ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 4714|ตอบกลับ: 8

[เรื่องเสียว กกน] ขวัญ สาวแม่ลูกอ่อนลูกติด

[คัดลอกลิงก์]
วันนั้นผมนั่งรถไฟกลับมากรุงเทพ รถไฟก็แน่นพอสมควร กว่าจะหาที่นั่งได้ก็นานพอสมควร เบาะตรง ข้ามผมมีผู้หญิงแม่ลูกอ่อนนั่งอยู่ก่อนแล้ว คุณแม่ยังเด็กอยู่เลยครับ น่าจะไม่เกิน 20 ปี อึ๋มใส่เสื้อยึด สีขาวที่บางจนมองเห็นยกทรงลายลูกไม้สีดำ  กับสองเต้ามหึมาที่ล้นทะลักออกมาจากขอบยกทรง ผมสังเกตเห็นนมเธอกระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะการหายใจ ผมถามชื่อเธอ เธอบอกชื่อขวัญ ส่วนลูกน่าจะประมาณ 3-4 เดือนแล้วเพราะคอเริ่มแข็งพอสมควร ส่วนคุณพ่อผมไม่เห็นเลย(ทำไมปล่อยคุณแม่เดินทางคนเดียวก็ไม่รู้) ตอนนั่งผมก็ไม่ทันได้คิดอะไร ซักพักลูกก็เกิดร้องไห้งอแงขึ้นมา สาวแม่ลูกอ่อนทรงโต ก็เลยเปิดเสื้อถลกยกทรงขึ้นเอานมให้ลูกกินต่อหน้าผมเลย นมเธอใหญ่มากๆครับ ผมเองก็ไม่รู้จะทำไง จะลุกก็ไม่ได้เพราะนั่งด้านในติดหน้าต่างของก็เยอะ รวมทั้งกลัวคุณแม่จะคิดมากด้วย ผมเลยพยายามมองออกไปนอกหน้าต่าง แต่บังเอิญผ้าอ้อมเด็กตกลงข้างล่างพอดี ตัวคุณแม่เลยบอกให้ผมช่วยเก็บให้หน่อย เลยต้องเก็บให้ พออีตอนเงยหน้าขึ้นมานี่แหละครับ เห็นเต็มๆเลย เลี่ยงไม่ได้ซะด้วย เฮ้ออออ ลำบากใจจัง
ผมถามเธอว่าไปกรุงเทพทำไม เธอบอกว่าไปตามหาสามี สามีเธอ ไปทำงานกรุงเทพ เกือบปีแล้วที่เขาไม่กลับมาหาเธอ พอถึงกรุงเทพ เรื่องไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นกับเธอ เธอโดนกระชากกระเป๋า เธอร้องไห้บอกกับผมว่า เงินทั้งหมดที่เธอมี อยู่ในกระเป๋าใบนั้น ผมสงสาร ก็เลยอาสาพาเธอ ไปตามหาสามี ผมพาเธอไปที่ทำงานสามีเธอ แต่ไม่พบ เถ้าแก่เจ้าของร้านบอกกับผมว่าสามีเธอลาออกร้านจากร้านแก3เดือนแล้ว เธอร้องไห้บอกผมว่าจะไม่ตามหาเขาแล้ว ผมถามเธอว่า
“คืนนี้…จะนอนที่ไหนละ?”
“หนูไม่รู้เหมือนกัน…แต่ที่หนูรู้หนูไม่มีเงินจะนอนที่ไหน”
“ถ้าไม่รังเกิยจคืนนี้…จะนอนที่บ้านพี่ก็ได้”
“แล้วเมียพี่ไม่ว่าเหรอ?”
“พี่ไม่มีเมียหรอก…พี่อยู่ตัวคนเดียว”
“พี่ดีกับหนูจริงๆ…หนูไม่รู้จะตอบแทนพี่ยังไง”
ผมพาขวัญกับลูกไปที่บ้าน หาทำกับข้าวให้เธอกิน ส่วนเธออาบน้ำในห้องน้ำ ขวัญไม่มีเสื้อผ้าใส่ผมเลยเอาเสื้อผมให้เธอใส่ ผมแอบดูเธอแล้ว ผมก็ต้องตาค้างกับภาพที่เห็นคือขวัญกำลังถอดชุดชั้นในสีดำที่มีลวดลายดอกไม้เย้ายวนและที่ผมมองไม่วางตาจนเธอเดินหลบเข้าห้องน้ำไปนั้นคือ
เต้านมที่ขาวใหญ่เบียดชิดกันเพราะขนาดยกทรงอาจจะเล็กกว่าขนาดของ2เต้ากลมคู่นั้น... หลังจากกินข้าวเสร็จเธอก็ออกไปให้นมลูกที่ระเบียง ผมตามออกไปนั่งคุยด้วย ขวัญนั่งให้นมลูก เปิดนมให้ลูกกินนมต่อหน้าผมเหมือนตอนที่อยู่บนรถไฟเลย คราวนี้ผมมองเต้านมของเธอแบบไม่เกรงใจ นมของเธออวบใหญ่เต่งตึง จนมองเห็นเส้นเลือดสีเขียวอยู่ทั่วเต้า  เต้านมอวบอัดแน่นไปด้วยน้ำนม ผมต้องแอบกลืนน้ำลาย ผมอยากดูดกินน้ำนมจากสองเต้ามหึมาของเธอจริงๆคงจะหวานน่าดู. วันต่อมาหลังจากกลับจากที่ทำงานผมพาขวัญไปซื้อเสื้อผ้ารวมทั้งยกทรง ของใช้ ส่วนตัว ผมจึงได้รู้ว่านมของเธอมีขนาด 38นิ้ว เธอใส่ยกทรงคัพ D+ใหญ่จริงๆ. แล้วก็เรากลับบ้าน

วันนั้นเรากินข้าวมื้อเย็นแต่หัวค่ำ หลังจากกินเสร็จ ขวัญก็มานั่งดูTV ให้นมลูกไปด้วยลูกเธอดูดนมได้ไม่นานก็หลับ เธอจึงนั่งดูTVต่อไป ผมแอบดูนมเธอผมสังเกตเห็นมีน้ำนมซึมออกมา เปียกเสื้อเป็นวง  ทั้งสองเต้า ผมมองนานจนเธอรู้ตัว
"อยากจับดูมั้ย.." เธอพูดพร้อมกับแกะกระดุมเสื้อออก แล้วโยนไปพาดไว้กับโซฟาข้างๆโต๊ะTV จนเห็นยกทรงลายลูกไม้สีขาวที่ผมซื้อให้กับนมขนาดเบ้อเริ่มที่อัดแน่นอยู่ข้างในแล้วก็เธอปลดตะ ขอแล้วนมสองเต้าก็เด้งทะลักออกมา มันกลมกลึง และ อวบใหญ่ที่สุดเท่าที่ผมเคยเห็น โอ! พระเจ้าช่วย ช่างใหญ่โตมโหฬารจริง ๆ เต้านมอวบอัด มีน้ำนมซึมออกมาบริเวณลานหัวนม หัวนมเต่งตึงสีน้ำตาล ยั่วผมจนน้ำลายไหล.  
"จับดูสิ...พี่"ผมใช้ฝ่ามือคลึงเคล้นเบาๆ มันกลมอวบหยุ่น นิ่มมือมาก
“พี่ขอ…ขอ….ขอดูดนมขวัญได้ไหมจ๊ะ”
“ได้สิพี่…พี่ดีกับหนูขนาดนี้…พี่จะเอาอะไร…หนูให้ได้ทั้งนั้น”
ผมเอื้อมมือไปขยำเต้าขาวอวบเต่งจนหัวนมสีน้ำตาล ปลิ้นไปปลิ้นมา น้ำนมไหลออกมาเป็นสายส่วนหัวนมอีกข้างถูกผมเม้มบี้ด้วยริมฝีปากสลับกับอมเข้าไว้ในปากแล้วดูดแรงๆจนหัวนมแทบหลุด น้ำนมก็ไหลพุ่งเข้าปากผม น้ำนมนมสดๆจากเต้าแม่ลูกอ่อนมันอร่อยจริงๆ ผมเอื้อมมือไปขยำเต้านมเต่งอวบอัดของเธออย่างหื่นกระหายจนน้ำนมไหลออกมาเป็นสาย น้ำนมเยอะจริงๆ
อุ้งมือผมลูบคลำจนเธอสยิวแล้วขยำบีบนมจนทะลักตามร่องนิ้ว
หัวนมสีน้ำตาลคล้ำกระดุบเด่ที่ปลิ้นตามซอกนิ้วโดนผมบี้คลึงกระดุบเด่ให้เห็นกับตา
ผมก้มลงซุกไซ้พวงแก้มขาวผ่อง แล้วซุกไซ้ลงไปที่เต้านมอวบอัด
"อูย....ซิ...ซี้ดด....."
เธอแอ่นกายเอาเต้านมเข้าไป ถูไถที่หน้าของผม
“พี่ขา…. ดูดนมให้หนูด้วย”
เธอสยิวกายเฮือกก่อนที่จะหลุดปากครางอ่อยๆเมื่อผมเม้มปากอมดูดหัวนม แล้วส่ายหน้าฟัด
หนวดเคราแข็งของผมครูดนมของเธอเป็นรอยแดงเป็นปื้น ผมดูดนมขนาดใหญ่มีน้ำนม คัดเต้า อย่างหิวกระหาย แบบเอาเป็นเอาตาย ดูดกินจนพอใจผมจึงถอดกางเกงเธอออกตามด้วยกางเกงใน “ตูดใหญ่ น่าเย็ดฉิบหาย” ผมบ่นเบา ๆ กับตัวเอง รูปร่างของเธอน่าฟัดมาก ผมใช้จมูกและลมหายใจโลมไล้ไปตามสะโพกและแก้มก้นของเธอ ส่วนมือก็ยังลูบไล้และกรีดไปตามร่องเสียวสลับกับเขี่ยจุดเสียวไปด้วย เธอได้แต่ร้องซี้ด ซ้าด ไม่หยุดปาก ผมใช้ปากงับบริเวณขาอ่อนและก้นไปทั่วไล่ขึ้นไปตามแผ่นหลัง หัวไหล่ และเริ่มไซร้ซอกคอ ส่วนมือของผมตอนนี้ข้างหนึ่งก็ตะปบและเล่นอยู่กับหัวนมที่ชูชันสู้มือ อีกมือก็กำลังเล่นอยู่กับติ่งเสียวไปด้วย เธอเงยหน้าตอบรับ
ความเสียวซ่าน ในจังหวะเดียวกันนั้นมือของเธอก็เคลื่อนมาบริเวณหน้าขาของผมเหมือนกำลังควานหาอะไร แล้วก็มาหยุดตรงน้องชายของผม เธอใช้มือลูบไล้น้องชายผม แล้วก็งัดน้องชายผมออกมาจากใต้กางเกง เธอกำน้องชายของผมแล้วเริ่มรูดขึ้นลง ผมเสียวจี๊ดขึ้นมาทันที ผมก็บี้หัวนมของเธอสลับกับขยำนมของเธอแรงขึ้น น้ำนมไหลไม่ขาดสาย อีกมือก็เขี่ยติ่งเสียวของเธอแรงขึ้นด้วย
เธอปล่อยมือจากน้องชายผม แล้วหันหน้ามามองผมด้วยสายตาที่เยิ้มมาก แล้วใช้มือสองข้างจับหน้าผมเข้ามาจูบประกบปาก พยายามใช้ลิ้นดันเข้าไปในปากผม ผมรีบเผยอปากเพื่อแลกลิ้นตอบ มือของเธอลงไปจับน้องชายผมรูดอีกครั้ง ผมเองก็ใช้นิ้วเขี่ยติ่งเสียวของเธอเช่นกัน
เธอผละลิ้นของเธอจากปากของผม แล้วเลื่อนใบหน้าของเธอมาที่แผ่นอกของผม เม้มหัวนมของผมทั้งซ้ายและขวา จากนั้นเธอก็เหมือนคุกเข่าลงไปนั่งกับพื้น ใบหน้าของเธออยู่ตรงกับน้องชายของผมพอดี เธอบรรจงใช้มือช้อนน้องชายขนาดหกนิ้วเข้าปากของเธอ เธอใช้ริมฝีปากเม้มท่อนลำของผมแล้วโยกหัวเข้าออกเป็นจังหวะ พร้อมกับใช้ลิ้นเลีย วน ทั้งส่วนปลายและท่อนเอ็น เธอทั้งดูด ทั้งเลียจนน้ำลายชุ่มท่อนเอ็นเหมือนเธอกำลังดูดไอติมสักแท่ง ผมจับหัวของเธอให้อยู่นิ่งเพื่อให้ผมโยกเอวซอยท่อนเอ็นเข้าออกปากของเธออย่างช้า ๆ เป็นจังหวะ เธอก็ช่วยเม้มปากเพื่อบีบให้ช่องปากเล็กลงเพิ่มความเสียวให้กับผมมากยิ่งขึ้นไปอีก สักพักผมก็เปลี่ยนให้เธอขึ้นไปนั่งที่ขอบเคาเตอร์ จับขาเธอยกขึ้นข้างหนึ่ง เธอเอนตัวพิงไปกับแผ่นกระจก เผยให้เห็นร่องเสียวของเธอชัดเจน ผมสังเกตได้เลยว่าของเธอแทบไม่มีรอยคล้ำเลย แถมขนของเธอยังถูกโกนอย่างเรียบร้อยสวยงาม ผมซุกใบหน้าของผมลงไปประกบแทบจะในทันที ใช้ปากดูดเม้มกลีบทั้งสองข้าง ใช้ลิ้นฉกเข้าไปในร่องเสียว สลับกับการดูดติ่งที่เป็นเม็ดเห็นเด่นชัดมาก เธอกระตุกเป็นระยะตามจังหวะการลงลิ้นของผมพร้อมเสียงครางในลำคอเป็นระยะ เธอจับหัวผมไว้เหมือนไม่อยากให้เงยหน้าขึ้นมาจากเนินสวาทของเธอ ผมก็เต็มใจซุกหน้าอยู่อย่างนั้น และใช้มือเอื้อมไปเล่นบี้หัวนมของเธอไปด้วย เธอครางเสียงกระเส่าได้อารมณ์ผมมาก ผมละเลงลิ้นกับเนินสวาทอยู่นาน เธอก็เรียกและบอกผมว่า “ไม่ไหวแล้ว ช่วยหนูด้วย” ผมจึงลุกขึ้นจับขาของเธอลง และกระเถิบก้นของเธอให้ออกมาเกือบพ้นขอบของเคาเตอร์ ผมจับท่อนเอ็นของผมที่กำลังแข็งเต็มที่ จ่อที่ร่องเสียวของเธอ จับหัวเห็ดเขี่ยบริเวณปากร่องเสียวลากขึ้นลงกระทบกับติ่งเสียว เธอซู๊ด..ด..ด ปากร้องหลับตาพริ้ม ผมค่อย ๆ ดันท่อนเอ็นเข้าไปอย่างช้า ๆ แต่ก็เข้าไปได้ไม่ยากนักเพราะมีน้ำหล่อลื่นของเธอช่วย ผมดันเข้าต่อไปได้ครึ่งหนึ่งก็รู้สึกเริ่มแน่น  เธอร้อง อ๊า..ซ..ซ แต่ไม่รู้ด้วยความเจ็บหรือเสียวนะครับ แต่ผมก็
ไม่ค่อยได้สนใจนัก ผมยังคงดันเข้าออกต่อไปอย่างช้า ๆ จนสุดท่อนเอ็นของผม ผมจึงสาวท่อนเอ็นผมเข้าออกเป็นจังหวะช้าบ้าง เร็วบ้าง อยู่สักพัก เธอร้องแทบไม่เป็นภาษาเลย แถมยังดูเอ๊กซ์ขึ้นอีกครับกับการใช้มือทั้งสองข้างทั้งบีบ ทั้งขยำ ที่เต้านมของเธอ ตะโบมกำเต้าเต่งของเธอเต็มกำ บาง ครั้งก็ใช้นิ้วบี้หัวนมตามแรงเสียวซ่านไปด้วยน้ำนมก็ไหลพุงออกมาเป็นเส้น เห็นแล้ว อยากดูดกิน

ผมเองที่กำลังซอยอยู่ก็ก้มหน้าลงช่วยดูดนม เม้มหัวนมของเธอบ้าง สลับกันไปทั้งซ้ายและขวา เธอยิ่งทั้งร้อง ทั้งร่อนส่ายก้น สู้กับท่อนเอ็นที่กระหน่ำเข้าออก ผมเป็นคนไม่ค่อยอึดนะครับ แต่ชอบท่าหมา ผมคิดว่าตัวเองจะเสร็จในไม่ช้า ผมก็จัดท่าให้เธอใหม่ โดยให้เธอโก้งโค้งเอามือเท้าไว้กับเคาเตอร์ แอ่นก้นงอนงามมาทางผม ผมค่อย ๆ แหวกแก้มก้นของเธอพร้อมกับจับขาของเธอถ่างออกให้ได้ระยะพอเหมาะ ผมจับท่อนเอ็นของผมค่อย ๆ ดันเข้ารูสวาทอีกครั้ง คราวนี้ผู้รู้สึกแน่นมาก เธอร้องซี๊ด..ด ซ้าด..ด ตั้งแต่เข้าไปได้นิดหน่อย คงเสียวมากเหมือนกัน พอดันเข้าไปจนมิดลำ ผมก็จับเอวของเธอแล้วซอยทันที ผมค่อย ๆ โยกเร็วขึ้น ๆ เธอเองก็คงใกล้จะเสร็จ ร้องบอกให้ผมเร่ง ให้ผมเอาแรง ๆ ผมก็อัดเต็มที่ และบอกเธอว่าผมก็ใกล้ออกแล้วเหมือนกัน ขอผมออกข้างในได้มั๊ย เธอก็บอกได้เลย อัดแรง ๆ เลยนะ ผมก็ซอยต่อไม่ยั้งเลยครับ อีกเกือบยี่สิบครั้งผมก็หลั่งน้ำขาวขุ่นเข้ามดลูกของเธอ เธอเองก็กระตุกรับและร่องเสียวของเธอก็ตอดรัดจนแน่นไปหมด
ผมฟุบหน้าลงบนหลังของเธอหลังปล่อยน้ำรักจนหมดลำกล้อง หอบหายใจเหนื่อยไม่แพ้เธอ ในที่สุดผมก็ได้น้องขวัญ สาวแม่ลูกอ่อนสาวแม่ลูกอ่อนนมโตเป็นเมีย.
โพสต์ 2020-7-9 20:59:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วจินตนาการ ฟิน ตามเลยครับ
โพสต์ 2020-7-10 04:49:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุนครับ
โพสต์ 2020-7-10 13:47:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2020-7-11 20:30:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2020-7-16 20:19:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2024-3-15 17:42:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-12 21:42 , Processed in 0.046889 second(s), 14 queries .