ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 14597|ตอบกลับ: 339

[เรื่องเสียว กกน] แอบดมกกน.เพื่อน จนได้เรื่อง

มาแรง... [คัดลอกลิงก์]
ขอแนะนำก่อนนะครับว่าผมกับน้องคนนี้เคยเป็นเพื่อนร่วมงานกันมาก่อนจากที่เก่า แล้วตอนนี้เราต่างก็ย้ายงานกันแต่ทำคนละบริษัทส่วนหอก็ไม่ไกลกันมากไปมาหากันบ่อยๆ เนื่องจากว่าเรารู้จักกันมาก่อนพอมาอยู่ที่ใหม่ก็เลยหาวันว่างๆไปกินข้าวที่ห้องกันบ้างสลับกันแล้วแต่โอกาส และแฟนผมก็เริ่มสนิทกับน้องเขาขึ้นเรื่อยๆเพราะเห็นว่าผมกับน้องเขาเคยทำงานที่เดียวกันมาก่อนและผมก็ไม่ได้แสดงพฤติกรรมผิดปกติอะไรให้เขารู้เขาจึงไว้ใจผมมั้ง น้องคนนี้ชื่อหนิงน่าตาน่ารักพอได้เป็นคนหุ่นดีเวลาใส่กระโปรงออฟฟิศจะเซ็กซี่ใช้ได้เลย แต่ผิวไม่ขาวมากออกแนวผู้หญิงผิวสีแทน และน้องเขายังโสดเพราะเพิ่งเลิกกับแฟนมาจะ1ปีละ ตัวผมเองก็อยากได้น้องเขาอยู่เหมือนแต่หาจังหวะไม่ได้ซักที เข้าเรื่องเลยแล้วกันบ่อยครั้งที่น้องหนิงไปกินข้าวห้องผมแล้วไปนอนด้วยถ้าวันไหนรู้ว่าจะเมาแล้วกลับดึกนางจะเตรียมชุดมาด้วยแฟนผมก็ไม่ได้ว่าอะไร ด้วยความเมาเลยกล้าผมเลยเอาแฟนตอนดึกๆคือกำลังจะนอนแต่เชื่อว่าน้องเขายังไม่หลับแน่นอน ทุกครั้งที่น้องเขาไปนอนห้องด้วยผมจะพยายามขอแฟนเอาต่อหน้าเขาตลอดแฟนก็บ่นว่าอายเขาเดี๋ยวน้องเขาตื่น ผมก็อธิบายเหตุผลไปว่าแค่สนุกๆมันได้อารมณ์ดี และมีเช้าวันนึงแฟนผมกับน้องเขาชวนกันออกไปวิ่งตอนเช้าผมเลยแกล้งเมาค้างไม่ขอออกไป พอทั้งคู่ออกจากห้องผมรีบไปค้นกระเป๋าน้องหนิงทันทีและสิ่งที่ตามหามาแสนนานก็อยู่ต่อหน้า กกน.และเสื้อในน้องหนิงที่ใส่เมื่อคืนถอดออกตอนอาบน้ำพับไว้อย่างดี ผมรีบเอาออกมาทั้งตื่นเต้นและมือสั่นเปิดดูกกน.ยังมีคาบน้ำใสๆยังเปียกอยู่เลย กกน.สีดำบวกคาบน้ำขาวใสได้อารมณ์มากผมทั้งดมทั้งเลียสลับกับเอาเสื้อในมาดม กกน.ตอนนั้นคาบน้ำน้องหนิงโดนผมดูดเลียจนหมดไปแล้วและกกน.เปียกไปด้วยน้ำลายผมแทน ไม่ถึง10นาทีด้วยความเสียวและตื่นเต้นผมจึงแตกใส่ทั้งกกน.และเสื้อในน้องหนิงจนเลอะเสร็จแล้วพับเก็บไว้ที่เดิม พอทั้งคู่มาผมก็ทำตัวปกติไม่มีอะไรจนสายๆเธอก็กลับห้อง และหลังวันนั้นถ้าน้องหนิงมานอนห้องผมตอนเช้าผมจะหาเรื่องไล่ทั้งคู่ไปวิ่งหรือหาซื้อของกินเพื่อผมจะได้มีเวลาเสพกลิ่นน้องหนิง มีวันนึงผมได้ออกอุบายชวนแฟนไปกินข้าวห้องน้องหนิงบ้างผมก็แกล้งทำเป็นลืมซื้อของขาดๆเกินๆบ้าง แล้วบังคับทั้งคู่ออกไปซื้อพอทั้งคู่ออกไปก็เป็นนาทีสวรรค์ของผมสิครับ ผมรีบไปที่ตระกล้าผ้าก่อนเลยของที่เล็งไว้เพียบยังไม่ซักเต็มตระกล้าเพราะเป็นวันศุกร์ด้วย นางหยุดเสาร์-อาทิตย์คงรอซักครั้งเดียว ผมเททั้งหมดออกเลือกเอาตัวสวยๆเน้นคาบเก็บใส่กระเป๋ากลับห้องด้วย ผมก็ทำภารกิจปล่อยน้ำใส่ที่เหลือคือฟินมากกกน.5-6ตัวผ่านการใส่ทำงานมาทั้งวันบางตัวก็คาบเยอะคาบน้อยต่างกันไป กลิ่นหีน้องหนิงไม่แรงคงรักษาความสะอาดดีแต่น้ำเงี่ยนเธอเยอะใช้ได้ หลังจากทั้งคู่กลับมาน้องหนิงก็มองผมบ่อยๆด้วยสายตาแปลกๆผมก็เริ่มแปลกใจละว่าเธอจะสงสัยอะไรรึป่าว หลังจากวันนั้นเราก็คุยไลน์กันปกติจนมีวันนึงเธอได้เริ่มถามผมแปลกๆจนผมบังคับให้เธอถามตรงๆ คือตอนนั้นผมคิดว่าเธอคงรู้แล้วว่าผมทำอะไรกกน.เธอบ้าง เธอเลยพูดว่าวันที่ผมกับแฟนไปห้องเธอล่าสุดรู้สึกข้าวของกระจัดกระจายตระกล้าผ้าพับเรียงไว้ก็ยับและมีของหายเธอเลยแกล้งถามว่า
หนิง : พี่หยิบอะไรติดมือกลับด้วยป่าว 555
ผม : ใช่พี่หยิบกกน.มา(มั้ง)555
หนิง : แหมว่าละมันจะหายไปได้ไง555
ผม : น่า..เดี๋ยวเอาไปคืนกับมือ555
หนิง : เอาไปทำไรเนี่ย บ้าป่าว
ผม : แล้วคิดว่าเอามาทำไรละ
หนิง : ไม่รู้สิ หรือว่า...?
ผม : จะให้ซักก่อนหรือจะเอากลับไปซักเอง555
หนิง : ซักมาเลยเดี๋ยวเลอะคาบพี่อีก 555
หนิง : เห้ย นี่พี่เอาไปจริงๆหรอ
ผม : แหม ล้อเล่นน่าจะเอามาทำไร 555
หนิง : เอาไปจริงๆก็บอกเหอะ แล้วซักมาคืนด้วย555
ผม : เออ...แล้วรู้ได้ไงว่าเลอะคาบพี่
หนิง : แหม หนูสังเกตุมาหลายครั้งละเวลาไปนอนห้องพี่กกน.หนูจะเลอะอะไรแปลกๆตลอด แล้ววันนั้นกกน.หนูก็หายแล้วพี่ก็บอกเอาไปด้วย สารภาพมาเลยเอาไปทำไร ไม่งั้นจะบอกแฟนพี่ ผมก็บอกเธอไปตรงๆเพราะกลัวเธอจะฟ้องแฟนผม ยิ่งคุยกันยิ่งได้อารมณ์เธอก็ถามมากขึ้นๆเหมือนเธอมีอารมณ์ตาม คุยกันไปมาจนเธอก็สงสัยผมเอาไปทำยังไง ผมเลยบอกว่าอยากเห็นเดี๋ยวเลิกงานไปทำให้ดู เธอก็เงียบและด่าผมจะบ้าหรอเดี๋ยวแฟนพี่จะว่าเอาหรอก เธอเลิก5โมงและผมบอกว่าจะรีบออกโอไปหาที่ห้องเพื่อไม่ให้แฟนรู้ เธอยังท้าทายอีกว่าถ้ากล้าทำก็มาอยากรู้เหมือนกันจะกล้าจริงป่าว ถึงเวลาผมรีบไปหาเธอทันทีเธอเปิดห้องนิดนึงแล้วบอกว่ามาจริงๆหรอนึกว่าพูดเล่น ผมเลยผลักประตูแล้วเข้าไปในห้องทันทีและแกล้งเตะตูดเธอเล่น เธอคงตื่นเต้นทำตัวไม่ถูกเดินวนไปมาเปิดทีวีเปิดคอมสับสนไปหมดคงเขินด้วย เราก็แกล้งคุยกันนอกเรื่องปกติผ่านไปซักพักผมเลยเข้าเรื่องเลย
ผม : อยากเห็นหรอว่าทำยังไง
หนิง : เห็นไร ป่าวซะหน่อย
ผมเลยเดินไปที่ตระกล้าผ้าเธอแล้วหยิบกกน.มา2-3ตัว
หนิง : เอามาทำไม มันยังไม่ซักสกปรก
ผู้เข้าชม
หากต้องการดูรูปอื่นๆที่ซ่อนไว้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน
โพสต์ 2020-3-2 23:14:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2020-3-2 23:40:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2020-3-2 23:45:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2020-3-3 00:21:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุนครับ
โพสต์ 2020-3-3 00:29:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แจ่มเลยครับ
โพสต์ 2020-3-3 00:53:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2020-3-3 01:15:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบอะไรแบบนี้
โพสต์ 2020-3-3 04:59:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ
โพสต์ 2020-3-3 06:05:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด

สุดยอดครับ
โพสต์ 2020-3-3 06:37:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จัดว่าเยี่ยมครับ
โพสต์ 2020-3-3 07:36:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณค้าบ
โพสต์ 2020-3-3 07:39:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2020-3-3 07:56:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ
โพสต์ 2020-3-3 09:11:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมจุงเบย
โพสต์ 2020-3-3 10:45:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2020-3-3 11:19:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ​ครับ​
โพสต์ 2020-3-3 12:16:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียวจังเลย
โพสต์ 2020-3-3 14:05:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ
โพสต์ 2020-3-3 14:39:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตายแล้ววววว ฉาวโฉ่วว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-13 20:06 , Processed in 0.055683 second(s), 14 queries .