ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 1750|ตอบกลับ: 18

[เรื่องเสียว กกน] ชอบชุดชั้นใน ตั้งเเต่ตอนไหนครับ

[คัดลอกลิงก์]
ส่วนตัวเเล้วผมชอบมานานมากเเล้วครับ ตอนนั้นเป็น กกน.พี่สาว ลายการ์ตูน จำได้ว่าเป็นตัวโปรดด้วย ชักว่าวใส่จน กกน.เหลืองเลย เเละต่อมาได้ไปเข้าค่ายคุณธรรมที่วัดในพิจิตร ได้เเอบเข้าไปในโซนผู้หญิง เจอ กกน.ของรุ่นน้อง เเม่ง ไปเเอบหยิบมา อย่างหอมเลย ได้มาหลายตัวเลย พออีกไม่นานก็เริ่มมาลักของน้าเอาไปชัก ก็เริ่มเเบบนี้เรื่อยมา ต่อมาน้องสาวย้ายมาอยู่กะอา เรานี้ยกราวมาเลย ช่วงนั้นเอาใาดมบ่อยจัด จนอยากจะเย็ดน้องเลย เเละก็ได้ไปเรียนต่อ ซึ่ง ร.ร มันเป็น ร.ร. ประจำผมนี้ตระเวนตามตู้ซักผ้ามาเลย เเละล่าสุดได้ไปตอน. รร.ปิดเทอมผมนี้คว้าใส่กระเป๋ามาเเม่งเยอัมาก ทั้งเเบบซักเเละไม่ซัก เหมือนเจอสวรรค์เลย  เเล้วเพื่อนๆเจอเเบบไหนมาบ้างครับ
โพสต์ 2019-8-15 19:25:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบตั้งแต่จำความได้อ่ะครับ
โพสต์ 2019-8-15 12:01:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แจ่มๆทั้งนั้นเลยครับ
โพสต์ 2019-8-15 12:47:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบกางเกงในเพราะ ตอน ป.3 ไปอ่านหนังสือการ์ตูนโป๊ ของเพื่อน มันชอบเอาหนังสือการ์ตูนของพี่ชายมันมาแบ่งให้อ่าน ทั้งการ์ตูนธรรมดาและโป๊ และผมไปได้อ่านหนังสือการ์ตูน อยู่เล่มนึงจำชื่อไม่ได้ นางเอกลื้นล้มทับพระเอก แล้วเป้านางเอกอยู่ตรงจมูกพระเอก พระเอกเลยเอาจมูกถูเป้ากางเกงในนางเอก จนนางเอกเสร็จ ชอบตั้งแต่นั้นมา ทำให้อยากดมกางเกงในเพื่อนผู้หญิงในห้องสุดๆ ซึ่งเพื่อนผมก็ชอบเหมือนกัน อยากดมกางเกงในเหมือนกัน
โพสต์ 2019-8-15 15:34:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2019-8-15 18:17:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2019-8-15 19:55:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าจะตอนเห็นกางเกงในเพื่อนผู้หญิงครับ สีขาวบ้าง สีฟ้าบ้าง ตั้งแต่ตอนประถมเลย
โพสต์ 2019-8-17 21:18:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบเพราะเคยเห็นสาวหน้าตาธรรมดาๆเป็นพนักงานโรงแรมใส่กระโปรงสั้นแล้วนั่งโป๊หวอโผล่ตอนเธอนั่งสั่งข้าวกินกับเพื่อนของเธอเพื่อนเธอนั่งหุบๆคับแต่เธอนั่งกางขาผมเดินผ่านจึงแกล้งทำเหรียญตกแล้วก้มลงไปมองเลยคับเธอนั่งไม่หุบด้วยเห็นเต็มตาคับลายลูกไม้สีขาวเห็นขนหมอยชัดเลยคับรู้เลยคับเธอตั้งใจโชว์แน่นอนผมนี่นึกถึงแล้วแข็งตลอดคับ
โพสต์ 2019-8-18 20:58:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณครับ
โพสต์ 2019-8-20 22:22:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สัก ป.3-ป.4 ได้มั้ง เจอกางเกงในของพี่สาววางอยู่ก็เลยหยิบมาดม พอดมแล้วแข็งเลย ตอนนั้นยังไม่รู้เลยว่าชักว่าวเป็นยังงัย รู้สึกแค่ว่าของเราแข็งแค่นั้น
พอหลังจากนั้นมาก็เลยชอบ ฝังใจกับกางเกงในผู้หญิงมาตลอด ทุกวันนี้เวลาวันไหนไม่ได้มีอะไรกับเมียก็ต้องเอากางเกงในเมียหรือกางเกงในคนอื่นที่เก็บสะสมไว้มารีดน้ำออกทุกวัน (วิธีก็ตามรูปโปรไฟล์แหละ)
บางทีขับรถไปมองตามข้างทางแค่เห็นชุดชั้นในตากอยู่ก็ของขึ้นแล้ว
โพสต์ 2019-9-29 06:14:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ข​องผมเริ่มหลายปีก่อน​ คบกับแฟนแบบเด็กๆยังไม่เคย​มี​อะไร​กัน​เลย​ ผมมีโอกาศไปเที่ยวแพมีลูก​พี่​ลูกน้อง​แฟนไปด้วยกัน​ ชื่อเอ๋หน้าตาดีทีเดียว

เรารวมกระเป๋าเสื้อผ้า​ไว้ด้วยกันโดยที่ผมเป็นคนแบก​ พอได้โอกาศผมสำรวจมันจะมีถุงใส่กางเกงใน​ ยกทนรงที่เปียกรวมกันทั้ง​ของ​แฟนผมและเอ๋..

และแล้วผมยังจำได้เลยของเอ๋เป็นลูกไม้ตัวสีเลือด​หมู​ ด้านข้างเป็นสายเล็กๆบางเฉียบ​2เส้น​  ส่วน​ของแฟนผมสีแดงเส้นด้านข้างบางเฉียบมีโบว์เล็กๆิติดไว้ด้านข้าง​  ของแฟนผมเอามาดมลูบหอม​  ของเอ๋ผมห่อจรวดของผมรูดไปรูดมาจนสายบางๆนั้นขาดเลยน้ำผมก็พ่นใส่และเก็บรวบรวมเหมือนเดิม

พอกลับมาบ้าน​ผใได้ยินเอ๋พูดกับฟนผมว่า แมร่งกูเมาเล่นน้ำยังไงไม่รู้เกงในขาดเลย
โพสต์ 2019-9-29 21:41:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เรียนประถม แอบดูเกงในครู พอเริ่มชักว่าวเป็นก็เริ่มแอบหยิบของป้ามาใส่ แข็งตั้งแต่จับ เสียวมากๆจำได้เลย วาโก้สีขาว
โพสต์ 2023-1-6 13:26:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เริ่มตั้งแต่ ป.1-2 โดยประมาณ กกน ของแม่ ลายลูกไม้ ยี่ห้อวาโกเป็นเหตุและจุดเริ่มต้น
โพสต์ 2023-1-6 20:38:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แจ่มมากครับ
โพสต์ 2023-1-8 06:37:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบดมของอา อาเป็นหมอฟัน หน้าตาน่ารัก ขาวหมวย สมัยเด็ก ๆ สัก ม.1 แอบเอาของอามาดมแล้วแข็ง ติดใจ เลยไปแอบดูตอนเข้าห้องน้ำอีก โอ้โห หมอยดกสัส ๆ เลยชอบตั้งแต่นั้นเป็นต้นมา
โพสต์ 3 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
สมัยประถมเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-13 03:50 , Processed in 0.048844 second(s), 15 queries .