ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 10993|ตอบกลับ: 10

[เรื่องเสียว กกน] ไปเยี่ยม(พี่สะใภ้)พี่บี คลอดลูกคนที่2

[คัดลอกลิงก์]
จากเรื่องเหตุการณ์ ที่เล่าเรื่องยกทรงคนท้อง หรือ ยกทรงพี่บี จากเหตุนั้นประมาณเดือนมกราคม63ปีนี้อ่ะครับและก็ผ่านช่วงโควิดที่ผ่านมาจนถึงเดือนพฤษภานี้พี่บีแกก็คลอดลูกคนที่2เรียบร้อยเมื่อวันที่5พฤษภา และทางเมียผมได้ส่งไลน์มาบอกว่าพี่บีเขาคลอดแล้วนะ ผมตอบเมียจริงหรอ  อืมเดี๋ยว แม่ ยาย และเด็กๆ เราจะไปเยี่ยมเขาวันอาทิตย์ พ่อจะไปด้วยไหม ผมตอบ ไปสิ วันนั้นวันพุธ6 พี่บีพึ่งคลอดเมื่อวาน ผมเลยลองส่งไลน์ไปแสดงความยินดีให้พี่บี  สักพักก็มีไลน์ตอบกลับมา ขอบใจจร้า ผมพิมถาม พี่บีครับ สรุป ผู้หญิงหรือผู้ชายครับ แกตอบ ผู้ชาย ผมเลยบอกพอปูพึ่งบอกมะกี้ผมเลยทักมาเดี๋ยววันอาทิตย์จะเข้าไปเยี่ยมนะครับ พี่บีก็ตอบ โอเค ผมถามต่อพี่บีขาดเหลืออารัยต้องใช้ไหมครับเดี๋ยวจะซื้อไปฝาก แกตอบไม่เป็นไรมีครบแล้ว และแกก็พิมข้อความในไลน์ต่อว่า นัทเดี๋ยวพี่ต้องเอานมให้หลานกินก่อนร้องอีกแล้วกินเก่งมาก  ผมเลยตอบโอเคครับ และทิ้งท้ายว่า หลานคงรู้ว่าแม่เตรียมนมไว้ให้เยอะมั้งครับ555  และผมก็ทำงานต่อจนถึงผมจำได้แม่น ประมาณบ่าย3โมงเย็นผ่านจากที่เวลาที่คุยไลน์ทิ้งข้อความไว้กับพี่บีก็4ชั่วโมงเห็นจะได้ ผมวางโทรศัพท์ไว้ที่โต๊ะมีข้อความพี่บีเด้งเข้ามาที่หน้าจอว่า ดูดิร้องกินอีกแหละ ก็มีข้อความหน้าจอเด้งต่อว่าพี่บีส่งรูป ตอนผมกำลังทำงานติดคุยกับลูกค้าแต่มือก็เอื้อมไปหยิบโทรศัพท์เปิดหน้าจอดูผมถึงกับตกใจเป็นภาพที่พี่บีกำลังให้ลูกกินนมแก ผมทั้งตกใจและกลัวคนที่ทำงานเห็นเพราะนั่งใกล้ๆกัน เลยรีบปิดหน้าจอและรีบไปเข้าห้องน้ำและเปิดดู พอเปิดดูเต็มๆผมก็ถึงกะต้องเอามือลูบควย เป็นภาพถ่ายระยะใกล้ที่ลูกแกดูดนมที่เต้าด้านขวาแต่ด้านซ้ายจะถ่ายหลบมุมและแกก็ยิ้มจากในภาพแต่ในภาพจะไม่ได้โชว์ให้เห็นหัวนมแต่มันได้อารมณ์มากๆผมก็เลยทักกลับไปโทษทีครับติดงาน และบอกหลานกินเก่งจังอ่ะพี่  พี่บีแกอ่านและตอบ เก่งม๊าก มาก ตื่นมาก็ร้องกินเลย ผมคิดว่าที่แกส่งรูปมาแบบนั้นคงอยากแกล้งโชว์ผมแน่นอน ผมเเซวกับไปในไลน์ หลานเอยกินเก่งอย่างนี้น้ำนมแม่จะพอกินไหมลูกเอยแบ่งน้ามั้งได้ไหม555 พี่บีตอบ นั่นสิ 5555 ผมพิมกลับไป ถ้าน้ำนมไม่พอแล้วทำไงอ่ะพี่ พี่บีตอบ พอเยอะแยะเลย เจ้านี้กินน้อยแต่กินบ่อยพี่ปั้มไว้ได้หลายถุงแล้ว ผมทักกลับ อ้าวซื้อที่ปั๊มนมแล้วหรอครับ พี่บีบอก แม่พี่บีซื้อไว้แล้ว ผมกเลยบอกถ้าเครื่องเสียบอกได้นะครับ555 พี่บีแกก็ส่งสติ๊กเกอร์ รูปยิ้มๆกลับมา ผมเลยบอกพี่บีเดี๋ยวผมขอตัวไปทำงานก่อนนะครับเห็นรูปพี่ส่งมาผมแว๊ปมาเข้าห้องน้ำสักพักแล้ว แกทักกลับมา นั่นแน่ๆ 555 ผมเลยบอกป่าวครับมาดูและพิมคุยกะพี่เฉยยังไม่ได้ทำอารัย555แต่เซฟภาพไว้เเล้วเดี๋ยวเลิกงานกลับบ้านคงไม่เหลืออ่ะครับ5555 ผมบอกพี่บี ไปทำงานก่อนครับ วันอาทิตย์เจอกัน  แกตอบOK (ผมจะแบ่งรูปที่พี่บีส่งมาให้ดูกันด้านล่างนะครับแต่ไม่รู้ว่าจะผ่านการตรวจสอบจากเว็ปไหม ถ้าไม่ผ่านก็ทิ้งไอดีไลน์ของท่านไว้ถ้าอยากดูนะครับ)  สำหรับผมดูและจัดไปหลายแล้วหล่ะครับ พอถึงวันอาทิตย์ครอบครัวผมก็พากันออกจากบ้านตั้ง9โมงจากปทุมไปลาดพร้าวก็ถึงประมาณเกือบ10โมง พอไปถึงก็เห็นรถจอดเต็มหน้าบ้านเลยไปก็เจอบรรดาญาติๆเมียผม ก็คนเดิมๆที่ผมเคยเจอตอนยังอยู่ที่ลาดพร้าว เเม่ยายก็รถใครจอดตั้ง2-3คัน เขาก็บอกพี่ไอบีมันมาเยี่ยม ผมคิดในใจเซ็งเลย สงสัยคงไม่ได้เจอพี่บีแน่ๆ ตอนนั้นก็ได้แต่พากันนั่งรอนั่งเล่นดูทีวีกันตรงแถวห้องรับแขก เด็กก็เล่นกัน ลูกคนเล็กของผมกับลูกเเรก อายุไล่กันก็จะเล่นมาด้วยกันตั้งเล็ก เด็กก็เล่นกันสนุก ส่วนผมก็คิดว่าทำไมคนเยอะจังว่ะ เฮ้อๆ สงสัยคงไม่ได้เข้าไปห้องพี่บีง่ายแน่ๆ เลยคิดว่าออกไปตัดผมร้านที่เคยตัดดีกว่า ร้านปิดมานานก็ถือโอกาสไปตัดผมเลยดีกว่า ก็เลยบอกเมีย แม่!!เดี๋ยวพ่อขอไปตัดผมร้านหน้าปากซอยก่อนนะ ไปร้านก็มีคิวอีก3คิว กว่าจะถึงคิวและตัดเสร็จก็เกือบ2ชั่วโมง ก็นั่งวินกลับเขาไปพอไปถึงหน้าบ้าน อ้าวไม่มีรถจอดสักคันไปไหนกันหมด ผมก็เลยโทรหาเมียไปไหนกันอ่ะทำไมไม่บอก เมียผมบอกโทษทีพ่อ พอดีเขาชวนกันมาโลตัสดูของให้เด็กๆและของใช้พี่บี ผมถาม อ้าวเเล้วพ่อจะเข้าบ้านได้ไงอ่ะ แม่ผมตอบ ประตูไม่ล๊อคพ่อพี่บีเขาก็อยู่กับเพื่อนๆเขาแต่แม่ออกมา แต่ตอนนั้นไม่มีรถจอดสักคัน ผมคิดในใจคงกลับไปหมดแล้วแน่ จากที่โกรธๆที่ไม่บอกก็หายทันที ผมเลยบอกโอเคถ้าจะกลับโทรบอกหน่อยนะเผื่อฝากซื้อของกินและผมก็วางสาย และเดินเข้าบ้านทันที ผมก็ตรงเข้าไปที่ห้องพี่บี และเคาะประตูและหมุนเปิดเข้าไป ก็เห็นพี่บีแกกำลังนั่งตรงขอบเตียงโดยกำลังใช้เครื่องปั๊มนมอยู่ ผมเเกล้งฟอร์มถาม อ้าวพี่บีเเล้วปู หล่ะ ผมไปตัดผมมากลับมาก็ไม่เจอใครเลย พี่บีก็บอกเห็นบอกไปซื้อของกันปูไม่ได้บอกนัทหรอ ก็ฟอร์มแบ๋ว ป่าวครับ ตรงประตูกับที่นอนพี่มันห่างกันห้องนั้นที่พี่บีลงมาอยู่เป็นห้องลักษณะตอนยาว ที่ผมเคยอยู่ผมเปิดประตูคุยกับพี่บีและเข้าเรื่องเลยถามหลานหลับรึยังครับ พึ่งกินนมหลับ เข้าก่อนสิ คำนี้ที่รอคอยผมเข้าไปทันทีก็เห็นพี่บีกำลังปั๊มนมเเกใส่เสื้อสีเขียวมีลายลูกไม้คล้ายเสื้อกร้ามมีกระดุม3ตัวตรงช่วงหน้าอก แต่ตอนแกปลดกระดุมออกเเค่เม็ดเดียวเพื่อเปิดนมฝั่งเดียวและนั่งปั๊มนม ผมก็เดินไปนั่งดูหลาน ก็บอกผู้ชายหน้าเหมือนพี่บีเลยโตมาหล่อขาวๆตี๋ๆแน่  ผมก็นั่งทั้งมองลูกหันไปมองแม่ พี่บ่นคนเดียวยี่ห้อมันไม่ดีเลย ผมก็เงียบๆเหมือนพี่บีจะหงุดหงิดอยู่รึป่าว ผมเลยหันไปนั่งดูหลานที่นอนหลับ และผมก็พูดตลกๆเหมือนพูดกับหลานไป โห้วตัวนี้หรอกินเก่งสงสัยนมแม่คงหวานอร่อยกินและหลับปุ๋ยเลย อยู่ๆพี่บีแกก็บอกว่าจะชิมไหมหล่ะ ผมหันมองและตรงเข้าไปเเกะกระดุมที่เหลือที่เสื้อและก็ก้มเข้าไปดูดทีนที  คำเเรกที่ดูด ผมส่งเสียงอื้อหือ น้ำนมพุ่งเต็มปากและหวานจริงๆครับพี่บีถามเป็นไร ผมตอบน้ำนมเยอะเลยครับ พี่บีก็บอกที่ปั๊มที่แม่แกซื้อไว้ให้ไม่ยี่ห้อเดิมที่เคยใช้แรงปั๊มมันน้อยรีดน้ำนมออกมาไม่หมด แกก็เลยบอกงั้นพี่รบกวนหน่อยนะ ผมตอบยินดีและเต็มใจมากครับ ผมได้ดูดน้ำนมจากเต้าพี่บีอีกผมรู้สึกว่าโชคดีใครจะไปคิดลูกคนแรกก็ได้ดูดและคนนี้อีก ผมเลยใช้ปากเป็นเครื่องปั๊มนมแทนให้  ผมดูดน้ำนมก็ใช้ลิ้นตวัดหัวนมสลับกันไปมาจนแกหลับตาเงยหน้า และก็มีเสียงครางเบาๆ ตอนนั้นผมดูดเต้าด้านขวาและจะเปลี่ยนไปดูดนมอีกข้าง พี่บีก็บอกผมด้วยเสียงสั่นๆมานอนบนตักมา ผมก็ลุกไปนอนบนตักแก หน้าผมก็อยู่ใต้เต้านมทั้ง2ข้างพอดี ผมก็ใช้ปากประกบที่เต้าอีกข้างและบรรจงดูดทันทีพี่บีร้องอุ๊ย เพราะน้ำนมพุ่งออกมาเต็มปากเต็มคอผมไปหมดมันไหลออกทางมุมปากผมเป็นทาง ผมได้ยินพี่บีถอนหายใจและบอกค่อยยังชั่ว แกคงอึดอัดแน่ๆแกก็ถามผมออกเยอะเลยไหมผมตอบไม่ได้เพราะน้ำนมยังเต็มปากก็เลยกลืนและเงยหน้าไปตอบแก ล้นปากเลยครับแกก็ยิ้ม ผมเลยถามพี่บีว่าโล่งไหมครับ พี่บีแกเอามือมาเช็ดน้ำนมที่ไหลที่มุมปากผมและตอบ อืม และเค้นนมข้างนั้นบีบน้ำนมใส่ปากผมจังหวะนั้นผมขอแกถ่ายรูปได้ไหมแกมองหน้าผม และบอกอืมจะถ่ายก็ถ่ายและรีบมาดูดนมต่อเถอะ มันทำให้ผมรู้สึกคลั่งบวกกับเงี่ยน ก็ดูดนมต่อรอบนี้ผมจัดเต็มเลียหัวนมและดูด จนพี่บีครางออก ฮึ้มมๆๆอาอาและดิ้นไปมา ผมเลยจับมือพี่บีไปลูบๆคลำๆที่เป้าเกงที่ควยมันแข็งตุงกางเกง ผมก็เน้นดูดหัวและใช้ลิ้นวนที่หัวนม อื้อฮึ้มๆ ผมรู้ว่าพี่บีเงี่ยนมากเพราะเเกเเสดงออกว่าเงี่ยนทั้งยกหัวผมให้ดูดนมให้แรงๆและบีบลูบที่ควยผมแรงขึ้นๆผมเลยถามเเกตรงๆว่าผมขอเย็ดพี่อีกสักครั้งได้ไหม ผมอยากเย็ดกับพี่มากจริงๆครับ เเกก็บอกว่ายังไม่ได้เเผลยังไม่หาย ผมก็เปลี่ยนมาดูดนมอีกข้างต่อกระตุ้นให้เเกเพิ่มความเงี่ยนทั้งดูดทั้งเลียผมเอามือเค้นนมบีบนมเเละตวัดลิ้นเลียวนรอบหัวนม แกร้อง ซี๊ดๆๆอ้าๆ แกรูดซิปเกงผมแล้วล้วงเอาควยผมออกมาชัก แกก็บอกเดี๋ยวพี่เอาน้ำออกให้นะ ตอนนี้เเผลพี่ยังไม่หาย ผมเลยตอบ ก็ได้ครับครับพี่บี แต่วันหลังผมจะมีโอกาสแบบนี้อีกไหม พี่บีตอบแบบทำให้ผมดีใจว่า เดี๋ยวไว้พี่จะพาลูกคนแรกของแกไปเล่นกับลูกผมที่บ้านผมและอาจนอนค้างสักคืน แกถามผม ดีไหมแบบนี้ ผมยิ้มและตอบโอเคครับ แล้วพี่บีแกก็ใช้มือชักให้แบบไม่ยั้ง ด้วยความเสียวผมก็ดูดนมพี่บี ดูดจนหัวนมแดง แกบอกพี่เสียว พอแล้วไม่ต้องดูดนมพี่แล้ว พี่ก็อยาก แต่ทำไรไม่ได้มันทรมานรู้และเอามือลูบหัวผม แกก็บอกลุกมายืนตรงหน้าพี่มา พอยืนควยผมก็ชี้ตรงหน้าพี่บีพอดี แกก็อ้าปากผมก็ดันเข้าในปากก็ใช้ลิ้นตวัดที่ควยผม และผมกระเด้าควยใส่ปากพี่บีแบบไม่ยั้ง ผมเสียวแบบต้องส่งเสียง ซี๊ดๆๆๆ ส่วนพี่บีก็ อ้าปากรับควยผม โอ้วๆๆ ผมกดหัวและดันหัวรับควยผม ผมบอกพี่บีตอนนั้นก่อนใกล้น้ำจะแตก ผมพี่บีครับเสียวจังเลยครับพี่ ถ้าผมจะแตก แตกในปากพี่เลยนะครับ แกพยักหน้าผมตะบันความเเรง ความเร็ว จนหัวพี่บีโยกไปมาอย่างเร็ว และก็ อ้าๆๆพี่บีครับๆๆจะพุ่งแล้วนะครับ อ้าๆๆๆโอ้วๆๆๆ ซี๊ดน้ำพุ่งไปเต็มๆปากพี่บีและผมยังแช่ควยและกระตุกควยจนน้ำออกจนหมดลำพี่บีก็หยิบถังขยะ มาบ้วนน้ำเงี่ยนออก แล้วผมก็ใส่กางเกงและเดินไปหาพี่บีแอบจุ๊บแก้มไปทีนึงแล้วบอกเดี๋ยวทักไลน์มาถามนะครับพี่บีจะไปวันไหน แกตกใจที่ผมหอมแก้มและพยักหน้า ผมเลยยกมือไหว้พี่บีและบอกขอบคุณมากครับ แกบอกจะไหว้ทำไม ผมออกไปก่อนนะครับพี่ และก็ออกมารอเมียผมหน้าบ้านจนกลับบ้าน  ผมคงได้มีโอกาสได้มาเล่าอีกแน่ครับถ้าพี่บีเขาแผลที่คลอดและหายดี ไว้โพสหน้าครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณต้อง เข้าสู่ระบบ เพื่อดาวน์โหลดไฟล์นี้ หากยังไม่มีบัญชี กรุณา ลงทะเบียน

โพสต์ 2020-5-28 09:33:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่รู้จะบรรยายใดใด ท่านนี้สุดยอดจริงๆครับ ขอบคุณมากๆที่แบ่งปันเรื่องเสียวๆเด็ดๆครับ
โพสต์ 2020-5-28 23:41:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2020-5-31 17:56:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
good ขอบคุณครับ
โพสต์ 2020-6-2 15:14:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2020-6-15 16:30:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ืขอบคุณครับท่าน
โพสต์ 2020-7-3 11:38:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2021-6-26 15:53:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียวกันไหมครับ
โพสต์ 2022-10-23 19:39:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ
โพสต์ 2023-10-6 20:11:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
win415549 ผมดูรูปไม่ได้รบกวนเเบ่งปันหน่อยน่ะครับ เเต่คุณสุดยอดมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-12 20:36 , Processed in 0.045965 second(s), 15 queries .