อคลุมออกเลย พี่ไม่ไหวแล้ว คุณjk911" ดาวอ่าน  เสียงหลิวตอบกลับมา "ได้เลยคุณพี่jk911 ขอบคุณสำหรับแหวนเพชรค่ะ" เมียผมตอบ ดาวส่งยิ้มให้แล้วยกมือเหมือนบอกว่า "เอาเลยพี่...เดี๋ยวจะดึก...ได้ยอดแล้ว" หลิวหันกลับไปจับจังหวะเพลงนิดนึง แล้ว....ก็เริ่มโยกตัว ส่ายไปมา..... "พี่ ๆ อย่า...แซวนะ...พี่หลิวเขิน..." หลิวบอกกับผู้ติดตาม

.............. โอววว....คุณพระช่วย หลิวเอวส่ายไปมาได้อารมณ์มาก เมียผมโคตรเอ็กซ์เลย ให้ดิ้นตายสิ เมียผมเอามือลูบตามตัว โยกเอวส่ายสะโพก เซ็กซี่สุด ๆ เสียงดาวเชียร์ "ถอดเลยพี่...ถอดเลย" เมียผมหันไปยิ้มส่ายหัวนิดนึง เหมือนจะบอกว่ายังก่อน จากนั้นก็ชูมือขึ้นรวบผม ส่ายสะโพกย่อตัวลง ชายเสื้อคลุมบินร่อน จนแทบจะเปิดออกหมด เอามือลูบไปมาตรงหน้าอก ผ่านเสื้อคลุม "อยากให้หลิวถอดหรือยังคะ" หลิวถามยูสเซอร์ "เอาเลย...อยากเห็นนมน้องหลิว คุณbkk2000" ดาวอ่านคอมเม้น เมียผมทำท่าเขิน ๆ แล้วก็หันหลังให้กล้อง เอามือเลื่อนลงมาปลดสายคาดเอวออก แบะเสื้อคลุมเผยให้เห็นชุดชั้นในสีม่วงเข้ม กางเกงในติดลูกไม้เล็ก ๆ ขับผิวให้ผ่องขึ้นมา (เมียผมโคตรเซ็กซี่ในชุดชั้นในแบบนี้ ทำไมเธอไม่ใส่ให้ผมดูบ้าง) จากนั้นหลิวก็หมุนตัวกลับไปส่ายสะโพก เอามือเสยผม เสียงข้อความส่งของขวัญดังรัว ๆ  ดาวหัวเราะชอบใจ ย่องเข้าไปข้างหลังเมียผมจับเสื้อคลุมดึงออกมา เมียผมร้อง "ว๊าย!!" ออกมาเบา ๆ พลางเอามือบิดทั้งข้างบนข้างล่างแทบไม่ทัน ดาวทำท่าผายมือ เป็นสัญญาณบอกว่าต่อเลย เมียผมเหลือแต่ชุดชั้นใน 2 ชิ้นเท่านั้นทำท่าอิดออด

...................ดาวเลยทิ้งเสื้อคลุมแล้วเข้าไปเต้นด้วย เอามือจับสะโพกเมียผมโยกเบา ๆ หลิวก็ไม่ฝืนอะไร ไป ๆ มา ๆ ทั้ง 2 คนก็เต้นกันด้วยลีลาเหมือนจะร่วมรักกันยังไงยังงั้นเลย ดาวถอดเกาะอกออก ให้เห็นยกทรงเหมือนกัน เล็กกว่าของหลิวหน่อย แต่เนินอกสวยมาก "เอาละนะ พี่ ๆ...โชว์สุดท้ายแล้วนะจ๊ะ" ดาวบอกกับหนุ่ม ๆ แล้วก็ดันตัวไปติดกับเมียผม เอาปากประกบจูบหลิว ดูรู้ว่าดุนลิ้นเข้าไปด้วย จากนั้นก็เลื่อนมือมาจับนมหลิวขยำ ทั้ง 2 คนยังส่ายสะโพกไปมาอยู่ ดาวจูบดูดดื่มมาก พักนึงถึงถอนออก จากนั้นเดินไปที่ไอแพค "พอก่อนละนะวันนี้ ชอบมั้ยจ๊ะ" ดาวถามยูสเซอร์ ดาวบอกต่อ “งั้นครั้งหน้า เปย์กันเยอะ ๆ นะ มีเด็ดกว่านี้แน่นอน" ว่าแล้วก็ถอดบราออกล่อกับกล้อง แล้วบอก "นี่...ของแถม...บ๊าบบาย" แล้วดาวก็ปิดกล้อง เป็นบุญของผมจริง ๆ ที่ได้เห็นนมของน้องดาวเต็ม 2 เต้าแบบนี้ โดยที่ไม่ต้องเสียเงินแบบพวกนั้น ทั้งเมียผมกับน้องดาว มองหน้ากันหัวเราะ คิกคัก กับเวลาร่วม 20 นาที ที่พวกเธอเล่นโชว์สยิวกัน ส่วนผมตัวเกร็งจนน้องชายผมจะทะลุกางเกงออกมาอยู่แล้ว เมียผมมาเล่นไลน์สด  เต้นยั่วหนุ่มแบบนี้ เซ็กซ์สุด ๆ ไม่เคยคิดมาก่อนเลยว่าเมียผมจะเต้นยั่วด้วย สะโพกงี๊ นมยังงี๊ โอ้โห...."พี่หลิว...มาที่โซฟาเถอะ" ดาวดึงแขนเมียผมมาที่โซฟา ซึ่งทำให้ผมต้องอยู่

.................เธอทั้ง 2 คนนั่งพิงโซฟา หายใจกระเพื่อม หลิวยังอยู่ในชุดชั้นใน แต่ดาวเหลือกางเกงขาสั้นตัวเดียว "เป็นไงบ้างคะพี่...โอเคไหม" ดาวถาม "ตื่นเต้นดี" เมียผมตอบ "คราวก่อนใส่ชุดออกกำลังกายก็เขินอยู่แล้ว นี่ใส่ชุดชั้นในยิ่งใจสั่นใหญ่เลย" หลิวพูดต่อ "ดาวบอกแล้วให้พี่เลิกใส่ชุดชั้นในเฉย ๆ แบบนั้น แล้วผัวพี่รู้หรือยัง" ดาววกกลับมาที่ผม "ยังเลย...พี่แอบไว้...วันนี้ก่อนดาวกับโด่งไปบ้านพี่ เกือบโดนพี่เอจับได้" หลิวเล่าก่อนเอามือไปจับนมดาวเล่น "เหรอพี่...พี่เอรู้ได้ไง...เล่าเร็วพี่...ดาวอยากรู้" ดาวเร่งหลิวให้เล่า "ก็พี่ใส่ชุดใส่ออกกำลังกายเมื่อเช้า แล้วพี่เอกลับมาบ้านบอกรถพัง คุย ๆ อยู่ดี ๆ พี่เอมาจับก้นพี่เฉยเลย" หลิวเล่าแต่เธอไม่เล่าตอนที่เธอช่วยตัวเอง "โอ้...ก็พี่ใส่แล้วแน่นขนาดนั้น...พี่โด่งยังมองตาไม่กระพริบเลย..เเล้วไงต่อ" ดาวถามอีก "พี่เอก็ถามว่าพี่ใส่กางเกงในเปล่า" หลิวเล่า "แล้วพี่ว่าไง...พี่บอกหรือเปล่าว่าใส่จีสตริง 555" ดาวพูดยั่วหลิว "บ้า...ใครจะกล้าบอก...พี่ก็บอกว่าใส่กางเกงใน ถ้าดาวกับโด่งไม่มา ไม่รู้พี่เอจะถามอะไรต่อเปล่า" หลิวบอก "คงจัดพี่หลิวแล้วมั้ง...ชุดน่าขนาดนั้น" ดาวแกล้งเหย้า "จัดก็ดีสิ...พี่เอหัวโบราณจะตาย...ถ้ารู้ว่าพี่ใส่จีสตริงบ้านแตกแน่นอน" หลิวพูดเหมือนหนักใจ ทำไมเธอถึงคิดว่าผมเป็นคนอย่างนั้น

.................... ผมนึกว่าจบแล้ว เดี๋ยวหลิวก็คงกลับ แต่...สิ่งไม่คาดฝันเกิดได้เสมอ น้องดาวโน้มตัวลงทับเมียผมทั้งตัว พร้อมจูบปากดูดดื่ม อีกมือขยำหน้าอกหลิวเต็มเต้า "อี๊อ...อึ๊..ดาว....ทำอะไร" หลิวหลุดจากการจูบปาก ในขณะที่บราหลิวก็ถูกดาวดึงถลกขึ้น ดาวไม่รอช้าเลื่อนปากลงมาดูดเลีย หน้าอกเมียผม จนเมียผมเด้งรับ "อุ๊ย....ดาว...อะ..อย่าเลียนม...พี่เสียววว" ปากดาวดูดนมข้างนึง อีกมือนึงก็ใช้ 2 นิ้วคีบหัวนมอีกข้างคลึงไปมา "อา....ววว์...โอย...ดาววว...อืมมม" เมียผมครางสยิว ขณะเอามือจับหัวน้องดาวกดแน่นเข้าไปอีก "ดาวว...เล่นอะไรน่ะ...พี่....อาว์" หลิวครางไม่หยุดปาก "ก็...ช่วยพี่หลิวไงคะ...." ดาวหันมาพูดกับเมียผมที่หลับตาพริ้มไปแล้ว "ดาวรู้นะ ตอนพี่เต้น พี่มีอารมณ์ใช่มั้ย" ดาวพูดต่อพลางค่อย ๆ ถอดกางเกงในตัวจิ๋วของหลิวออก แล้วผมก็ต้องอึ้งรอบที่ 8 เมียผมเธอไม่มีขนเลย กลับแดงแจ๋ อย่างกับเด็กน้อยเลย "จิมิพี่หลิวสวยจัง" ดาวเอ่ยชมหลิว "บ้า....ก็เหมือนก็ดาวนั่นแหละ...ดาวจะทำอะไร....พี่อาย" หลิวว่าแล้วหนีบขาไว้แน่น "ขอดาวชิมจิมิคนสวยหน่อย....อย่าบอกนะว่าพี่เอไม่เคยทำให้พี่" ดาวพาดพิงถึงผม "เคย...เคยสิ...แต่พี่ไม่เคยกับผู้หญิง" หลิวว่า "ไม่ต้องกลัวนะพี่มันจะเป็นความลับของเราตลอดไป" ดาวว่า แล้วใช้มืออ้าขาของหลิวออก ซึ่งหลิวก็ย่อมถ่างออก

...................ดาวฝั่งหน้าสวย ๆ ของเธอลงตรงหว่างขาของเมียผมทันที ก่อนจะรัวลิ้นแทงลงในร่องเสียว อย่างชำนาญ หลิวถึงกับหลังไม่ติดพื้น ปากส่งเสียงร้อง "อูยยย....อูยยย...เสียวจัง" หลิวร้องออกมา เหมือนจะขาดใจ ดาวที่ดูดทั้งเลียที่ร่องเสียวของหลิว อย่างเมามันส์ "จิมิพี่หลิวทั้งอูมทั้งใหญ่...อร่อยลิ้นดาวเลยพี่..." ดาวบอกเมื่อพักขึ้นมาหายใจ " เธอบอก จากนั้นก็อานิ้วสอดเข้าไปหว่างขา ผมเห็นไม่ถนัดแต่ถ้าดูจากหน้าของเมียผม แสดงว่านิ้วดาวเข้าไปควานในร่องเรียบร้อยแล้ว" อ๊า ๆ ๆ...อ๊า...โอ๊วว ซี๊ดดดด" หลิวนอนหลับตา แยกขาให้ให้ดาวชักมือเข้า ๆ ออก ๆ "จิมิพี่หลิวฟิตตัวใส่ได้แค่ 2 นิ้วเอง พี่เอไม้ใช้งานเลยหรือพี่" เธอพาดพิงผมอีกเเล้ว แล้วดาวค่อย ๆ เอื้อมอีกมือนึงที่ว่างอยู่ไปที่ถึง ที่อยู่บนพื้น แล้วดึงเอาดุ้มปลอมออกมาอันนึง ดูไม่รู้ว่าใช่ของเมียผมเปล่า แต่คิดว่าน่าจะเป็นของดาว สาวข้างบ้านเอาแท่งปลอมมาจ่อที่เนินหลิว เมียผมยังร้องครางเนื่องจากโดนนิ้ว หลับตาบี๋ ดาวดึงนิ้วออกแล้วเสียบแท่งปลอมเข้าไปแทนทันที "ว๊าย...!!!!...โอ๊วววว ซี๊ดดดด...ดาว...อะไรน่ะ เอาอันเล็กนะ...เดี๋ยวของพี่หลวม" ดาวไม่ตอบแต่ก้มลงไปดูดนมเมียผมอย่างเมามัน มือข้างที่ถือแท่งปลอมไม่ขยับแท่งเข้าออก เมียผมครางแอ่นนมให้ดาวดูด กางขาออก ตัวเกร็ง "โอ๊ววว...ซี๊ดดด...ไม่...ไม่ไหว..." หลิวร้อง "พี่เสียววว...ฮือออ...อา...ๆ ๆ..." อีกไม่ถึงอึดใจ เมียผมก็ร้องเสียงดัง "ว๊ายยย....." แล้วทะลึ่งตัวกระดกขึ้นอย่างแรง......... "อ๊าาาา....อ้าาาา..."

โพสต์ 2023-8-9 04:43:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-8-9 22:14:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-8-13 19:27:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ​ครับ​
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-13 14:27 , Processed in 0.049991 second(s), 14 queries .