ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 1116|ตอบกลับ: 10

[เรื่องเสียว กกน] เพื่อนๆเริ่มเอา กกน คนในบ้านมาสำเร็จความใคร่ตอนอายุเท่าไหร่

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับทุกท่าน อยากให้มาแชร์ประสบการณ์เริ่มเอา กกน มาสำเร็จความใคร่ตอนอายุเท่าไหร่ เพราะอะไรครับ

จุดเริ่มต้น
เริ่มตอน ป.1 เพื่อนรุ่นพี่อยู่ ป.4-5 ชวนไปเล่นบ้านแล้วแอบเอาหนังโป๊ของพ่อมาเปิดให้ดู
หลังจากนั้นกลับมาบ้าน ภาพก็ติดตา ผมเลยเริ่มลองสไลด์หนอนกับหมอน/หมอนข้าง
พอลองทำแล้วรู้สึกเสียวดี จากนั้นก็แอบทำเรื่อยมา

แม่จับได้คาหนังคาเขา
ตอนประมาณ ป.3 พ่อพาครอบครัวย้ายไปทำงานต่างจังหวัด เช่าบ้าน 2 ชั้น
ทุกเช้าตอนปิดเทอม ผมจะแอบไปดูต้นทางว่าแม่ทำอะไรอยู่หัวบันไดชั้น 2 ของบ้าน
พอทางสะดวก ผมก็หยิบ กกน ของแม่ที่ตากอยู่ราวตากผ้ามาสไลด์หนอนทุกเช้าในช่วงปิดเทอม
ส่วนสาเหตุที่เอา กกน แม่มาสไลด์หนอน เพราะ กกน ของแม่เหมือนกับนางแบบในแคตตาล็อกชุดชั้นใน
แม่ผมใส่ชุดชั้นในวาโกแบบครบเซ็ต เสื้อชั้นใน+กกน ลายลูกไม้ มีสีน้ำตาล ม่วง ดำ ขาว และสีแดง
วันที่โดนจับได้ผมทำแบบเดิมเหมือนกับที่ผ่านมาคือดูต้นทางก่อนว่าสะดวกมั้ย พอทางสะดวกผมก็รีบไปหยิบ กกน สำน้ำตาล ลายลูกไม้
สไลด์หน่อยจนเกือบจะถึงจุดสุดยอด ทันใดนั้นเองแม่เปิดประตู ผัวะ ผมหันหน้าไปที่ประตู แม่ผมยืนอึ้งอยู่พักนึง
จากนั้นแม่ก็ถามว่าทำอะไรนั่น?!? ผมได้แต่เงียบ แม่บอกให้ยืนขึ้น ผมลุกขึ้นยืนขณะที่ควยยังแข็งอยู่ และ กกน สีน้ำตาลที่วางอยู่หมอนข้าง
แม่บอกให้ผมเอา กกน ไปใส่ตะกร้าซักผ้า และแม่พูดว่าจะบอกพ่อว่าทำแบบนี้
สุดท้ายแล้วผมรอด เพราะแม่ไม่ได้บอกพ่อ

วัยแตกหนุ่ม
หลังจากที่แม่แยกทางกับพ่อตอน ป.6 นับเป็นสวรรค์ของผมเลยเอา กกน ของแม่มาสไลด์หนอนอย่สงเพลิดเพลิน
ช่วง ม.3 จำได้ว่ามีความรู้สึกเงี่ยนมาก ปกติเวลาเอา กกน ของแม่มาสไลด์หนอนผมจะไม่ได้คิดอะไรกับแม่เลย
จนเพื่อนแนะนำให้รู้จักการ์ตูนโดจิน แนวครอบครัว ผมก็เริ่มเปลี่ยนไป จากคนที่สไลด์หนอนก็เริ่มหัดชักว่าว เริ่มสังเกตุว่าแม่ใส่ชุดชั้นคัพอะไร กกน ขนาดเท่าไหร่
แม่ผมใส่เสื้อชั้นในคัพ 38 B กกนไซส์ M น้ำหนัก 55 สูง 163 ซม // พอได้ข้อมูลดังกล่าว ผมก็เริ่มสังเกตหุ่นของแม่
เริ่มแอบมองนม มองก้นเวลาเผลอ เริ่มจดจำรูปร่าง พอทางสะดวกแม่ไปทำงานวันเสาร์ ผมก็แอบไปหยิบ กกน สีน้ำตาล แบบสเต รัดๆ
ชักว่าวจนเสร็จไป 2 น้ำ

ปล. ถามว่าแม่รู้มั้ยว่าแอบเอา กกน ไปชักว่าว ผมว่ารู้แน่นอน 100% บางครั้ง น้ำว่าวที่ติด กกน เป็นคราบยังไงก็รู้

โพสต์ 2023-7-30 12:03:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต่อหน่อยครับ กำลังสนุกเลย
โพสต์ 2023-7-30 12:08:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมตอนเด็กประถมเลย ก็ของแม่ ของพี่สาว เอามาใส่แล้วเอากับหมอนข้างครับ แต่ตอนนั้นยังไม่มีน้ำอสุจิ  จำได้ว่าตอนเด็กชอบฉี่ใส่ผ้าบ่อยจนไม่มีกกนใส่ พี่สาวเลยให่ใส่กกนของเค้า เลยชอบมาตั้งแต่นั้น ยิ่งผ้าลื่นๆ ยิ่งเสียวเลยครับ  
โพสต์ 2023-7-31 19:27:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมก็แตกใส่ของแม่บ่อย ๆ
โพสต์ 2023-8-3 06:01:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของผมเมื่อไม่นานครับ เริ่มจากแอบดูพี่สาวเมียอาบน้ำ จนติดใจในเรือนร่าง จากนั้นก็แอบดม แอบว่าวใส่ทุกครั้งที่มีโอกาสครับ
โพสต์ 2023-8-6 22:28:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-8-7 16:26:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แรกๆเลยเป็นพี่เลี้ยงเอาเสื้อในมาถู โตมามาเปลี่ยนพี่สาวที่เป็นพยาบาลตอนนั้นแกยังอยู่ม-ปลาย กับครูสาวบ้านพักแกใกล้กัน ส่วนมากจะเป็นพี่สาวแตกบ่อยสุดเสื้อในเกงใน นักเรียนกระโปรงหรือแตกในส่พวกครีมๆหน้าตู้กระจกแต่งตัวของพี่ หรือเป็นครูเสื้อในเกงในเสื้อกากีกระโปรงเพราะเคยแอบขึ้นไปห้องตอนแกไม่อยู่แล้วมาฝากกุญแจไว้
โพสต์ 2023-8-21 15:32:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมนี่ตอน อายุ 14-15 เลยสมัยนั้น ไปอ่านตาม เว็บที่เรื่องโดจินหรือ สตอรี่เซ็ก แล้วอิน+รู้สึกอยากลอง แต่ไม่ชอบดมของคนอื่นนอกจากแม่
โพสต์ 2023-8-23 22:24:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-8-29 13:48:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยกับลูกสาวอาน่าเย็ดมากนึกถึงแล้วก็เงี่ยนเลยครับตัวเล็กๆนมนิดๆดัดฟัน ขาวไม่มากเท่าไร แอบดมและเอาเกงในมาดมชักว่าวประจำที่เคยไปเที่ยว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-13 13:30 , Processed in 0.052124 second(s), 15 queries .