ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 2598|ตอบกลับ: 18

[เรื่องเสียว กกน] มีใครเคยเช่าบ้านอยู่กับแฟนและเพื่อนแล้วเอา กกน มาชักว่าวบ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมเคยเช่าบ้านอยู่กับแฟนตอนเรียน เป็นบ้าน 2 ชั้น 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ตอนแรกอยู่กับแฟนแค่ 2 คนสักพักเพื่อนแฟนผู้หญิงก็ขอย้ายมาอยู่ด้วย ซึ่งมีห้องว่างพอดี
เพื่อนของแฟนคนนี้ยังโสด ไม่เคยมีแฟน ขาว อวบ สูง 155 cm เพื่อนแฟนเป็นคนค่อนข้างระวังตัวพอสมควร
ชุดชั้นไม่เคยเห็นตากอยู่หลังบ้านเลย เธอจะซักและรีบเอาไปจากบนห้อง (น่าจะเป่าพัดลม) แม้กระทั่งอาบน้ำก็จะเอาเสื้อผ้าไปเปลี่ยนให้เสร็จในห้องน้ำด้วยทุกครั้ง
อยู่มาวันนึงผมเป็นอีสุกอีใส ไปเรียนไม่ได้ มีแค่แฟนกับเพื่อนที่ไปเรียน (ทางสะดวก 555)
พอช่วงสายของวันนี้ ผมก็แอบเอากุญแจสำรองห้องของเพื่อนแฟน ไปเปิดห้อง จากนั้นก็ตรงดิ่งเข้าหาลิ้นชักเก็บชุดชั้นในทันที
พอเจอชุดชั้นใน ผมก็เอายกทรงของเธอมาดมและหยิบ กกน มาดม หลังจากนั้นก็เริ่มเอามาชักว่าวพร้อมกับจินตนาการหุ่นและท่าทางของเธอ
พร้อมกับหยิบเสื้อชั้นในมาดมและมืออีกข้างที่จบ กกน กำลังรูดอย่างสบายใจ สักพักน้ำก็แตก ผมเสร็จไป 2 รอบ ช่วงเช้า 1 และช่วงบ่ายอีก 1
หลังจากเสร็จกิจกรรมผมก็นอนเล่นบนที่นอนของเทอ ดมกลิ่นน้ำหอม กลิ่นตัว กลิ่นที่นอน หลังจากนอนก็เอา กกน ไปเก็บในลิ้นชักเหมือนเดิม (พยายามจัดให้มันอยู่รูปแบบเดิม) หลังจากวันนั้นก็ไม่มีโอกาสได้เข้าห้องเธออีกเพราะเพื่อนกับแฟนทะเลาะเรื่องเรียน แต่ก็ขอบคุณที่เป็นอีสุกอีใส

โพสต์ 2023-4-16 14:23:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-2-28 23:53:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมประจำครับ แอบชักใส่เพื่อนแฟน
โพสต์ 2023-3-16 04:46:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สมัยเรียนแฟนผม เช่าหออยู่กับเพื่อนเค้า แชร์กัน 3 คน โดยปกติ พวกเธอเรียนรอบเช้า ผมเรียนรอบบ่าย คนละเวลากัน ก็เข้าทางพอดี ผมกับแฟนคบกันนาน เลยทำให้สนิทกับเพื่อนเค้าอีก2 คนไปด้วยเป็นเพื่อนกันไปโดยปริยาย แล้วด้วยความสนิท พวกเธอก็ไม่คิดอะไร ผมก็เข้าออกห้องสาวๆนี้ได้ตามสบาย มานอนค้างได้ (หอรวม) เลิกเรียนมาก็กินข้าวกันอะไรกันไป ด้วยความที่พวกเธอไม่คิดอะไรและไว้ใจ ก็มีกุญแจห้อง(ดอกของแฟนผมนั่นแหละ) บางวันผมตื่นไปส่งสาวๆเรียนรอบเช้าเสร็จ ด้วยที่ว่าเรียนรอบบ่าย ผมก็ชอบกลับเข้ามานอนต่อที่นี่ อ้างว่าง่วงขี้เกียจกลับห้องตัวเองบ้างล่ะ ไม่มีเรียนบ้างล่ะก็ว่าไป อย่างที่รู้กัน ผมไม่ค่อยได้นอนจริงๆเท่าไหร่หรอก เพราะสวรรค์มันอยู่ตรงหน้าแล้ว 555 ตั้งแต่8-9โมง จนเกือบเที่ยงที่สาวๆเค้าจะเลิกเรียน มีเวลาเหลือเฟือ 55 ตู้เสื้อผ้า 3 ตู้ ตะกร้า 3 ใบ เพื่อน2 แฟน1 รื้อเล่นสนุกเลย
คิดดูนะ ที่นอนหอมๆ สาวๆมหาลัยผมยาว หุ่น 165-170 หุ่นดี ตัวพอๆกัน3 คน และบ้านมีฐานะประมาณนึง แน่นอน เสื้อใน กงเกงใน มีแต่ ซาบิน่า วาโก้ เป็นหลัก ซึ่งถูกใจผมมา กผมรื้อมาจากตะกร้าที่เพิ่งถอด จากเก๊ะตู้เสื้อผ้า เอามาปูวางบนที่นอน สูดกลิ่น นอนทับ เอามาชัก และจินตนาการว่า ได้เอาอีก 2 คนไปด้วย แตกแล้วแตกอีก เล่นจนสมใจ แล้วจึงค่อยเก็บที่เดิม กลัวงานเข้า ผมก็ถ่ายรูปไว้ก่อนว่าอะไรไว้ตรงไหนท่าไหน จะได้ไม่เกมส์ไว้ได้เล่นนานๆ ทำเนียนไว้ก่อน อิอิ (ตอนนั้นโทรศัพท์ถ่ายรูปได้บ้างแล้ว แต่ยังไม่ชัดเท่าไหร่ พอดูได้) แล้วยิ่งอาทิตย์ไหน เค้ากลับบ้านกัน จะกลับเย็นวันศุกร์ จะกลับมาเย็นวันอาทิตย์ ยิ่งสวรรค์ผมหนักเลย มีเวลาทั้งวันทั้งคืน ผมแอบมานอนเล่นประจำ บอกเค้าบ้าง ไม่บอกบ้างว่ามา มาก็อ้างว่า อ๋อออ มาเฝ้าห้องให้ไง มาดูหนังดูโทรทัศน์ ซึ่งแน่นอนพวกเธออนุญาต แค่อย่าพาใครมามั่วเท่านั้นเอง ก็ทำ และเป็น อยู่อย่างนี้หลายเดือน จบพวกเราพากันเรียนจบ ต้องย้ายออก ก็เลย อดเล่นอีกเลย นึกถึงตอนนั้นทีไรอยากย้อนเวลากลับไปจัง

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณครับ น่าอิจฉามากครับ  โพสต์ 2024-3-10 08:14
โพสต์ 2023-6-11 08:25:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-9-23 05:10:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
jewelryxxx ตอบกลับเมื่อ 2023-3-16 04:46
สมัยเรียนแฟนผม เช่าหออยู่กับเพื่อนเค้า แชร์กัน 3 คน โ ...

ท่านอยู่เชียงใหม่รึป่าวครับ ประสบการณ์คล้ายๆกันเลย
โพสต์ 2024-2-11 18:16:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
way147 ตอบกลับเมื่อ 2023-9-23 05:10
ท่านอยู่เชียงใหม่รึป่าวครับ ประสบการณ์คล้ายๆกันเลย

ผมอยู่ภาคอีสาน จ.หนึ่ง ครับท่าน  ปัจจุบัน มาอยู่กทม.ละ  ของท่านเป็นยังไงบ้าง เล่าสู่กันฟังทีครับ 😁
โพสต์ 2024-2-29 17:10:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
jewelryxxx ตอบกลับเมื่อ 2024-2-11 18:16
ผมอยู่ภาคอีสาน จ.หนึ่ง ครับท่าน  ปัจจุบัน มาอยู่กทม.ละ  ของท่านเป็นยังไงบ้าง เล่าสู่กันฟังทีครับ 😁

แอดไลน์มาได้ไหมครับ ผมมีเรื่องเล่าเยอะครับ
โพสต์ 2024-3-16 16:46:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 16 ชั่วโมงที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-13 17:30 , Processed in 0.049479 second(s), 16 queries .