ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 7621|ตอบกลับ: 262

[เรื่องเสียว กกน] โครตบังเอิญผัวพี่บีถ่ายเซลฟี่แต่ไม่เห็นว่าพี่บีเต้าโผล่

มาแรง... [คัดลอกลิงก์]
เรื่องนี้ผมจะเล่าพร้อมภาพเเบบสดๆร้อนๆพึ่งได้รูปมาแบบโครตบังเอิญ วันนี้ วันที่31/01/2021 วันนี้วันหยุดผมก็พักอยู่บ้านตามปกติลูกเมียก็อยู่พร้อมหน้า พร้อมตากันหมด หลังจากกินข้าวเที่ยงเสร็จก็ขึ้นมานอนพักเล่นโทรศัพท์ตามปกติ ตอนนั้นเมียผมก็นอนอยู่ข้างๆ พอดีผมหันไปเห็นเมียพิมไลน์คุยอยู่ ผมเลยถามคุยกะใคร เมียตอบ คุยกะพี่บีไม่ได้เจอกันนานเลยทักไปหาแก เมียก็เอาโทรศัพท์ให้ผมดู เป็นไลน์กับคุยกะพี่บีอยู่  ผมก็เลยถามเมียเออ พี่บี เขาอยู่ไหนอ่ะตอนนี้ เมียผมก็บอกอยู่ต่างประเทศ เขาติดโควิดบินมาไม่ได้  สักพักคงขี้เกียจพิมพ์ไลน์ พี่บีโทรเข้ามาที่เครื่องเมีย พี่บีกะเมียผมก็คุยกันไปผมก็เล่นโทรศัพท์แต่หูคอยฟัง ส่วนใหญ่ก็คุยเรื่องลูกพี่บีคนที่2 ว่าเลี้ยงง่ายไหม และก็มีเรื่องน้ำนมรอบนี้มาเยอะ ปั้มน้ำนมจนหัวนมแตกหมดแล้ว เมียผมก็ตอบคนที่2แบบนี้แหละพี่บี ผมนอนฟังผมก็นึกภาพตาม555  ถ้าไม่ติดโควิดน่ะคงได้ชิมน้ำนมพี่บีแน่นอน น้ำนมเยอะซะด้วยจะช่วยดูดให้หมดเต้าเลย555  ฟังต่อ เหมือนพี่บีจะถามเมียผมว่าปกติ ถ้าหัวนมแตกเราใช้ครีมอารัยทาให้หายเร็วอ่ะ พี่แสบหัวนมไปหมดแล้ว เมียก็แนะนำถ้าพี่บีปั้มไว้เยอะเเล้ว พี่บีลองเอาวาสลีนทาเยอะๆที่หัวนมก่อนนอนก็ได้พี่บี ปกติวาสลีนเราทามันจะไปอุดที่ท่อน้ำนมตอนเราเอามาทา พี่บีก็เอานมที่ปั๊มไว้มาให้ลูกกินไปก่อน ผมนอนฟังก็เพลินๆ555 คุยเรื่อง นม นม และเมียผมบอกพี่บีอยากเห็นหลานวีดีโอคอบได้ไหม  พี่บีก็บอกพอดีพี่อยู่ข้างนอกไม่ค่อยสะดวกเดี๋ยวถึงบ้านพี่วีดีโอหานะ เมียผมก็ตอบโอเคคะ และวางสายไป แต่ผ่านไป10นาที ก็มีเสียงข้อความไลน์เข้าที่เครื่องเมียผมเป็นข้อความเข้าจากพี่บี ขึ้นว่าพี่บีส่งรูปถ่ายมา ตอนนั้นเครื่องเมียผมชาร์จแบตอยู่ผมเลยหยิบส่งให้ เมียผมเปิดดูก็ยิ้มผมเลยถามพี่บีส่งรูปไรมา เมียผมตอบ รูปหลาน สักพักเมียส่งเสียงตกใจออก ผมก็ งง เลยถามมีไร เมียผมบอกสงสัยเเฟนพี่บีเเกถ่ายรูปส่งมาคงจะไม่ดูมั้ง ผมถามทำไม เมียผมบอกแฟนพี่บีเขาถ่ายรูปแบบเซลฟี่ส่งมาพี่บีนมโผล่ ผมตกใจ ไหนขอดูหน่อยดิ เมียผมไม่ยอมให้ดู บอกไม่ได้  ผมอ้างแบบขำๆไหนอยากเห็นหน้าหลานขอดูหน่อย  เมียผมก็ บอก หรอๆๆๆ ไม่ให้ดูไม่เอามันไม่ดี ผมก็เลยแกล้งโมโหก็แค่นม ทำอย่างกับไม่เคยเห็น  ประเด็นจะดูรูปหลาน ผมพูดไปสักพักเมียส่งโทรสัพมาให้ อ่ะจะดูก็ดูไปผมก็รีบเปิดดู อือหื้อ พี่บีนมโผล่จริงๆด้วยครับ ผมดูรูปแต่ก็ฟอร์มพูดถึงหลาน บอกกะเมีย อืมหน้าเหมือนพี่บีเลย เมียผมก็บอก อือ  ผมฟอร์มพูด เออ พี่บี แกไม่รู้ตัวรึไงว่า นมโผล่ เมียผมก็บอกเอาโทรศัพท์มาจะทักไปบอกแก ผมเลยบอกแปบนึงและกดส่งรูปต่อมาที่ไลน์ผมหน้าด้านๆเลย เมียผมถาม ทำไรอ่ะ ผมเลยบอก นี่ไม่อยากให้ดูนักใช่ไหมห่วงเครื่องหรอ ส่งเสร็จเรียบร้อย ก็เอาโทรสัพคืนเมีย เมียถามส่งต่อรูปไปทำไม ผมก็ตอบเก็บรูปหลานไปให้ลูกเราไว้ดู เมียผมก็ว่า นิสัยอ่ะให้มันจริงเถอะ เมียผมทักบอกพี่บี พี่บีก็ตกใจ อ้าว นมโผล่ตอนถ่ายรูปด้วยหรอ พี่คิดว่าเสื้อมันพึ่งหลุด พี่ปลดเสื้อหลวมๆไว้ตอนให้นม  ผมมองข้อความเมียคุย พี่ไม่ได้ไปโพสอารัยใช่ไหม พี่บีบอกแฟนเขาเข้าหน้าไลน์และกดถ่ายส่งอย่างเดียว เมียผมก็ตอบโอเค เดี๋ยวหนูลบให้นะพี่ ผมรู้ตัวว่าเดี๋ยวโดนลบแน่นอน ผมรีบเอารูปไปซ่อนในไลน์เก่าคนที่เลิกใช้ไลน์นี้มันแอบรูปได้ ผมเเอบไว้ในไลน์พี่สาวผม พี่แอล ไลน์เก่า ในไลน์นั้นมีแต่รูปโป๊ของพี่บี ของน้องๆที่ผมเคยเล่าประสบการณ์ไป ซ่อนแล้วก็มารอ มอบให้เมียลบรูป เมียกะพี่บีเสร็จก็ลบรูปของเครื่องและต่อมาที่เครื่องผม เมียบอกเอาโทรสัพมานี่ เอามาลบรูปเลย โถ่!!จะดูรูปหลาน อย่านึกว่าไม่รู้นะ เมื่อก่อนแอบไปชุดชั้นในพี่บีเขามาอ่ะ ผมตกใจ อึ้งไปเลย ได้เเต่เงียบ  เมียพูด เมื่อก่อนไม่พูดไม่ใช่ไม่รู้นะ  เมียกวนตีน อ่ะจะลบแล้วนมพี่บี ดูอีกทีไหมอ่ะ เมียก็พูด เออ นมพี่บีเขาดูสิหัวนมตั้งเชียว อ่ะดูดู จะดูไหม ผมตอบไม่ดูแล้วเมียผมก็กดลบไป แล้วก็เงียบไปคงโกรธ ผมเลยบอกเมื่อก่อนยอมรับเอาชุดชั้นในเขามาจริง เอามาชักว่าวเมื่อก่อนก็เห็นเขาให้นม คริสเต็น เห็นแล้วมันเงี้ยนจะให้ไปทำไร เมื่อก่อนเราอยู่ห้องรวมกันทำไรสะดวกไหม พอดีจังหวะเห็นเเกเอาเสื้อมาซักเลยหยิบมาชักว่าว พอใจไหม แม่ก็ไม่พูดอารัย จบครับ เดี๋ยวลงรูปพี่บีขอเซ็นหน้า ครอบครัวเขานะ แต่นมพี่บี ก็ดูตามอารมณ์
ผู้เข้าชม
หากต้องการดูรูปอื่นๆที่ซ่อนไว้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณต้อง เข้าสู่ระบบ เพื่อดาวน์โหลดไฟล์นี้ หากยังไม่มีบัญชี กรุณา ลงทะเบียน

โพสต์ 2021-2-1 05:50:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2021-2-1 05:51:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2021-2-1 05:53:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2021-2-1 07:15:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2021-2-1 08:10:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2021-2-1 08:35:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2021-2-1 08:43:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2021-2-1 09:45:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2021-2-1 10:50:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ​ครับ​
โพสต์ 2021-2-1 12:22:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โชคดีรับปี
โพสต์ 2021-2-1 13:18:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ​มาก​
โพสต์ 2021-2-1 13:53:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณครับ
โพสต์ 2021-2-1 15:48:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2021-2-1 17:14:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2021-2-1 18:14:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2021-2-1 18:54:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชมหน่อยครับ
โพสต์ 2021-2-1 19:25:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2021-2-1 20:44:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-13 08:33 , Processed in 0.054862 second(s), 15 queries .