ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 10817|ตอบกลับ: 397

Ep.2 ประสบกาม ชุดชั้นในน้องสาวแฟน [5 รูป]

มาแรง... [คัดลอกลิงก์]

หลังจากกระทู้แรกผลตอบรับเยี่ยม เลยจัดกระทู้ที่สองต่อเนื่อง จะมีโอกาสตั้งกระทู้ก็ต่อเมื่อมีจังหวะที่เหมาะสมครับ ขอไม่ลงของแฟนนะครับเพราะของเค้าธรรมดาเรียบๆไป อ่อ!ลืมแนะนำครับ คู่ผมอาท 26แฟน24 และน้องสาวแฟน น้องน้ำว้า19 ครับ ขึ้นปีสองเราอยู่จังหวัดทางภาคเหนือครับ เรามาทำงานครับ หมั้นเฉยๆยังไม่แต่งและเช่าบ้านอยู่ด้วยกันครับ พอดีน้องสาวสอบได้ที่นี่พอดีเลยย้ายมาอยู่ด้วยจะได้ไม่ต้องเปลืองค่าใช่จ่ายครับ เพราะบ้านที่เช่าก็มีสองห้องนอนอยู่แล้วครับ
เกริ่นเพื่อเพิ่มอรรถรสในการจินตนาการของพวกท่านๆนะครับ...อิอิ
  และวันนี้โอกาสของผมก็เกิดอีกแล้ว โดยเมื่อเช้าผมตื่นมาทำกับข้าว (พ่อบ้านพ่อเรือน)แฟนยังหลับอยู่ น้องน้ำว้าเอาเสื้อผ้ามาลงถังซัก ซึ่งอยู่ด้านนอก มองจากห้องครัวก็จะเห็นครับ มาในชุดนอนสีฟ้าลายโดเรมอนที่เป็นชุดคลุมนอนขายทั่วไปอ่ะครับ เหมือนเสื้อในไม่ใส่ เพราะมันจะสังเกตุได้ ว่านมมันเป็นอิสระแกว่งตามจังหวะที่เดินท่านคงจะทราบดีนะครับ แต่ลักษณะที่เดินเหมือนรีบๆน่าจะปวดฉี่ รีบเปิดฝาทั้งแล้วเทผ้าในกระกร้าลงไปตอนแรกเป็นตระกร้าใบใหญ่ แต่ดันมีแถมตร้าใบเล็กอีกใบคงไม่ต้องบอกนะครับว่าใบเล็กใส่อะไร อิอิแต่เหมือนจะกลั้นฉีไม่ไหวนะครับ เพราะตอนเทก็กระโดดเบาๆเหมือนฉี่จะไหลออกมานึกออกนะครับ แต่จังหวะกระโดดนี่สิครับ เสื้อในไม่ใส่นมนี่กระเพื่อมเบาๆชวนฟินเลยล่ะครับ พอใส่ผงซักฝอกและน้ำยาปรับผ้านุ่มเทเสร็จปิดฝาถัง แล้วยังไม่ทันเสียบปลั๊กและกดตั้งเมนูใดๆทั้งสิ้นครับ รีบวิ่งไปเข้าห้องน้ำเลยครับ แล้วสักพักเดินออกมาดูผมในห้องครัวเหมือนจะลืมไปว่ายังไม่ได้เปิดเครื่องซักผ้า และที่สำคัญยังไม่ได้ใส่เสื้อในของแท้แน่นอนครับ โอ้ยสวรรค์อยู่แค่มือเอื้อม (ห่างแค่เพียงเอื้อมมือแต่เธอคือแสนไกล 555) มาเดินวนๆดูถามว่า
น้ำว้า:ทำอะไรกินพี่อาท
ผม:ทำต้มแซ่บกระดูกอ่อน
น้ำว้า:มีไรให้ช่วยไหม
ผม:ไม่มีหรอก รอต้มให้เปื่อย อ่อ ไปซื้อต้นหอมผักชีใส่หน่อยสิ ที่มีมันเหี่ยวๆอ่ะ
น้ำว้า:ได้ค่ะ ขออาบน้ำแปรงฟันก่อนนะ
หลังจากนั้นก็ไปอาบน้ำ พออาบน้ำเสร็จก็ขับรถมอเตอร์ไซต์ไปเลยครับ ซึ่งมันจะมีตลาดเล็กๆตอนเช้าใช้เวลาไปกลับก็ประมาณ 20 นาที ซึ่งนั้นมันก็เป็นเวลาที่ผมมีที่จะจัดการกะสมบัติชิ้นงามของน้องสาวแฟน และต้องทำอย่างรอบคอบที่สุดก่อนที่แฟนผมจะตื่น พอได้ยินเสียงมอไซต์และขับออกไป ผมรีบเปิดประตูห้องครัวด้านหลังเดินอ้อมไปยังเป้าหมายทันทีครับ พอเปิดฝาถังโอ้ว! นี่มันสวรรค์ชัดๆ มี กกน สี่ตัวครับแล้วรีบหยิบมาตัวหนึ่งครับ (ถามว่าทำไมไม่หยิบหมดกลัวว่าตอนเอาไปใส่ถังคืนมันจะไม่อยู่ในตำแหน่งเดิม เพราะถ้ามันมาเปิดเครื่องแล้วเปิดฝาถังดูจะผิดสังเกตุได้) แล้วรีบวิ่งกลับมาหยิบโทรศัพท์เข้าห้องน้ำทันที เหตุการณ์หลังจากนั้น ตามภาพครับ ภาพที่คิดคือถ้าได้เอากะมันนมมันคงกระเพื่อมต่อหน้าแบบที่เห็น (ส่วนท่านๆก็สุดแต่ท่านจะจินตนาการเอานะครับ)แล้วเอาไปใส่ถังคืนโดยพลิกเพื่อไม่เห็นคราบฟินที่ฝากไว้สักพัก น้ำว้ามันก็ขับรถเข้ามาเอาผักเข้ามาให้ ไอ้เราก็กลัวคราบมันจะเริ่มแห้งและฝักลึกแล้วเครื่องอาจซักไม่หมด ก็เลยบอกไปว่า "ซักผ้ายังไงเครื่องเงียบจัง ไม่ได้ยินเสียงเครื่องทำงานเลย" น้ำว้ามันรีบเปิดไปที่เครื่องแล้ว!เปิดฝาถังดู ดีนะที่รอบคอบไม่งั้นผิดสังเกตุ แล้วก็ปิดฝาเสียบเครื่องทำงาน...
เรื่องนี้เรื่องจริงครับ สดๆเลย ที่เขียนซะยาวก็อยากให้ท่านได้รับรู้ถึงเหตุการณ์เช่นเดียวกันครับ หาโอกาสจัดน้ำว้าอยู่เหมือน แต่เมื่อยังไม่มีโอกาสก็ขอฟินกับสวรรค์น้อยๆที่เกิดขึ้นเป็นครั้งคราวก่อนละกันครับ..ถ้าท่านชอบเม้นท์แรงๆหยาบๆได้เลยครับ จะได้เป็นกำลังใจในการมาแบ่งปันกับพวกท่านๆต่อไปเมื่อมีโอกาส... อธิบายด้วยภาพเลยนะครับ เชิญท่านฟินกับสิ่งที่ผมหามาแบ่งให้ท่านชมได้เลยคราฟฟฟ

บาวท่านถามมาเมื่อกระทู้ที่แล้วว่ามีรูปน้องสาวแฟนไหม ผมให้เป็นรูปที่ผมแอบถ่ายจากด้านหลังนะครับ แค่นี้ก็ชวนฟินแล้วคับไม่กล้าให้รูปด้านแล้วเซนเซอร์ครับ กว่าหลุดออกไปแล้วเป็นประเด็นครับ..
ผู้เข้าชม
หากต้องการดูรูปอื่นๆที่ซ่อนไว้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณต้อง เข้าสู่ระบบ เพื่อดาวน์โหลดไฟล์นี้ หากยังไม่มีบัญชี กรุณา ลงทะเบียน

โพสต์ 2016-7-19 00:01:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เด็ดสุดๆเลยครับ
โพสต์ 2016-7-19 00:26:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เอามาให้ดูเรื่อยๆ นะครับ   ได้โปรดๆ
โพสต์ 2016-7-19 00:30:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้ย ทนได้อย่างไร ไม่ควบน้องเมียไปด้วยอีกคนให้หมดเรื่องหมดราว ซาบิน่า ผ้ามันอีก มีช่องอีก อะไรจะสุดยอดขนาดนั้น รูปน้องแค่ด้านหลังยังขนาดนี้ด้านหน้าจะขนาดไหน กางเกงฟิตเห็นขอบเลย ควบสองเชื่อผม
โพสต์ 2016-7-19 00:31:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ ได้อ่านที่มาที่ไปแบบนี้แหละเสียวดี
โพสต์ 2016-7-19 00:38:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุโค่ยเลยฮะ
ขอบคุณมากครับ.จะรอติดตาม EP.3 EP.4 EP5 และ ตลอดไปนะครับ
โพสต์ 2016-7-19 01:00:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดจริงๆ
โพสต์ 2016-7-19 01:41:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดจิงๆ เดี๋ยวติดตามภาคต่อ 555
โพสต์ 2016-7-19 02:07:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2016-7-19 02:27:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ
โพสต์ 2016-7-19 02:40:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยอดเลยท่าน เสียวมาก
โพสต์ 2016-7-19 02:48:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดคับบบชอบเลบยย
โพสต์ 2016-7-19 03:12:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดจริงๆ
โพสต์ 2016-7-19 03:13:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2016-7-19 03:39:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2016-7-19 03:54:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดแบบนี้แหละ อยากมีบ้าง
โพสต์ 2016-7-19 03:55:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับท่าน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-5-11 19:48 , Processed in 0.057692 second(s), 15 queries .