ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 5580|ตอบกลับ: 31

[เรื่องเสียว กกน] คราบแบบนี้เรียกว่าคราบอะไรหรอครับ มีเรื่องจะเล่า ถ้ายาวไปขอโทดด้วยเด้อออ

[คัดลอกลิงก์]
ปกติจะเข้ามาดูอย่างเดียว ไม่ค่อยได้ตั้งกระทู้สักเท่าไหร่ แต่มีเรื่องจะเล่าครับ อิอิ พอดีมะวันเสาร์ มีโอกาสไปงานเเต่งเพื่อนในภาคอีสาน ซึ่งเวลาที่ผมไปถึงก็ช่วงดึกๆแล้ว พอไปถึงก็มีบรรดาเพื่อนๆ เจ้าบ่าวเจ้าสาวที่มาจากทางกรุงเทพฯ มากมาย ผมไปในฐานนะเพื่อนเจ้าบ่าว พอไปถึงเจ้าบ่าวก็ให้ผมไปพักที่บ้านหลังหนึ่งซึ่งในบ้านหลังนั้น        บรรดาเพื่อนๆ เจ้าบ่าวเจ้าสาวมากหน้าหลายตา มาพักรวมๆ กัน เตียงก็จะยาวเรียงรายกันไปเรื่อยๆ ซึ่งเตียงที่ผมไปพักนั้น อยู่ข้างเตียงของเพื่อนเจ้าบ่าวเจ้าสาว คู่หนึ่ง พอดีน้องเขาเป็นเเฟนกัน แต่ผมดันเหมือนจะชอบน้องผู้หญิงเข้า น้องเค้าน่าตาหน้ารักดี แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรเพราะน้องเค้ามากับแฟน แต่ก็แอบเหล่มองอยู่เรื่อยๆ ซึ่งในระหว่างวันนั้นด้วยความที่อยู่เตียงข้างกันเลยมีโอกาสได้คุยกันบ้างแต่ก็จะคุยกับแฟนเค้าที่เป็นฝ่ายชายก็ถามน้องน้องเค้าว่ามาถึงตั้งแต่กี่โมง ซึ่งน้องเค้าบอกว่านั่งเครื่องมา มาถึงแต่เช้าเเล้ว เวลาก็ล่วงเลยไป จนเช้าวันอาทิตย์ ก็เริ่มงานพิธี ซึ่งเพื่อนๆ เจ้าบ่าว เจ้าสาวทุกๆ คนจะต้องใส่ชุดไทยในการเข้าร่วมพิธีรวมถึงผมด้วย ผู้หญิงห่มสไบเฉียง ผู้ชายนุ่งโจงกระเบน ในระหว่างงานดำเนินไป ผมก็จะเเอบมองน้องเค้ายุเรื่อยๆ น้องเค้าน่าตาน่ารักดี จนมีจังหวะนึงดันไปเห็นสายเสื้อในน้องเค้า ทางด้านฝั่งที่สไบถูกเฉียง น้องเค้าใส่สายเสื้อในเฉพาะ ฝั่งที่สไบเฉียงส่วนด้านที่เปลือยไหล่ จะไม่ใส่สายเสื้อใน พูดง่ายๆ คือใส่เสื้อในสายเดียว พอเห็นปุ๊บ จู่ๆ ไม่รู้ว่าคิดอะไร อยากได้เครื่องในของน้องเค้ากลับบ้านสักชิ้นนึง ในเมื่อไม่ได้น้อง ก็ขอเครื่องในน้องสักชิ้นก็ยังดีเป็นที่ระลึก 555 เพราะคำนวณแล้วว่า จะกลับช่วงเที่ยงๆ บ่ายๆ งานเสร็จก็จะกลับเลย น้องไม่น่าจะจับได้      ในช่วงที่อยู่ในระหว่างงานแห่ขันมาก ผมก็อาศัยจังหวะตอนนั้น กลับมาที่บ้านพัก  ระหว่างทางเดินกลับมาบ้านพัก ก็เห็นชาวบ้านที่เหลืออีกบางส่วน ทำอาหารเลี้ยงเเขกกันอยู่ (ครัวอยู่ข้างนอก) ที่เหลือส่วนใหญ่ ไปร่วมงานพิธีกันหมด พอเข้าไปในบ้านพักปุ๊บ โชคดีมากมาย ไม่มีใครอยู่ในบ้านเลย  เพราะตอนเช้าเท่าที่สังเกดุเห็นจะมี คนเข้าๆ ออกๆ บ้านอยู่เรื่อยๆ  เหมือนโชคจะเป็นของเรา เลยเดินไปที่เตียงน้องเค้า แล้วก็หันซ้ายหันขวาเช็คดูว่าไม่มี่ไครจริงๆ เป็นจังหวะที่เสียวมาก ที่เตียงน้องมีกระเป๋าอยู่สองใบ ใบซ้าย ใบขวา คำถามคือ ของ น้องผู้หญิงใบไหน เลยหันซ้านหันขวาอีก เพื่อเช็คว่าไม่มีไครเข้ามาในบ้านแล้วจริงๆ จากนั้นก็ใช้หลักขวาร้าย ซ้ายดี เช็คใบซ้ายเลยจร้าาา พอเปิดซิปปุ๊บ ชั้นเเรกของกระเป๋าเป็นชุดบอล ก็เลยเริ่มคิดว่า สงสัยจะไม่ใช่ใบนี้แล้ว แต่ขอรื้ออีกสักหน่อย พอรื้อลงไปอีก บร๊ะ สายเสื้อในอีกสาย ที่น้องเค้าไม่ได้ใส่ เรามาถูกทางแล้วจากนั้นก็รื้อลงไปอีก เจอ ก้อนผ้า ก้อนหนึ่งสีชมพู แต่มีขอบยางยืดเลยมั่นใจว่าเป็น กกน. จากนั้นก็หยิบเจ้าก้อนสีชมพูนี้แยกออกมาจากกระเป๋าน้องเค้า ตอนเเรกตั้งใจว่าจะหยุดแค่นี้ เพราะเราได้ในสิ่งที่เราต้องการแล้ว เเต่เพราะความอยากรู้ว่าน้องเค้าใส่แบบไหนมั่ง แล้ว ณ เวลานั้นยังไม่มีใครมา เลยพอรื้อลงไปอีก ก็เจอชุดนั้นใน น้องเค้า แต่มันเป็นแบบสวมจำนวน 2 ชุด ทีเเรกว่าจะเอาสักชุด เเต่ตอนนั้นตัดสินใจไม่เอาดีกว่า เพราะผมชอบแบบยกทรงที่น้องเค้าใส่ไปร่วมงานมากกว่า ไม่ชอบแบบสวมแบบนี้ เลยรื้อต่อไปอีก ซึ่งชั้นนี้เป็นก้นกระเป๋าแล้ว ก็ไปเจอก้อนผ้าสีดำ มีขอบยางยืด เลยรู้ว่าเป็น กกน. ผมเลยตัดสินใจคืนเจ้าก้อนสีชมพูให้น้องเค้า และเอาเจ้าก้อนสีดำมาแทน เพราะโดยส่วนตัวเป็นคนชอบ ผญ.ใส่บนล่างสีดำมันเร้าใจดี จากนั้นก็กลับไปร่วมงานตามปกติจนงานเสร็จ ก็เห็นน้องเค้าพากันเดินกลับบ้านพักกลับแฟน ผมก็แกล่งไห้เค้าเดินกลับกันไปก่อน สัก 10 นาทีค่อยเดินตามกลับไป พอเดินกลับไป ก็เห็นน้องผู้หญิงรื้อกระเป๋าใบนั้นอยู่        คนเดียวคงจะรื้อเสื้อผ้ามาเปลี่ยนเพราะน้องเค้าใส่ชุดสไบเฉียง ส่วนเเฟนเขาคงจะไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อ เพราะแฟนเขาใส่โจงกระเบน ผมก็แอบๆ มองน้องเค้ารื้ออยู่ จากนั้นแฟนเค้าก็กลับมาจากการเปลี่ยนเสื้อ แล้วน้องเค้าก็ไปเปลี่ยนเสื้อต่อ แต่เท่าที่แอบมอง น้องเอาไปแค่เสื้อกับกางเกง ไม่ได้เอาเครื่องในไปเปลี่ยนด้วย เลยรู้ว่าที่เรารื้อเมื่อตะกี้น้องเค้าไม่ได้สังเกตุอะไร ในระหว่างนั้นผมก็นอนเล่น กะว่าอีกสักชม. ค่อนเดินทางกลับ พอนอนเล่นได้สักสิบนาที น้องเค้าก็กลับมาพร้อมชุดไปรเวท เป็นเสื้อตัวสั้นๆ เอวลอย ใส่กับกางเกงยีนส์ แต่มันมีอยู่จังหวะนึงน้องเค้านั่งยองๆ แล้ว ขอบ กกน. โผล่ เป็นสีขาว ก็แอบมีอารมณ์นิดๆ แต่ไม่เปนไร เราได้สิ่งที่เราต้องการแล้ว หลังจากนั้นผมก็เดินทางกลับบ้าน พอกลับมาบ้าน จริงๆ ก็ลืมเรื่องหยิบ กกน. น้องเค้าติดมาแล้ว เพราะว่า ระยะเวลาเดินทางจากกงานแต่งมาบ้านผมค่อนข้างไกล ใช้เวลาประมาณ 8 ชม. เลยลืมเรื่องนั้นไป พอถึงบ้านก็นั่งเคลียร์สัมภาระกระเป๋าออกมา หลังจากนั้นก็พลันไปหยิบเจ้าก้อนสีดำๆ ออกมาจากกระเป๋า ซึ่งเป็นผ้าชิ้นสุดท้ายที่ผมหยิบออกมาเลยนึกขึ้นมาได้ว่าเอา กกน.น้องคนนั้นกลับมาด้วย เลยจัดการคลี่ออกมา แต่ก็แปลกใจว่า เอ๊ะ ทำไม กกน. มันกลับหน้าเทป เหมือนใส่แล้วเลย เลยกลับหน้าเทป อีกด้านหนึ่ง แล้วก็สังเกดเห็นตรงเป้ากกน. มันเป็นคราบขาวๆ แห้งๆ ปนเปียกๆ เลยตัดสินใจดมดู มันเป็นกลิ่นฉุนๆ เหมือนกลิ่นฉี่ แต่ก็ฟินดี พอมานั่งนึกเหตุการณ์เลย เข้าใจเเล้วว่า น้องใส่ตัวสีดำเดินทางมา พอตกเย็นอาบน้ำคงจะใส่ตัวสีขาวนอน แล้วก็ใส่ร่วมงานต่อเลย ส่วนตัวสีชมพูอาจจะเเค่เอามาเผื่อไว้เฉยๆ 555 พอกลับมาย้อนคิดโชคดีจัง ทีเเรกไม่ได้คิดเรื่องกลิ่น กกน.เลย แค่อยากได้ กกน.น้องเค้าเฉยๆ จบแล้วครับสำหรับประสบการณ์ของผม ไปงานแต่งได้ของดีกลับมาซะงั้น ขอออกตัวก่อนเลยครับว่าไม่เคยดมกกน.ใครมาก่อน ส่วนใหญ่ที่ผมมีส่วนใหญ่ผมจะซื้อจากห้างเอาบางทีเห็นสวยๆ ก็จะซื้อกลับมา ของน้องคนนี้เป็นเเรกที่ผมได้มาโดยการจิ๊ก ทีนี้ผมสงสัยครับว่า 1. คราบนั้นกลิ่นแบบนั้นเป็นกลิ่นอะไรคราบอะไร
2. วิธีเก็บรักษากลิ่นนั้นครับ เก็บยังไง เพราะตอนนี้ เวลาผมเอามาช่วยตัวเอง ผมจะดมๆตรงเป้า มันก็จะเหม็นฉุนๆ แต่จะดมแค่ทีสองที ไม่ได้ดมเยอะมาก เพราะถึงน้องเค้าจะน่ารักยังไง แต่ก็มองว่ามันก็สกปรกอยู่ดี เลยดมแค่ 2 3 ที แล้วก็ช่วยตัวเองให้เสร็จ

โพสต์ 2019-7-17 08:42:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2019-7-17 15:48:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใส่ถุงซิพล๊อคครับ รักษากลิ่นได้ดี
โพสต์ 2019-7-17 18:38:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2019-7-17 19:34:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยครับ
โพสต์ 2019-7-17 21:10:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นานๆมีให้อ่านที ขอบคุณมากครับ
โพสต์ 2019-7-17 23:22:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านไปลุ้นไปเลยครับ
โพสต์ 2019-7-18 06:26:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เรื่องคราบครับ

https://m.pantip.com/topic/30845769
โพสต์ 2019-7-18 20:33:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฟินตามเลยคร๊าบบบ
โพสต์ 2019-7-18 20:53:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอขอบคุณครับ
โพสต์ 2019-7-18 20:53:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ
โพสต์ 2019-7-20 02:02:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ ถ้ามีโอกาสแบบนี้ผมจะดมตัวนึงแล้วชักว่าวแตกใส่เป้าอีกตัวนึงฝากไว้
โพสต์ 2019-7-20 10:13:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2019-8-10 08:44:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วนึกภาพตาม..แข็งเลย
อิจฉาครับ ที่ได้ของดี...

รอยเปื้อนที่ติดตรงเป้ากกน.
เข้าใจว่า เป็นน้ำคัดหลั่งของผญ.ครับ
เป็นธรรมชาติของผญ.ที่ซึมระหว่างวัน
เพื่อให้ภายในชุ่มชื้นตลอด

แต่ถ้าจะให้ดีจริง ๆ ต้องเป็น"น้ำเงี่ยน"ครับ
ที่ซึมออกมาในระหว่างมีอารมณ์..อยาก
ถ้าคุณได้กกน.ที่เปื้อนน้ำนี่
กลับมาคลี่บนเตียง ในห้องเล็ก ๆ
กลิ่นหอมแปลก  ๆ อบ.อวล

พับให้เป้าเก็บไว้ใน เพื่อรักษากลิ่น
หาถุงซิบล๊อค..ครับ

คุณนี่ โชคดีจัง

มีไอดีไลน์.คุยกันไหมครับ
รสนิยมเหมือนกัน..
โพสต์ 2019-8-22 21:03:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมมากกกก
โพสต์ 2019-9-14 05:56:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ​ตรับ
โพสต์ 2020-1-9 22:10:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2020-9-17 02:55:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-13 06:39 , Processed in 0.058636 second(s), 14 queries .