ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 10175|ตอบกลับ: 242

[เรื่องเสียว กกน] ครั้งแรกกับน้าสาวออฟฟิต

มาแรง... [คัดลอกลิงก์]
เรื่องนี้เกิดเมื่อไม่นานมานี้เอง ผมมีน้าสาวคนนึง เธอชื่อ ตุ๊ก ผมเรียกแกว่า น้าตุ๊ก ซึ่งเป็นน้าสะใภ้ของที่บ้าน อายุประมาณ 35 ผิวคล้ำนิดๆแต่ไม่ดำ น้าตุ๊กทำงานเป็นสาวออฟฟิตโรงงาน ทำเกี่ยวกับบัญชี มีลูก 1 คน หุ่นน้าตุ๊กจะอวบๆนิดๆ แต่ไม่อ้วน ตามประสาคนมีลูกแล้ว ซึ่งนมน้าตุ๊กใหญ่มากๆ ถามว่ารู้ได้ไง เวลาที่ครอบครัวแกไม่อยู่บ้านผมชอบแอบเข้าไปส่องราวตากผ้าที่บ้านแก ยกทรงแกขนาด D36/80 และ กางเกงในไซด์ L โดยที่ของแกส่วนมากที่แกใส่จะเป็นลายลูกไม้ ผ้าลื่นๆเกือบทั้งนั้น ที่สำคัญเสื้อในแกไม่มีฟองน้ำเลย ส่วนยี่ห้อก็พวกวาโก้ กับ จินตนา ส่วนตัวผมชอบยี่ห้อพวกนี่อยู่แล้ว ซึ่งมันทำให้ผมมีอารมณ์มากเวลาที่ได้เห็น ได้ดม แต่ส่วนใหญ่จะได้ดมของน้าตุ๊กก็ตอนที่ซักไว้ที่ราว
ครั้งนึงน้าตุ๊ก ไปต่างจังหวัดเลยเอากุญแจบ้านมาฝากเพื่อให้ผมเข้าไปให้อาหารหมาที่แกเลี้ยงไว้ ผมจึงมีโอกาสได้เข้าไปในบ้านแก แต่ปกติผมก็เข้าออกอยู่บ่อยๆ แต่เฝไม่มีโอกาสได้ดมแบบที่ใส่แล้วสักที ครั้งนี้มีกุญแจบ้าน ผมก็รอเวลาที่แกออกเดินทางไปสักพัก เพื่อรอให้แน่ใจว่าออกไปไม่กลับมาเอาของ พอผมเข้าไปในบ้านแกได้ ผมก็รีบเดินไปที่ห้องนอนของแก ซึ่งแกน่าจะเก็บผ้าที่รอซักไว้ในห้องนอน พอเข้าไปได้ก็เจอจริงๆ มีตะกร้า 2 ใบ ใบหนึ่งใส่เสื้อผ้าที่เป็นพวกชุดทำงาน ชุดทั่วไป และ อีกใบใส่พวกชุดชั้นในที่ใส่แล้ว ใบแรกก็จะมีชุดทำงาน ชุดอยู่บ้าน และ ชุดนอน ขออธิบายชุดทำงานของน้าสาวผมก่อน ชุดจะเป็นเสื้อกึ่งๆสูทแขนสั้นผ้าเงาสีเท กระโปรงสั้นสีเทาเงาๆ แล้วมีสายเดี่ยวสีชมพูผ้าสากๆเป็นซับในอีกที ตามสไตร์สาวออฟฟิต ส่วนชุดนอนนี่ก็เป็นชุดนอนไม่ได้นอนผ้าลื่นๆลูกไม้แทบทุกชุด ที่เจอก็มีสีขาว สีชมพู ผมเลยเริ่มจากหยิบซับในสีชมพูมาลองดม ได้กลิ่นน้ำหอมที่แกใช้ ไม่มีกลิ่นเหงื่อเลย ก็ทำงานในออฟฟิตจะมีเหงื่อได้ไง ต่อมาผมหันไปเห็นชุดนอนสีขาวผ้าลื่นบนที่นอนเลยลองหยิบชุดนอนบนที่นอนมาดม มีแต่กลิ่นน้ำยาปรับผ้านุ่มหอมๆ ได้อารมณ์มาก หลังจากนั้นผมก็ลองค้นตะกร้าอีกใบ ซึ่งเป็นตะกร้าชุดชั้นในรอซัก ก็เจอกับเสื้อในลูกไม้ 2 ตัว กับ กางเกงในผ้าลื่นอีก 2 ตัว ผมเลยหยิบเสื้อในสีขาวลายลูกไม้ กับ สีเทาลายลูกไม้ ยี่ห้อเดียวกันตือวาโก้ พอดมดูเท่านั้นแหละ ลองคิดดูว่าส่วนนี้แนบชิดห่อหุ้มเต้านมกับหัวนมน้าตุ๊ก ซึ่งก็จะได้กลิ่นเต้านมน้าตุ๊กจริงๆ อยากจะเอาน้ำออกเลยเดี๋ยวนั้น ต่อมาผมหยิบกางเกงในอีก 2 ตัวขึ้นมาดู ตัวแรกเป็นสีขาว และ ตัวที่ 2 สีเทาตรงเป้ามีลายลูกไม้บางๆ ยี่ห้อจินตนา นึกถึงเวลาที่แกใส่น่าจะเห็นหมอยดำๆรำไรๆ เซ็กซี่น่าดู น้าผมนี่ชอบใส่แบบสีเข้าชุดกัน ผมลองพลิกตรงเป้าด้านในออกมา เจอคราบขาวๆแห้งๆติดอยู่บางๆ ทั้งสองตัว ลองดมกลิ่นดูออกอับๆผสมกลิ่นฉี่นิดๆ เสียวมาก อยากรู้ว่ารสชาติจะเป็นยังไง เลยลองเอาลิ้นแตะเลียตรงคราบ รสชาติออกเค็มนิดๆ แต่อร่อย ผมจึงเอาตัวสีขาวมารูดกับควยผมสลับกับเสื้อใน แล้วเอากางเกงในสีเทามาดมกับเลียตรงเป้า โดยจินตนาการว่ากำลังเย็ดน้าตุ๊กอยู่ ผมเดินไปรอบๆเข้าไปในห้องน้ำในห้องนอนกะว่าจะปล่อยน้ำลงชักโครกจะได้ไม่เลอะเทอะ เดี๋ยวจะโดนน้าตุ๊กจับได้ สายตาผมเหลือบไปเห็นกางเกงในอีกตัวแขวนอยู่ในห้องน้ำตรงราวแขวนผ้า ผมจึงรีบหยิบมาดู เท่านั้นแหละยิ่งมีอารมณ์ยิ่งกว่าเดิมอีก เพราะตัวที่หยิบมาพิเศษกว่าตัวที่เจอในตะกร้า ตัวนี้สีน้ำตาลเป้าเป็นลูกไม้เหมือนกัน แต่ตรงเป้านี่มีคราบใสๆขาวๆ ที่ยังเปียกๆเลอะเป็นดวงเต็มเป้ากางเกงในเลย สงสัยมีอะไรกับน้าชายก่อนไปต่างจังหวัด หรือ ไม่ก็แอบช่วยตัวเองตอนเช้าแน่เลย ผมรีบเอามาดมดู กลิ่นออกคาวๆหอมๆบอกไม่ถูก ต่างจากตัวเมื่อกี้นี้ เอาลิ้นแตะชิมดู ไม่มีรสชาติแต่ลื่นลิ้นได้อารมณ์สุดๆ ผมจึงชักต่อไม่กี่ที ทนไม่ไหวเอาออกไม่ทันแตกเต็มเป้ากางเกงในน้าตุ๊กไป หลังจากนั้นผมก็รีบทำความสะอาดจัดเก็บเสื้อผ้าที่รื้อออกมาเข้าที่เดิม แต่ประเด็นคือตัวที่แตกใส่เช็ดแล้วก็ยังเป็นคราบอยู่ คิดในใจแกคงไม่น่าสังเกตเลยยัดไว้ด้านล่างสุดของตะกร้า และ ผมก็กลับออกมาสบายตัวไป ผมจะทำอย่างนี้กับกางเกงในน้าตุ๊กทุกครั้งที่มีโอกาส กลัวโดนจับได้
ผู้เข้าชม
หากต้องการดูรูปอื่นๆที่ซ่อนไว้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน
โพสต์ 2020-3-23 03:34:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ
โพสต์ 2020-3-23 07:43:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แจม้ลบยยยย
โพสต์ 2020-3-23 07:43:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของดีใกล้ตัว
โพสต์ 2020-3-23 09:01:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ของดีใกล้ตัว
โพสต์ 2020-3-23 09:10:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตามคับๆๆๆๆ
โพสต์ 2020-3-23 09:30:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2020-3-23 11:45:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2020-3-23 12:38:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
verygoodkrub
โพสต์ 2020-3-23 14:07:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2020-3-23 14:10:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดมากครับ
โพสต์ 2020-3-23 14:49:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2020-3-23 16:03:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2020-3-23 18:07:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2020-3-23 18:46:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชมหน่อยครับ
โพสต์ 2020-3-23 18:58:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ
โพสต์ 2020-3-23 18:58:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยอดเยี่ยมมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-12 22:35 , Processed in 0.054603 second(s), 14 queries .