ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 13591|ตอบกลับ: 462

[ดม กกน] มาเที่ยวหาเพื่อนพยาบาล จังหวะที่แฟนนางไม่อยุ๋ [4 รูป]

มาแรง... [คัดลอกลิงก์]
หลังจากที่มึเพื่อนในกระทู้ถามหารูป ผมก็จัดให้ครับ

ผมมาเที่ยวหาเพื่อนพยาบาล(ชื่อแอน)สมัยเรียนมัธยม เกริ่นก่อนเข้าเรื่องสักเล็กน้อย แอนว่าเป็นคนที่ฮอตที่สุด
วาเลนไทน์เมื่อไหร่เทอจะได้ดอกกุหลาบเยอะที่สุดในรุ่นเลยก็ว่าได้ เป็นที่หมายปองของรุ่นพี่และรุ่นน้องใน รร
หุ่นขาวหมวย ตัวเล็ก นมใหญ่พอดี ที่ผมสนิทกับแอนได้ไม่ใช่เรื่องบังเอิญครับ
เพราะเรียนชั้นเดียวกันอยู่ห้องอันดับต้นๆ และเคยทำรายงานร่วมกันหลายครั้ง
ร่วมไปถึงไปรับไปส่งเพื่อนกันกลุ่มด้วยกันบ่อย หนักเข้าๆก็สนิทกันไปเอง (คนละกลุ่มกับที่ผมเล่าไปเมื่อกระทู้ก่อน)
อีกอย่างผมเป็นคนขาว หน้าตี๋ๆ หน้าตาหน้าไว้ใจ  ถ้าเพื่อนสมาชิกมาเห็นหน้าผมแล้วจะไม่เชื่อว่าผมมีรสนิยมแบบนี้แน่นอน
เอาละ เล่ามาสะยาว เข้าเรื่องเลยดีกว่า

เรื่มแรกผมโทรหาแอนก่อนครับ ประมาณจะสืบว่าอยู่กับใครหรือป่าว นางรับสายบอก วันนี้อยู๋คนเดียว แฟนไปทำธุระที่ระยองกลับพรุ่งนี้
อ้อลืมบอก ผมกับแฟนของนาง รู้จักกันครับรู้จักกันขนาดซื้่อเหล้าไปนั่งกินด้วยกันได้ ตอนทีรู้ว่าแอนมีแฟนแรกๆผมนี้๋๋ง๋อยไปพักนึง เพราะชอบแอนมานาน ไม่อยากให้เป็นของใคร
ตอนรู้ว่ามาอยู่หอเดี่ยวกันนี้อีก ผมจินตนาการว่าคงจะมีอะไรกันแบบสุดๆไปเลยทีเดียวเพราะแอนหุ่นดีหน้าฟัดมาก
เอาละเข้าเรื่องต่อ หลังจากที่รู้ว่าเทออยู่คนเดียวผมออกอุบายว่าขับรถผ่านมาพอดี เดี่ยวแวะเที่ยวหา พร้อมซื้อขนมของกินกับข้าวมาฝาก แล้วจะเลยไปธุระต่อ
นางก็ไม่ปฎิเสธครับ บอกมาได้สิ  ผมดีใจมาก ขับจนไปถึงห้องพักที่เทออยู่ ผมโทรหาเทออีกครั้ง และนางก็เดินลงมารับ เห็นชุดที่นางใส่วันนี้แล้ว ยั่วอารมณ์มากสีขาวบางๆ
มองทะลุเห็นเสื้อใน น้ำผมชักเรื่มเดิน

ผมเดินตามแอนขึ้นไปบนห้อง พอเข้าไปแล้ว ผมกวาดสายตาดูรอบๆทันที เห็นตะกร้าชุดชั้นในชัดเจน ที่วางอยู่ข้างตู้เสื้อผ้า นางเอามาขนหนูคลุมปิดไว้ แต่ไม่สามารถรอดสายตาผมไปได้หรอก
เรานั่งคุยกันสักพัก คุยไปก็คิดว่าจะออกอุบายอย่างไรให้นางเปิดช่องว่างให้เราได้  คุยจนหมดเรื่องคุยละเนี่ย นางก็เปิดไลน์คุยกับคนนั้นคนนี้ต่อบนที่นอน ผมนั่งใกล้ๆเหลือบเห็นขาขาวๆ
ก็แอบถ่ายรูปมาดูไม่ให้รู้ตัว อิ อิ อยู่จนมาถึง 3 ทุ่ม นึกแผนออกได้แล้ว บอกว่า แอน แถวนี้มีร้านขายน้ำแข็งไหม นางบอกว่ามี แต่ร้านใกล้ปิดละ เดี่ยวออกไปซื้อให้ไหม
ผมตอบกลับทันทีว่า ดีสิ เผื่อจะได้เอามาใส่น้ำกินบนรถ นางก็เดินออกไปจากห้อง ผมไม่รอช้า รีบเดินไปตะกร้าซื้อผ้าชุดชั้นใน แล้วรื้อทันที หัวใจเต้นแรงมากเป็นเสียงกล้องตื่นเต้นที่สุด เสื้อใน กางเกงในกลิ่นหอมขึ้นมาเลย
มีทั้งสีแดง สีชมพู สีขาว สีครีม ลูกไม้ เยอะแยะไปหมดที่ใส่แล้ว มีคราบตรงกลางเป้านิดๆ ผมหยิบดมทันทีไม่มีรีรอ สูดดมไปจนถึงข้้วปอด ผมเลือกสีแดงเพราะโดนใจที่สุด แล้วเดินไปเข้าห้องน้ำ แล้วเอาคลุมน้องชาย
แล้วชักว่าวทันทีพร้อมกับจิตนาการไปว่ามีอะไรกับแอนอย่างเร่าร้อน ด้วยความใคร่ ที่มีในตัวแอนสะสมมานานน้ำอสุจิเลยออกมาเยอะอย่างที่เห็นในรูปละครับ
พอเสร็จความใคร่แล้วผมเอามือขยี้ถูให้น้ำอสุจิละเลงไปทั่ว กกน กลิ่นน้ำผมคาวแรงมากอย่าบอกใคร จากนั้นก็เอาไปซุกในตระกร้าแบบลึกสุดๆเพื่อไม่ให้จับได้
แล้วผมก็นั่งเล่นโทรศัพท์ต่อรอแอนกลับมา ผมโล่งสบายตัวละ พอแอนกลับมาห้อง ผมขอตัวกลับทันที ผู้ชายอยู๋ดึกๆกับผ้หญิงเดี่ยวคนอื่นมองไม่ดี เหตุผลผมฟังดูหล่อมาก แล้วบอกว่าจะมาเที่ยวหาใหม่โอกาสหน้า ขอบคุณสำหรับน้ำแข็ง อิ อิ

ผู้เข้าชม
หากต้องการดูรูปอื่นๆที่ซ่อนไว้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณต้อง เข้าสู่ระบบ เพื่อดาวน์โหลดไฟล์นี้ หากยังไม่มีบัญชี กรุณา ลงทะเบียน

โพสต์ 2017-9-28 10:47:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แตกอีกตามเคย
โพสต์ 2017-9-25 11:46:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะครับ สุดยอดเลยย
โพสต์ 2017-9-25 13:02:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2017-9-25 13:17:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าทำควยโด่ให้แอนเห็น อิอิ
โพสต์ 2017-9-25 13:50:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ สุดยอด
โพสต์ 2017-9-25 14:09:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณครับ
โพสต์ 2017-9-25 15:18:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2017-9-25 15:32:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยขอบคุณครับ
โพสต์ 2017-9-25 15:35:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ
โพสต์ 2017-9-25 15:36:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2017-9-25 15:52:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แจ่มมากคับ
โพสต์ 2017-9-25 16:15:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-10 17:04 , Processed in 0.072918 second(s), 16 queries .