ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 1538|ตอบกลับ: 15

[เรื่องเสียว กกน] มีใครเป็นเหมือนผมหรือเปล่าชอบแอบดูก้นเพื่อนร่วมงาน เมื่อก่อนก็แอบดูก้นเพือนที่เรียนด้วยกัน

[คัดลอกลิงก์]
มีความรู้สึกอะไรกับเพื่อนร่วมงาน และเพื่อนที่เรียนด้วยกัน(แก้ไขกระทู้ที่แล้ว)มีใครเป็นเหมือนผมหรือเปล่าชอบแอบดูก้นเพื่อนร่วมงาน เมื่อก่อนก็แอบดูก้นเพื่อนที่เรียนด้วยกัน จริงๆแล้วไม่ได้แอบดูแต่ก้นอย่างเดียวตรงเป้ากางเกง ตรงนมอวบๆ ใหญ่ๆ  บ่างวันคนไหนที่แต่งหน้าสวยๆ มา ก็อย่ากเอาน้ำเงี่ยสาดหน้าซักที (แก้ไขกระทู้ที่แล้ว)มีใครเหมือนผมหรือเปล่าชอบแอบดูก้นเพื่อนร่วมงาน เมื่อก่อนก็แอบดูก้นเพือนที่เรียนด้วยกัน
        เมื่อก่อนตอนที่เรียน ผมมีเพื่อนที่เป้นผู้หญิง ที่สนิทกัน อยู่ 2-3 คน หน้าตาก็ธรรมดาครับ แต่รูปร่างของพวกเธอนั้น X ทุกคนเลย วันไหนใส่กระโปรงสั้นมาเรียน วันนั้นผมเรียนแทนจะไม่รู้เรื่อง เวลาขี้นบันไดก็จะให้ผมเดินบังหลังให้กล้วคนเห็น ผมก็เลยแอบดูใก้ลๆเลย บ่างก็ใส่กระโปรงยาว แต่งเป็นกระโปรงฟิตยาวผ่านหน้าสูง เวลาไม่ต่างกับกระโปรงสั้นเลย ผมเห็น กกน. ตลอด ผมหาทางที่จะ เย  ซักคนคนไหนก็ได้ แต่ก็ไม่มีโอกาศจนเรียนจบ  
     พอเรียนจบผมก็ได้ทำที่ออฟฟิต ในออฟฟิต มีผู้หญิงสาวและไม่สาว แรกๆ ผมก็แอบมองแต่สาวๆ แต่มาหลังๆ นี้ผมไม่สนแล้วครับว่าสาวหรือไม่ เพราะพวกไม่สาวหรือพวกที่มีลูกมีผัวนั้นก้นใหญ่ๆ กันทั้งนั้น ใหญ่กว่าพวกสาวๆ เสียอีก บ่างวันใส่กระโปรงฟิตและสั้น เห็นขอบ กกน. เวลานั้งก็ไม่ค่อยจะระวัง ผมเห้น กกน.ทุกครั้ง บ่างใส่กางเกงมาทำงานยิ่งหน้าดูมากกางเกงฟิตเน้นก้น เต็มๆเลย บ่างคนนมก็ใหญ่ ก้นก็ใหญ่ จนทุกวันนี้ผมแทนไม่มองพวหสาวในออฟฟิตเลย แอบดูแต่ก้นใหญ่ของพวกคุณแม่ยังสาว มีใครเป็นเหมือนผมบ้าง ถ้าเป็นหรือในออฟิฟตมีอย่างผมมาแชร์กันบ้าง
โพสต์ 2019-1-4 11:32:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าแบบนี้ ผมก็เป็นเหมือนๆกันแหละครับ
เพื่อนเรียนด้วยกัน น้องที่ทำงาน
เวลาสนิทกันแล้ว จะนั่งจะก้มอะไรก็ไม่ค่อยจะระวัง
มีโอกาสก็จะแอบดูแอบมองตลอดแหละ เพลินดี 555
เห็นร่องกระดุม เห็นเสื้อในหน่อยๆก็เสียวดี
ใส่กางเกงเอวต่ำ เห็นขอบกางเกงในบ้างอะไรแบบนี้
หรือไปทำงาน เจอลูกค้าก็ส่องลูกค้ามั่ง 55
โพสต์ 2019-1-4 15:25:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป้นเหมือนกันครับบ เห้นแล้วรุ้สึก งี่ ขึ้นมาทันที 5555 ยิ่ง สาวใหญ่ นี่ สุดๆๆ คุยกันได้ครับผม
โพสต์ 2019-1-4 18:16:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผม ยกมือ  ด้วยคนเลยฮะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-1-4 21:49:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีใจครับ ที่มีคนเป็นแบบผม นึกว่ามีผมเป็นเดียว ผมอยากให้ลองเล่า เรื่องเพื่อนร่วมงานแต่ละคนแต่งตัวมาทำงาน น่า เยไหม หรือเพื่อนที่เรียนด้วยกัน ว่าชุดที่มาเรียนเห็นอยาก เย  ไหม
โพสต์ 2019-1-6 09:05:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของเค้าดีจริงๆนะเนี่ย
โพสต์ 2019-1-29 04:04:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณครับ
โพสต์ 2019-1-29 09:05:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แอบมองตลอดถ้ามีโอกาส
โพสต์ 2022-8-15 19:25:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นเหมือนกันครับ  เเต่ของผมเป็นเเฟนเพื่อนเคยไปเที่ยวเเล้วได้นอนห้องเดียวกันกับเพื่อนเเละก็เเฟนมันตอนใส่กางเกงขาสั้นนี่สุดๆเลย
โพสต์ 2022-9-3 16:56:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ
โพสต์ 2023-9-5 17:06:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แอบมองตลอดเมื่อมีโอกาส เห็นแล้วมันงี้
โพสต์ 2024-3-24 09:26:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จริงครับ บางคนใส่ยีนส์ฟิตๆ เห็นบอบกางเกงในชัดมากเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-13 12:42 , Processed in 0.049218 second(s), 14 queries .