ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 3311|ตอบกลับ: 164

[เรื่องเสียว กกน] น้าเปรี้ยว ตอน2

มาแรง.. [คัดลอกลิงก์]
ต่อจากตอนที่แล้ว!!หลังจากที่ผมน้ำแตกใส่นมน้าเปรี้ยว  !!แกก็บอกน้ำเยอะจัง ผมก็ตอบเเกไปว่าสงสัยไม่ได้เอาออกนานมั้งครับเกือบ2อาทิตย์กว่าๆได้ครับ แกก็ขำๆ 555 ก็น่าจะจริงน้ำเยอะขนาดนี้555 เดี๋ยวน้าไปอาบน้ำล้างตัวก่อนดีกว่า พอแกเดินเข้าห้องน้ำไปก็ ได้ยินเสียงแกเปิดฝักบัวอาบน้ำ สักพักผมก็เดินไปเปิดตู้เสื้อผ้าเพื่อหยิบผ้าเช็ดตัวกับชุดคลุมสีขาว ไปให้*น้าเปรี้ยว* ผมเดินไปเรียกแกหน้าห้องน้ำ  น้าเปรี้ยวครับๆ  แกตอบ ว่าไง พอดีผมหยิบผ้าเช็ดตัวกับเสื้อคลุมมาให้อ่ะครับ แกก็บอก อ๋อ งั้นเปิดเข้ามาและแขวนไว้ให้หน่อยนะ ผมเปิดเข้าไปลักษณะห้องน้ำก็จะเป็นห้องอาบน้ำเป็นตู้กระจกสีขุ่นๆ แยกกับ ชักโครกและอ่างล้างหน้าเหมือนโรงแรมทั่วไป พอเข้าไปก็จะพอเห็นลางๆว่าน้าเปรี้ยวยืนแก้ผ้าอาบน้ำในนั้นแต่ไม่สามารถมองได้ชัดเจนเพราะกระจกมันขุ่นมัวมาก แต่ก็พอเห็นภาพลางๆ ผมก็เอาผ้าเช็ดตัวและชุดคลุมไปแขวนให้แกเสร็จ  แกก็บอก ขอบใจมากนะ  ยินดีครับ ผมเรียกบอกแกอีกว่า  *น้าเปรี้ยวครับ ถ้าอาบน้ำเสร็จแล้วก็ไปนั่งจิบเบียร์รอผมแปบนะครับเดี๋ยวผมไปนวดให้  แกถามจะนวดให้จริงๆหรอ ผมตอบ ใช่ครับ เห็นน้าบ่นว่าปวดเมื่อยผมอยากช่วยนวดให้ น้าปวดตรงไหนมากที่สุด แกบอก ช่วงคอบ่าไหล่กับหลังแหละ ผมตอบ ได้ครับ แต่เดี๋ยวผมขออาบน้ำล้างตัวก่อนนะครับ อ๋อได้สิ น้าก็จะอาบน้ำเสร็จพอดี  ผมเลยบอกแกว่า งั้นผมออกไปรอข้างนอกนะครับ  แกบอกไม่เป็นไรส่งผ้าเช็ดตัวมาให้หน่อย และแกก็นุ่งกระโจมอกออกมา พอดีแกเห็นชุดคลุมที่ผมหยิบมา ดีเลยมีชุดคลุมด้วย จะได้ซักเสื้อไว้ใส่กลับพรุ่งนี้เช้า  จังหวะนั้นผมก็เข้าไปแก้ผ้าเตรียมอาบน้ำพอดีแต่มีเสื้อผ้าของน้าที่แกแขวนอยู่ ผมก็เห็นแหละว่าเสื้อในสีดำที่แกใส่วันนี้แขวนอยู่เลยอยากลองดมดูว่าหอมไหม จังหวะแกจะให้ผมหยิบชุดให้และดันกระจกเข้าเลย ก็เลยเห็นผมกำลังดม แกไม่ได้ว่าอะไร แกเงียบ ไปแปบนึงและยิ้มมุมปาก แกพูดยบขึ้นมาว่า แก๊งนี่มันแก๊งโรคจิต รึป่าวน๊า  คนนึงเอากางในมาดม ส่วนคนนี้ก็มาดมเสื้อใน  แกก็พูดดูออกตลกๆมากกว่าไม่ได้ว่าอะไร แต่ผมสงสัยว่าใครเอากางในแกมาดมและแก๊งค์ผมก็ต้องเป็นกลุ่มเพื่อน ผมหยิบชุดให้แกเพื่อเอาไปซัก และถามแก แกก็ไม่ตอบ ผมเลยรีบอาบน้ำ ออกมาแกกำลังซัก เสื้อกับกางใน ไม่ได้ซักเสื้อในกับกางเกงขาสั้นกลัวไม่แห้ง  ผมกลัวแกโกรธเลยถาม น้าโกรธ ผมใช่ไหมที่เอามาดม  แกบอก ป่าว!! ไม่ได้โกรธแค่กำลังนึกถึงตอนนั้นที่ไปเจอคนกำลังเอากางในของเรามาดมและยืนชักว่าวอยู่  ผมตกใจ ห๊ะ จริงหรอครับผมโครตอยากรู้ว่าใคร  น้าแกพูด ไม่รู้จะตกใจกลัวดีหรือ พอมานึกทีหลังจะสงสารดี  ตอนนั้น น้าตกใจและโกรธมากกับสิ่งที่เจอ มานึกทีหลังก็น่าจะให้เขาทำให้เสร็จก่อนหรือยังไงดีบอกไม่ถูก ผมถามน้าตรงๆ ว่าใครหรอครับ แกเงียบแปบนึง ก็บอกก็ ผัวของหลานน้าไง เพื่อนเราอ่ะ  ห๊ะ จริงหรอ น้า  แกบอก อืม  พี่งผ่านมา2เดือนเอง แกเล่าให้ว่า  ไออาทเพื่อนผมไปกินเลี้ยงวันเกิดเมียมัน บ้านที่น้าเปรี้ยวเขาอยู่  เหมือนวันนั้น มิ้น หลานเขาจะปวดท้องน่าจะประจำเดือนมั้ง อาทมันก็เลยขึ้นมาส่ง พอดีน้าจะเอาโทรศัพท์มาชาร์ต เดินผ่านห้องมิ้นท์เปิดประตูดูไม่อยู่ ใครจะคิดว่าพอเปิดประตูห้องตัวเอง จะมาเห็นผัวของหลานสาวมายืนดมเกงในของเราแล้วชักว่าว  ผมถามแล้วน้าทำไงต่อ น้าตอบ ตอนแรกก็ อึ้งและตกใจ และอาทมันว่ายังไง มันก็ยกมือขอโทษ และบอกน้า ผมขอโทษน้านะครับ พอดีมิ้นท์มันเป็นประจำเดือนและ พอดีผมเห็นนมของน้าบวกกับกินเหล้าเลยเกิดอารมณ์ 555ผมหัวเราะ *น้าครับ นมน้าใครเห็นก็ต้องเกิดอารมณ์ แกก็ยิ้ม555  และน้าก็ขู่จะฟ้องมิ้นท์เรื่องก็จบไป พอมานึกย้อนก็รู้สึกสงสารเฉย  ผมหัวเราะน้าจะช่วยชักว่าวให้มันไง แกตอบ บ้า!!! อย่างน้อยให้มันทำให้เสร็จก็ยังดี  น้าใจดีจัง งั้นผมยืมเสื้อในน้ามาดมหน่อยนะครับ ว่าแล้วผมก็หยิบมาดมต่อหน้าแก  แกอมยิ้ม แล้วแกก็หันถามผมว่ามันหอมตรงไหนมีแต่กลิ่นเหงื่อน้า ผมตอบและชี้ไปที่ควยผมตรงนี้  หอมตรงนี้ครับน้า แสดงว่าหอมมากแข็งปั๋งเลยครับ แกหัวเราะ5555  สงสัยน่าจะหอมจริงๆถ้างั้นอยากดมก็ดมไป  ผมก็ถามน้าอยากให้นวดรึยังครับ  อืมได้ๆ งั้นน้าไปนั่งบนเตียงได้เลยผมเดินไปกินเบียร์แปบ น้าบอกขอด้วยสรุปคนละกระป๋อง ผมเริ่มนวดจากช่วงขาและฝ่าเท้า กดฝ่าเท้า นวดที่ขาช่วงตรงน่องไปถึงต้นขา และก็ไปจบที่เท้าอีกรอบ กดฝ่าเท้าสายตาก็มองย้อนขึ้นไปเห็นชุดคลุม ที่น้าเขามัดไว้ที่เอวแต่ตรงปลายผ้ามันแหวกออกทำมองให้เห็นหีของน้า หมอยมีนิดหน่อยแต่ร่องหีแดงเห็นได้ชัด  ผมเก็บอารมณ์ไว้ไม่รู้แกรู้ตัวป่าว แต่ก็บอกแกว่า น้าครับ เก็บของหน่อยด้วยผมนวดต่อไม่ไหวครับ  *น้าเปรี้ยว* อุทาน  เเกคงตกใจจริง น้าไม่รู้ตัวเลยกำลังเพลินๆ แกถามเห็นหมดเเล้ว ผมก็บอก ใช่ครับ  แกก็บอก อุ้ยตาย!!น้าไม่ได้แกล้งนะ   ผมจะเปลี่ยนมานวดหลังให้เลยให้แกนอนคว่ำและใช้มือกดน้ำหนักหลัง สักพักก็เปลี่ยนใช้นิ้วกดเส้นที่หลังที่นี้ น้าแกบอกแบบนี้แหละดีจัง  ผมเลยถามแก ถ้าต้องรีดเส้นต้องใช้เบบี้ฮอยล์ทาที่หลังแล้วใช้นิ้วรีดเส้นนวดไป น้าบอกยังไงก็ได้  ผมเลยถ้างั้นน้าถอดชุดคลุมแล้วนอนคว่ำรอแปบ ผมไปหยิบเบบี้ฮอยล์ก่อนพอดีผมซื้อไว้กะว่าจะให้น้าใช้ตอนทำให้ผม  น้าแกลุกขึ้นมานั่งคิดแปบนึง จะถอดชุดคลุมออกยังไงมั้ง อยู่ๆแกก็ลุกยืนแล้วก็พูดไหนๆก็เห็นกันหมดแล้ว แกก็ถอดชุดคลุมออก แก้ผ้าโชว์ให้เห็นเต้านมและหัวนมที่ตั้งชี้หน้าและร่างกายที่เปลือยเปล่าทำให้เห็นหมอยที่ปกคลุมหีแกได้อย่างชัดเจน แกบอกผมว่าไหนๆก็คงเห็นกันหมดแล้ว ผมเห็นพูดไม่ออก คือผมเก็บอาการไม่อยู่คือผู้หญิงที่น่าเย็ดมายืนแก้ผ้าตรงหน้า ผมบอกน้าครับผมเงี่ยนครับ แกทิ้งตัวลงไปนอนคว่ำและบอกกับผมว่ามานวดให้น้าก่อนนะ เดี๋ยวค่อยว่ากัน ผมเลยรีบชโลมฮอยล์ให้ทั่วหลังและก็นวดคลึงจนแกสบายตัวท่านี้และเปลี่ยนให้แกลุกมานั่ง ผมจะนวด คอ บ่า ไหล่ ให้นะครับ  ผมปลดผ้าขนหนูออกแล้วให้น้าจากด้านหลังและเอาควยถูตรงช่วงหลังที่มันยังลื่นๆอยู่ มันส์และได้อารมณ์  เทเบบี้ฮอยล์ใส่มือและก็ค่อยนวดคลึง ไปเรื่อยๆ จากต้นคอ มาที่หัวไหล่ และก็มุ่งไปที่เต้านมผมนวดเค้นสนุกมือมากเพราะทั้งใหญ่และลื่นๆจากฮอยล์ ตอนนั้นควยผมแข็งตั้งโด่งดันหลังน้าแก จนแกหันมามองและก็ดึงผม บอกมานี่มา มือจับควยผมและชักด้วยความสนุก ใช้มือชักให้ควยผมจ้องอยู่ตรงใกล้ๆ เหมือนแกล้งแกหันมองผมและอมยิ้ม
ผู้เข้าชม
หากต้องการดูรูปอื่นๆที่ซ่อนไว้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

โพสต์ 2022-5-30 02:34:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-5-30 09:02:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยอดเยี่ยมๆ
โพสต์ 2022-5-30 10:00:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-5-30 15:17:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-5-30 18:30:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-5-30 18:52:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-5-30 21:36:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-5-30 23:59:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-5-31 02:17:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-5-31 07:53:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-5-31 08:13:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-5-31 10:34:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แตกตามแล้วครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-13 09:51 , Processed in 0.050169 second(s), 14 queries .