ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 726|ตอบกลับ: 6

[เรื่องเสียว กกน] ขอปรึกษาเพื่อนๆ หน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือผมมีปัญหาชอบสำเร็จความใคร่​กับกางเกงในผู้หญิงครับ ตอนนี้มีภรรยาและลูกแล้วแต่ก็ยังชอบ ซื้อเก็บจนเต็มกระเป๋าแล้วก็ไม่เคยซื้อเพิ่มอีกเพราะคิดว่าเยอะพอแล้ว แอบไว้นาน แต่ภรรยาก็เคยเปิดเจอแล้วร้องไห้เข้าใจผิดคิดว่ามีผู้หญิงอื่น(ผมไม่คิดจะมีผู้หญิงอื่นอยู่แล้ว รักภรรยาคนนี้กับลูกมาก)​ ตอนนั้นก็บอกไปตรงๆว่าเราชอบแบบนี้ แต่ไม่บอกเค้าว่าเอามาสำเร็จความใคร่ แต่ก็ยังเก็บไว้อยู่เรื่อยมา จนไม่นานมานี้แฟนผมถามอีกครั้งว่าทิ้งได้ไหม แต่ผมก็ทิ้งไม่ลงซักที ถึงแม้ก่อนหน้านี้ที่ภรรยาจะท้อง ผมจะมีเพศสัมพันธุ์​กับภรรยาบ่อยปกติกัน แต่เวลาอยู่คนเดียวก็ยังมักเอากางเกงในผู้หญิงมาใช้งาน อีกทั้งตั้งแต่ภรรยา​ท้องจนถึงตอนนี้เกือบ 2 ปี ที่เราไม่ได้มีอะไรกันเลย ผมก็ไม่อยากขอเพราะรู้ว่าเลี้ยงลูกด้วยทำงานด้วยมันเหนื่อยมาก
ผมควรทำยังไงดีครับ

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

โพสต์ 2021-5-25 09:55:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ช่วยเขาเลี้ยงลูก ฮะ จะได้มีเวลาภรรยาพักบ้าง เรื่องความชอบ ถามตัวเอง ว่าทิ้งไปของสะสมไปแล้ว คิดจะมีคนอื่นไหม ถ้ามีโอกาสคิดแบบนี้ อย่าทิ้งเลยครับ เก็บไว้ชัก ไม่นอกใจด้วย ไม่งั้นรบกวนภรรยาใส่ แบบที่เราชอบ ตัวไหนขาด เราขอเก็บไว้ ทิ้งของเก่าไปทำใจยากนะครับเข้าใจ เป็นความชอบส่วนบุคคล ไม่มีใครเข้าใจหรอก
โพสต์ 2021-5-25 10:14:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองเอากางเกงในของภรรยามาใช้งานให้เธอดูครับ เธอจะได้รู้ว่าคุณชอบกางเกงในจริงๆ ยิ่งถ้ามีกลิ่นของภรรยายิ่งชอบ ชวนภรรยาไปซื้อกางเกงใน แล้วบอกเธอว่าคุณชอบแบบไหน อยากให้เธอใส่แบบไหน
โพสต์ 2021-5-25 13:28:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าต้องค่อยๆปรับตัวลองเอาของภรรยามาสำเร็จแทนดูครับ ยิ่งท่านมีภรรยาด้วยได้ตัวที่เพิ่งใส่สดๆใหม่ๆเลยถอดจากตัวภรรยาเลยทำให้เธอเห็นเลยครับว่าเราชอบแบบนี้ ดีไม่ดีเธออาจจะชอบด้วย อยากให้ภรรยาใส่แบบไหนที่เราชอบก็พาเธอไปเลือกซื้อด้วยกันช่วยกันเลือกกันซื้อแล้วมาลองใส่ให้เราดู ผมว่าดีครับ
โพสต์ 2021-5-25 18:55:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มันเปยาเสพติดครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-7-25 23:12:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Aprilza ตอบกลับเมื่อ 2021-5-25 09:55
ช่วยเขาเลี้ยงลูก ฮะ จะได้มีเวลาภรรยาพักบ้าง เรื่องค ...

ขอบคุณครับ ตอนนี้ก็ยะงไม่กล้าคุยกับภรรยาตรงๆเลย เธอก็รู้ว่าผมยังไม้ทิ้ง แต่ก็ทำเฉยๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-14 02:44 , Processed in 0.042954 second(s), 14 queries .