ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 769|ตอบกลับ: 4

[พูดคุยทั่วไป] สอบถามแหล่งขุมทรัพย์

[คัดลอกลิงก์]
ในเขต กรุงเทพ ปริมณฑล มีที่ไหนเป็นแหล่งสำหรับสอย กกน. แบบปลอดภัยบ้างไหมครับ

พวกบ้าน หอพัก แฟลต หรือใครมีที่แนะนำ นัดเจอแล้วไปสอยด้วยกัน
โพสต์ 2020-9-26 19:59:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตั้งแต่กล้อง cctv ราคาลงมาหลายเท่าตัว ชอกเลยว่าแทบไม่มี ถึงมีก็ของไม่น่าพิศมัยคุณภาพตลาดล่างมาก
โพสต์ 2020-9-26 20:01:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทุกวันนี้ข่าวที่พวกเราโดนจับจึงมีบ่อย
ถ้าเอามาเล่นคืน ของไม่หาย ไม่เลอะเทอะ ทางสถานที่อาจจะไม่มาเปิดกล้องดู
ถ้าเอามาน้อๆพอดีๆ เจ้าของอาจจะจำไม่ได้ ไม่ผิดสังเกต
อย่าโลภ อย่าห้าว เราและพวกเพื่อนๆจะอยู่กันลำบาก
โพสต์ 2020-9-29 09:47:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องระวังนะครับกล้องเยอะมากเดีษยวงานจะเข้า  
ส่วนตัวสั่งในเวปถ้าต้องการกลิ่น  หรือเดินห้างตลาดนัด
ก็พอมีให้เลือก  แถวบ้านผมก็มีตลาดนัดขาย กกน
ยกทรง มือสอง  บ้างทีก็เดินแวะเวียนเข้าไปดูบ้าง
คนขาย ผญ  ผมอ้างซื้อให้เมีย  ให้ลูกบ้าง  พอได้ไม่ขัดครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-13 09:49 , Processed in 0.048114 second(s), 14 queries .