ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
เจ้าของ: Pipat1409

[เรื่องเสียว กกน] น้าเปรี้ยว น้าสาวบ้านเพื่อน

มาแรง.. [คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 2023-1-25 16:03:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
SOMCHAI MOOLTON
โพสต์ 2023-1-28 17:50:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-1-30 19:37:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-2-1 21:54:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-2-3 19:41:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-2-3 21:40:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมมีโอกาสได้ไปงานวันเกิดเพื่อนแถวฝั่งธน เพื่อนผมจัดงานวันเกิดที่บ้าน ก็มีกลุ่มเพื่อนและก็ญาติๆของเพื่อนผมรวมกันในงานวันเกิด ผมไปถึงประมาณทุ่มนึงก็นั่งกินเหล้าสังสรรค์กันกับเพื่อนและก็จะมี น้าๆอาๆ และแฟน ของเพื่อนผมช่วยกันย่างกุ้งปลาหมึกเพื่อเป็นกับแกล้มเหล้า พอดีผมหันไปเห็นผู้หญิงคนนึงกำลังยืนปิ้งกุ้งอยู่ หุ่นอวบๆผมสีทองใส่เสื้อแขนกุดสีขาวเสื้อจะเว้าด้านหน้าโชว์ให้เห็นร่องนมเด่นแต่ไกลโดยรวมคือSEXY พาเงี่ยน สงสัยคงเป็นน้าของเพื่อนผม  สักพักเธอเดินเอากุ้งกับปลาหมึกที่ย่างมาเสริฟ์ ก้มเอาจานวางที่โต๊ะทำนมหกให้เห็นเต็มๆนมโตแถมขาวตัดกับเสื้อชั้นในสีดำครึ่งเต้า พาให้จะกลืนน้ำลายตาม  เพื่อนผมเเนะนำนี่ *น้าเปรี้ยว* เป็นน้าสาวของของเมียมัน  ผมยกมือไหว้และยิ้มให้แก แกก็ยิ้มตอบและเดินไปย่างกุ้งต่อ ผมก็คอยมองแกอยู่ตลอดเพราะแกจะก้มหยิบนั้นหยิบนี่ จนนมหกให้เห็นตลอด ผมสังเกตผู้ชายในกลุ่มที่นั่งกินเหล้าสายตาก็จ้องมองนมของน้าเปรี้ยว รวมถึงเพื่อนผมเจ้าของวันเกิด เมียมันนั่งอยู่ข้างๆแท้ๆยังจะกล้ามองนมน้าของเมียตัวเอง 555   หลังจาก*น้าเปรี้ยว* แกย่างอาหารจนเสร็จ แกก็ยกอาหารมาวางและก็มาชงเหล้าซดทีเดียวหมดแก้ว ผม งง  ก็แซวแกไปหิวน้ำหรอ555  แกก็ตอบ ช่าย555 แกชงเหล้าอีกแก้วผมเลยขอชนแก้วแกไป หมดแก้วที่2 แกมองหาที่จะนั่งและแกก็ถามผมตรงนี้นั่งได้ไหม ที่นั่งข้างๆผม  ผมก็ยินดี พอกินเหล้าไปเรื่อยๆก็ได้คุยกันนิดหน่อย ในวงเหล้าก็คุยกันแซวกันเฮฮากันไป อยู่ๆเพื่อนผมมันแซวว่าหน้าปากบ้านกูมีนวดผ่อนคลายนะ มันหัวเราะก็เผาผมกลางวง นี่เพื่อนผมชอบนวดกระปู๋ครั้งละ1,500  มันก็แซวชักว่าวเองก็ได้เพื่อน ในวงเหล้าก็ขำกัน ส่วนน้าเปรี้ยวก็อมยิ้มเหมือนกั้นขำ แกพูดว่า1,500 แพงอยู่นะ แค่ให้เขาชักว่าวให้ น้าเอา500พอ แกก็ขำแต่ผมนี่สิอยากจะถามจริงรึป่าว  ผมช่วยแกชงเหล้าและนั่งดื่มกัน และก็ชวนคุยกันไปเรื่องที่ผมไปนวดกระปู๋ว่าที่ไปเขาทำอะไรให้มั้ง ผมก็เล่าให้เเกฟังแบบเขินๆ ว่าเขามาทำความสะอาดให้ซอยขนให้สะอาดเรียบร้อย และก็บรรเลง ชักว่าวให้ครับ แกยังถามต่อทำให้อย่างเดียวหรอ ผมก็บอกแกไป เขาจะอมให้ด้วยครับ  แกก็ อ๋อ!!!  จังหว่ะนั้นผมหยิบโทรศัพท์มาเล่น*น้าเปรี้ยว* แกก็ถามชื่อเฟสผมและก็แอดเป็นเพื่อนกันไว้ ผมเลยขอแอดไลน์แกเพิ่มด้วย  นั่งกินเหล้าไปผมก็ได้มองนมแบบใกล้ๆ จนผมรู้สึกเกิดอารมณ์ความเงี่ยน ตอนนั้นก็เกือบห้าทุ่มผมกะว่าจะแวะไปเอาน้ำออก เลยบอกเพื่อนว่าจะขอตัวกลับ เพื่อนก็แซว เมื่อยหรอเพื่อน 555  ผมเดินไปเข้าห้องน้ำเพื่อไปฉี่ก่อนกลับ  อยู่ๆก็มีเสียงไลน์ดัง เป็นน้าเปรี้ยวส่งข้อความมา จะกลับแล้วหรอ ผมตอบครับ  แกก็แซว รีบกลับกลัวร้านปิดหรอ555  ผมส่งรูปสติกเกอร์รูปอายๆกลับ  และผมก็นึกถึงตอนที่น้าเปรี้ยวพูดว่าที่บอกว่า1,500 แพง น้าคิดแค่500 พูดจริงพูดเล่นครับ แกตอบ พูดเล่นจร้า  อ้าว!!เราคิดหรอ  ครับ  แกเงียบไปสักพักส่งไลน์กลับมา งั้นเอางี้เพราะน้าพูดไปแล้วก็เอาเป็นว่าน้าต้องทำยังไงมั้งก็บอกแล้วกัน  ผมเห็นข้อความแล้วตื่นเต้นมากครับ รีบตอบ ได้ครับ  และผมก็ขอเลขบัญชีแก และโอนไปให้1พัน   แกถามโอนมาทำไม1พันนึง  กลัวน้าเปลี่ยนใจครับ555 แกก็เรียกงั้นยังไม่ต้องกลับมากินเหล้าต่อมา ได้ครับ ผมเดินกลับไปบอกเพื่อนผมว่าจะกินต่อยังไม่กลับ มันก็ชนแก้วกันรอบวง ผมหันไปชนแก้วกับน้าเปรี้ยวก็อมยิ้ม กินไปสักพักก็มีคนเริ่มทยอยกลับ เพื่อนผมมันก็เมา ผมเลยทักไปที่ไลน์น้าเปรี้ยว ว่าผมจะออกไปเปิดห้องไว้ก่อนนะครับ ผมจะเเวะเซเว่นด้วยน้าจะกินอะไรไหมครับ เบียร์ ไหมครับ แกบอก งั้นเอาเบียร์ช้างและไส้กรอก และผมจะมารับน้าตรงหน้าปากซอยอีกทีนะครับ //แก โอเค  หลังจากงานเลี้ยงเลิกน้าเปรี้ยวก็บอกหลานแกจะไปหาเพื่อนต่อ  ผมขับรถมารับแกตอนนั่งในรถต่างคนต่างเงียบ ผมเลยชวนแกกินเบียร์ต่อไหมครับ แกบอกไปถึงห้องก็ได้ พอไปถึงห้องที่เปิดเอาไว้แกก็เดินดูในห้องและก็มานั่งเปิดเบียร์กิน ผมถือโอกาสเข้าห้องน้ำมาอาบน้ำโกนขนให้สะอาด เพราะได้ไปซื้อกรรไกร ใบมีดโกน มาพร้อม กำลังก้มตัด*น้าเปรี้ยว* ถามทำไรอ่ะ หันหลบแกเพราะยังอายกันอยู่ แกบอกให้ช่วยไหมแกก็หยิบกรรไกรและให้มายืนตรงโถส้วมแกปิดฝาซักโครกและนั่งและตัดขนหมอยให้ผม มือแกที่จับโดนควยผมก็แข็งสู้มือแกทันที  หลังจากเห็นควยที่แข็งตั้งอย่างเต็มทีแล้ว แกก็พูด อือหื้อ เมื่อยปากเเน่เลยคงอมไม่มิดแน่ๆ แกเอาครีมอาบน้ำมาถูที่ควยผมและรูดทำความสะอาด  แกก็ถามผมทำแบบนี้ใช่ไหม พอล้างน้ำเรียบร้อย แกก็ถามต้องทำไงต่อเริ่มเลยไหม ผมก็บอกแกว่า เดี๋ยวน้าถอดเสื้อออกนะครับ  ต้องถอดด้วยหรอ ใช่ครับ ถอดออกส่วนบนหมดเลยครับ  โอเคๆ แกหันหลังถอดเสื้อออกและปลดตะขอเสื้อออก และหันกลับ ผมจำได้เลยผมอุทานว่า อื้มหื้อ เต้านมแกใหญ่มาก นมเด้งไปเด้งมาตามเเรงขยับตัว หัวนมคือตั้งเป็นเม็ดนู้น แค่เห็นนมก็น้ำแทบแตกแล้ว  ผมพาแกออกมา ตัวผมนั่งขอบเตียงให้น้าแกคุกเข่าก้มลงไปดูดควยให้ผม แกอ้าปากอมตรงหัวและก็ค่อยๆรูดเข้าปากอย่างช้าๆ สลับกับชักว่าวให้ตอนเมื่อยปาก แกบ่นเมื่อยปากอ่ะ น้าขอชักให้อย่างเดียวได้ไหม ผมเลยบอกแกถ้างั้นผมขอเอาควยถูกับนมได้ไหมครับ  แกพูด อ๋อ จะเอากับร่องนมใช่ไหม  งั้นก็ได้ ผมเดินไปหยิบเจลหล่อลื่นมาใส่และก็ให้น้าเปรี้ยวแกแอ่นนมมาให้ผมถูร่องนม ผมส่งเสียง ซี๊ด!!! ด้วยความมันส์และเสียว ต่อมาผมก็ให้เเกเอามือบีบนมให้แน่นๆและเอาไปหนีบควยผมขยับขึ้นขยับลง เต้านมแกเนื้อมันเเน่นมาก ผมเปลี่ยนมาเอามือบีบนมแกแทนและก็เย็ดร่องนม มันส์ได้อารมณ์มากครับได้เห็นนมใหญ่ๆเด้งไปเด้งมาตามแรงกระแทกของเรา  ผมลุกขึ้นยืนและเอาควยจ่อที่ปากบอกแกว่า ช่วยโม๊กแรงให้ผมอีกสักรอบได้ไหมครับ  แกก็บอกได้น้าเปรี้ยวบ่นว่าเมื่อยตัว  ผมเลยบอกแกไปถ้าเรียบร้อยแล้วเดี๋ยวน้าไปอาบน้ำและมานอนนะครับเดี๋ยวผมนวดให้   แกพูดจริงหรอ ครับ ผมเปิดห้องไว้ทั้งคืน  ผมจะช่วยนวดให้น้าหายเมื่อยนะครับ  แกยิ้ม และอ้าปากอมควยแล้วดูดด้วยความแรงพร้อมกับใช้มือชักเข้าชักออกจาก ตอนนั้นผมร้องเสียงหลงด้วยความเสียวมากๆ ผมเอามือกดหัวแกตามจังหวะที่ก้มดูดควยด้วยครับมันส์  มือก็อยู่ไม่เป็นสุกล้วงไปเกี่ยหัวนมและบีบนมน้าเปรี้ยวด้วยความเสียว จังหวะก่อนแกจะเมื่อยปากพอดีผมมีความรู้สึกว่าใกล้น้ำจะแตก ผมเลยบอกแก น้าครับ ชักได้เลยครับผมใกล้จะแตกแล้วครับ แกก็ลุกชันเข่าขึ้นมาแล้วใช้มือชักให้ผมทั้งเร็วและแรงด้วยความถี่  ผมบอกน้าแกก่อนที่ใกล้จะแตก "น้าครับแตกใส่ตรงนมน้านะครับ  แกพยักหน้า ผมก็ได้แต่ร้องด้วยความเสียวและก็ปล่อยน้ำแตกใส่นมของน้าเปรี้ยวเต็มไปหมด  /// จะมาเล่าต่อตอน2 หลังจากช่วยนวดให้แกแล้วยังไงต่อติดตามด้วยครับ "

โพสต์ 2023-2-10 20:45:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-2-17 22:18:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-3-11 01:26:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-7-31 13:38:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ได้อารมมาก
โพสต์ 2023-8-10 04:04:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-8-23 21:16:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-10-1 11:51:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ​มาก​ครับ​
โพสต์ 2023-11-23 19:00:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2023-12-7 12:25:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2024-1-14 19:35:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2024-2-5 12:29:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2024-2-12 13:32:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-13 14:43 , Processed in 0.052145 second(s), 12 queries .