ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 4422|ตอบกลับ: 159

[เรื่องเสียว กกน] ก้อย...ครูสาวผู้แอบเงี่ยน

มาแรง.. [คัดลอกลิงก์]
ก้อย...ครูสาวผู้แอบเงี่ยน ( ใครอ่านแล้วเกิดอารม คอมมเม้นด้ยนะครับ จะได้เขียนให้อ่านอีก )
...ในยามเย็นของทุกวันหลังเลิกเรียน ก้อยจะมีอารมเงี่ยนตลอด แต่จะเก็บอาการและความรู้สึกไว้ตลอดเพราะด้วยความสงววนตัวในความเป็นผู้หญิง มีอยู่วันหนึ่ง นางกลับมาบ้านพักครูตามปกติ และก็จัดการทำงานต่างๆของเธอตามชีวิตประจำวัน แต่วันนี้เธอเงี่ยนมาก เพราะเธอดันไปเปิดหนังที่มีเลส 20+ ดูในมือถือจณะเข้าห้องน้ำพักครู จึงเก็บความเงี่ยนนั้นไว้จนมาถึงบ้าน แต่ความเงี่ยนที้เกิดขึ้นก็ไม่จากหายไปกลับทวีความเงี่ยนมากขึ้นทุกที และในวันนี้ผัวเธอก็ดันไปธุระต่างจังหวัดด้วย  จู่ๆ ก็มีเสียงผู้ชายมาตะโกนเรียกอยู่หน้าบ้าน ซึ่งนั้นก็เป็นครูหนุ่มหน้าใหม่ แถมยังโสด เป็นเพื่อนของผัวเธอ ครูหนุมคนนั้นมาตะโกนถามหา ผัวเธอว่าอยู่บ้านไหม ก้อยที่กำลังเงี่ยนก็ ก็นึกอุบายในใจขึ้นมาได้ ไหนๆวันนี้ผัวไม่อยู่ อ่อยผู้ชายหน่อยก็แล้วกันเผื่อจะได้กินฟรี ถ้าผู้ชายไม่เล่นด้วยก็ไม่เสียอะไร
...ก้อนจอมเงี่ยนก็เปิดประตูบ้านโพล่ไปแค่หน้าว่ามีธุระอะไรหรือ ครูหนุ่มคนนั้นก็ตอบมาว่าจะมายืมเครื่องมือช่างของพี่เข้าหน่อย ก้อยก็ตอบไปว่า อ๋อ พี่เขาไม่อยู่จ๊ะ ไป ตจว.  น้องเข้ามาหาเองเลยนะเดี๋ยวไปเปิดประตูให้ พี่ขอแต่งตัวแปบกำลังจะอาบน้ำ  จากนั้น ครูก้อยจอมเงี่ยนเงีย ก็จัดการเอาผ้าขนหนูสีขางผืนสั้น มาห่มโดยนางรีบถอดชุดครูเปลียนทันที โดยนุ่งแค่ผ้าขนหนูผืนเดียวสีขาว ใครเห็นก็ต้องเกิดอารม  หลังจากนั้น นางก็เดินมาเปิดประตูบ้านให้ โดยบอกครูหนุมไปว่า ห้องเก็บของพี่เขาอยู่ด้านใน น้องเดินตามพี่มาเลย ไปเลือกเอาเองนะ พี่ไม่รู้หลอกน้องจะใช้อะไรบ้าง  ครูหนุ่มคนนั้นก็เดินตามไป โดยสายตาก็มองก้อยที่กำลังนุ่มผ้าขนหนูผืนสั้น พร้อมกับกลิ่นน้ำหอมอ่อนๆ มันทำให้เกิดอามรมขึ้นมาทันที  หลังจากก้อยพาไปในห้องเก็บของเรียบร้อย ครูหนุมคนนั้นก็เข้าไปหาเครื่องมือ โดยที่ก้อยยืนอยู่ข้างหลัง  โดยที่ครูหนุมไม่รู้เลยว่า สิ่งที่จะเกิดขึ้นต่อไปนี้ มันจะเป็นเรื่องที่เสียวที่สุด ในคณะที่ครูหนุม กำลังก้มๆเงยๆ หาเครื่องมือช่างอยู่นั้น  ก้อยครูสาวที่เงี่ยนจนน้ำหีไหลออกมาชุ่ม กกน.สีขาว แล้ว จู่ก็มีเสียงก้อยทั้งขึ้นมาว่า หนุ่มๆ ใช่อันนี้ไหม ครูหนุ่มก็นึกว่า ก้อยหาเจอแล้วก็หันไป  แต่ภาพที่เห็น ทำให้ครูหนุมต้องตาค้างนั้นก็คือ ก้อย ถอดผ้าขนหนูออก แล้วยื่นมาให้ครูหนุ่ม เรือนร้างของนาง ครูหนุ่มเห็นตำตา กกน.สีขาว ที่ตอนนี้เป็นเพียงผ้าชิ้นเดียวที่ปิดหีนางอยู่ กลับมีน้ำชุ่มเยิ้มออกมาจนเห็นได้ชัด  ครูหนุ่มได้สติแล้วก็ไม่รีรอโอกาศนี้ เพราะรู้ทันทีว่า ครูก้อย มึงอยากเย็ดกูแน่ๆ จากนั้นครูหนุ่มก็เข้าไปโอบกอดนางทั้งจูบ มือก็แหย่ผ่านกางกางในสีขาวเข้าไปในรูหี น้ำหีก้อยนั้นเต็มมือครูหนุ่มมาก ครูหนุ่มเลียผ่านซอกคอนาง ลงมาดูหัวนม และเลียผ่านกางเกงใส่ จนก้อยร้องออกมาว่า โอ้วว....เสียวจัง ไม่ไหวแล้ว เย็ดพี่ทีนะ
ผู้เข้าชม
หากต้องการดูรูปอื่นๆที่ซ่อนไว้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณต้อง เข้าสู่ระบบ เพื่อดาวน์โหลดไฟล์นี้ หากยังไม่มีบัญชี กรุณา ลงทะเบียน

โพสต์ 2022-5-24 14:48:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-5-24 18:12:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-5-24 18:22:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-5-24 20:58:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากครับ
โพสต์ 2022-5-24 20:58:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-5-24 22:28:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนุกครับ ขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-5-24 22:51:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-5-24 23:44:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-5-25 01:28:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของเค้าดีจริงๆนะเนี่ย
โพสต์ 2022-5-25 07:13:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-5-25 09:00:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-5-25 19:45:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุนครับ
โพสต์ 2022-5-25 22:29:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-5-25 22:31:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-5-25 23:55:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-13 06:38 , Processed in 0.054389 second(s), 15 queries .