ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 1531|ตอบกลับ: 9

[เรื่องเสียว กกน] ช่างซ่อมเครื่องปรับอากาศ

[คัดลอกลิงก์]
ผมเป็นช่างซ่อม งานของผมคือการซ่อมเครื่องปรับอากาศ วันหนึ่งผมได้รับโทรศัพท์จากผู้หญิงที่อาศัยอยู่บ้านในเขตชานเมืองโดยเธอขอให้ผมไปซ่อมเครื่องปรับอากาศของเธอ ผมไปที่บ้านและพบสาวสวยอยู่บ้านคนเดียว รูปร่างเธอดีมากโดยเฉพาะเต้านมของเธอที่มีขนาดใหญ่ประมาณ 38 นิ้ว, ผมถึงกับกลืนน้ำลาย ผมอยากบีบ อยากดูดนมเธอมาก เมื่อผมเข้าไปในบ้าน ผมเห็นลูกน้อยของเธอนอนหลับอยู่ เธอเป็นแม่ลูกอ่อน มิน่านมของเธอถึงใหญ่อย่างนื้ ผมคิดว่าเธอต้องมีน้ำนมเต็มเต้าแน่ ๆ ถึงได้ปอดบวมขนาดนี้ ผมเริ่มซ่อมเครื่องปรับอากาศในห้องนอนของเธอในระหว่างทำงานผมแอบมองนมของเธอบ่อยในขณะที่เธอทำงานในครัว เธอสวมเสื้อยืดสีขาวบางๆเสียด้วย ผมมองเห็นว่าเธอใส่ยกทรงลายลูกไม้สีชมพู นมของเธอเด้งไปเด้งมาในขณะที่เธอกำลังเคลื่อนไหว เซ็กซี่มาก
พอทำงานได้สักพักผมก็ปวดฉี่ จึงเข้าห้องน้ำเพื่อฉี่ ในห้องน้ำผมเห็นตะกร้า ด้านในตะกร้ามียกทรงที่ยังไม่ได้ซัก ผมหยิบมันขึ้นมาดู ยกทรงเธอคัพใหญ่มาก เธอใส่คัพ D+ ตอนนี้ผมมั่นใจว่าขนาดหน้าอกของเธอต้องเป็น 38 นิ้วแน่นอน ผมดมกลิ่นยกทรงเธอและจินตนาว่าได้ดูดนมสวยๆของเธอ และ ผมก็ได้กลิ่นน้ำนมจากยกทรงของเธอก่อนที่จะพันยกทรงรอบควยของผม แล้วรูดขื้นรูดลงจนผมเสร็จสมอารมญํหมาย ผมออกจากห้องน้ำและกลับไปทำงานต่อ และ ผมก็ทำงานต่อจนเสร็จ เมื่อเสร็จแล้วผมก็ไปนั่งห้องนั่งเล่น, เธอนำเงินมาให้ผม เธอถือแก้วน้ำมาให้ผมด้วย ขณะที่เธอกำลังยื่นแก้วน้ำให้ ผมแกล้งทำน้ำหกราดลงบนตัวเธอเสื้อของเธอเปียกจนรัดเต้านมให้เห็นขนาดเด่นชัดขึ้น "ผมขอโทษ"เธอบอกว่า"ไม่เป็นไร"ตอนนี้ผมสังเกตุเห็นว่าเสื้อของเธอเปียกจนมองเห็นเต้านมของเธอชัดเจนมากขึ้นเมื่อเธอรู้ว่าผมจ้องมองนมของเธอ เธอก็ใช้มือปิดนมของเธอ ในเวลานั้นผมเห็นมีดปอกผลไม้วางอยู่บนโต๊ะที่อยู่ใกล้ๆ ผมจึงหยิบเอามีดและใช้มีดขู่ "อย่าขยับ! ถ้าไม่อยากตาย"เธอพูดว่า"อย่าทำอะไรฉันเลย ฉันมีลูกน้อยต้องเลื้ยงดู" ผมบอกเธอว่า"ผมไม่ต้องการอะไร ก็แค่อยากเห็นนมคุณ"เธอพูดว่า"ฉันแต่งงานแล้ว มีลูกแล้ว"ผมพูดว่า"ผมไม่สนใจ ไม่งั้นผมจะแทงคุณ"เธอกล่าว"ตกลงแต่อย่าฆ่าฉันนะ" "ถอดเสื้อออก"ผมสั่ง เธอก็เรื่มถอดเสื้อยืดสีขาวที่เปียกน้ำของเธอออกอย่างช้าๆทันใดนั้นผมเห็นนมใหญ่ของเธออยู่ในเสื้อชั้นในสีชมพูของเธอ เพราะเธอนมใหญ่ยังกะลูกมะพร้าว ยกทรงที่ใส่จึงไม่สามารถปิดมิด "ถอดเสื้อในด้วย" เธอเริ่มร้องไห้ พูดว่า"ไม่ต้องกลัว ผมจะไม่ทำร้ายคุณถ้าคุณทำสิ่งที่ผมต้องการ"เธอปลดตะขอยกทรงที่เป็นแบบตะขออยู่ด้านหน้าโดยเร็ว พอตะขอหลุดนมของเธอที่อัดแน่นอยู่ด้านในก็เด้งออกมา นมของเธอแน่น ขาว อวบ ใหญ่ขนาดเท่าส้มโอเต็มไปด้วยน้ำนม ลานหัวนมมีขนาดใหญ่ หัวนมสีน้ำตาล แล้วผมก็พูดว่า"ผมอยากดูดนมของคุณ เข้ามาหาผมใกล้ๆชิ"ผมชี้มีดไปที่เธอในขณะที่พูด ผมเห็นนมเธอใกล้ๆ มันช่างน่ากินจริงๆ ผมรีบอ้าปากอมหัวนมเธอแล้วเริ่มดูดนมเต้าขวาทันที มือซ้ายของผมบีบเต้าที่เหลือของเธอผมรู้สึกว่าน้ำนมของเธอไหลซึมออกมาจนรู้สึกถึงความเปียกชื้นจึงดูดกินน้ำนมที่ยังไหลออกมา รสชาดหวานนิด ๆ อร่อยกว่านมกล่อง
เธอผลักผมออก ผมกลัวว่าเธอจะหนีก็เลยดึงเธอมากอดแล้วก็จูบปากเธอ ทีแรกเธอก็พยายามที่จะส่งเสียงและก็ดิ้นเพื่อที่จะให้หลุดออกจากแขนของผม  ผมดูดปากเธอใช้ลิ้นเล่นในปากนุ่ม ๆ ของเธอ ผมเอามือล้วงบีบนมเธอ เธอดิ้นแรงขึ้นผมก็บีบนมเธอแรงขึ้น จนน้ำนมไหลพุ่งออกมาเป็นสาย มืออีกข้างก็ใช้นิ้วแยงผ่านกางเกงขาสั้นกับกางเกงในตัวน้อย ๆ ไปรูดขึ้นรูดลงที่ร่องหีเธอ เธอเริ่มอ่อนตัวลง ผมผละออกจากปากของเธอ เปลี่ยนมาเป็นดูดนมเธอแทน ผมแยงนิ้วเข้ารูหีเธอ เธอถึงกับสะดุ้งแล้วก็ครางออกมาเล็กน้อย ผมค่อยถอดกางเกงเธอออกข้างนึงให้เหลือไว้ที่ปลายขาด้านนึง ผมแย้มกางเกงในเธอออกแล้วก็ก้มลงเลียหีของเธอ ผมตวัดลิ้นเร็วตรงเม็ดแตดเธอ เธอก็เอามือกดหัวผมแล้วก็แอ่นหีมาให้ผมเลีย เธอเลยคราง เบา ๆ ผมใช้ลิ้นแยงเข้า – ออกในรูหีเธอ น้ำหีเธอออกมาเยอะมาก แต่ผมก็ดูดด้วยเลียไปด้วยผมเงี่ยนมาก ควยผมแข็งมากจนทนไม่ไหวแล้วผมเลยดึงกางเกงลงนิดนึงให้พ้นไข่ ชักควยออกมาจากกางเกงของผม " อมควยให้ผมหน่อย...ผมเงี่..ย..ย.น"    "ได้สิ.... "    ผมเลยจัดการแทงควยเข้าปากเธอให้เธออม  "....อู..ย....ย...เธอ เสียวหัวควยจัง.....อมเก่งจัง" ผมให้เธออมควยผมไปผมก็เอื้อมมือแยงรูหีเธอไป หีเธอตอดนิ้วผมด้วย เธอถ่างขาจนหีเปิดอ้า น่าเสียบควยลงรูหีเร็ว ๆ จริง ๆ แต่ผมอยากให้เธอโม๊คควยให้ผมก่อน  น้ำหีขอเธอไหลเยิ้มติดนิ้วผมลามยันมือ ผมอดใจไม่ไหวแล้วตอนนี้  ขอเย็ดหีเธอหน่อย  ผมจับขาเธอถ่างออกสุด ๆ เอาปลายควยของผมถูไถน้ำเงี่ยนของเธอที่ซอกหีเธอแล้วก็กดลงไปที่รูหีอย่างแรง " .... โอ๊ย เจ็บนะ .... แทงซะแรงเชียว"     
"ก็ผมชอบนิ... มันเสียวควยดีนะ... หีเธอยังแน่นอยู่เลยนะ เสียวควยชะมัด    ..... " ".... ไม่ไหวแล้ว โอ๊ย..ย..ย.ยซี๊ด...ส...อือ น้ำจะแตกแล้ว...อือ..อ..อ...ออ"  ผมก้มลงดูดกินนมใหญ่ทั้งสองข้างของเธอในขณะที่กะเด้าไปด้วยช่างเป็นความรู้สึกเสียวที่ยากจะบรรยาย โอย..
ผมกระแทกอีก 3 ที น้ำผมก็แตกคารูหีเลย ตอนนั้นผมมีความสุขจังที่ได้ปลดปล่อยในที่แบบนี้
ลูกของเธอก็ตื่นนอนและ เริ่มร้องไห้เธอพูดว่า"ฉันต้องดูแลลูกของฉัน"เธอลุกขึ้นและไปให้นมลูก แต่ผมไม่เสร็จผมจึงต้องตามไปที่ห้องและจับควยสอดเข้ารูหีของเธอจากด้านหลังขณะที่เธอนอนให้นมลูกแล้วผมก็กะเด้าหืเธอบีนนมไปด้วยจนน้ำแตกใส่หีเธอ จากนั้นผมจึงออกจากบ้านไป
โพสต์ 2020-6-21 08:17:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ได้อารมณ์เหมือน SEX STORY เลยนะฮะ
โพสต์ 2020-6-22 03:15:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แต๊งกิ้วเด้ออออ
โพสต์ 2020-6-22 10:02:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2020-6-29 19:03:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2020-6-29 20:15:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2020-7-3 11:13:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2021-4-16 18:59:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ​ครับ​
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-13 04:10 , Processed in 0.044630 second(s), 14 queries .