ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 147|ตอบกลับ: 17

[ดม กกน] หอยไข่มุก

[คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 5 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ผมชอบให้แฟนใส่กางเกงในพวกจีสติงมาก โดยเฉพาะจีสติงไข่มุก
พอเห็นแฟนใส่แล้วดูเซ็กซี่ ปลุกอารมณ์สุดๆ หัมแข็งโป้ก

อันนี้นอนโรงแรมแถวเขาใหญ่มา
ให้แฟนใส่จีสติงไข่มุกหลังอาบน้ำเสร็จ
แฟนก็นอนเล่นโทรศัพท์ แต่งรูปบลาๆ ที่ไปถ่ายมา
ท่านอนเล่น ชวนปลุกอารมณ์สุด ผมก็เริ่มไปนั่งปลายขา
เอานิ้วเขี่ยๆถูๆ ลูบๆ ไข่ มุกจนมีน้ำหอยลื่นๆ ออกมาเคลือบไข่มุก
เปลี่ยนไปนั่ง ที่โซฟาต่อ ระหว่างดูแข่งกีฬาโอลิมปิคบนโซฟา
ผมก็นั่งเขี่ยเล่นไปเรื่อย จนแฟนขาเริ่มกระตุกใกล้เสร็จ
ผมบอกอยากให้เสร็จท่าหมา แฟนก็เปลี่ยนเป็นท่าหมา
ก้นโด่งพร้อมไข่มุกอยู่ในร่องหอย ผมก็บรรเลง
ขยี้เม็ดหอย ลูบๆ ถูๆ ไข่มุก สลับวนกันไป จนแฟนทนไม่ไหว
จนน้ำแตก

ใครชอบให้แฟนใส่จีสติงไข่มุกบ้าง บางที่ให้ใส่ไปเดินห้าง ไปที่ต่างๆ
ใครชอบแนวเดียวกัน pm หลังไมค์ เผื่อได้แลกเปลี่ยนกันดู

ถูกใจเชิญชักให้น้ำหมดตัว
ใครชักแล้วเม้นบอกหน่อย

ผู้เข้าชม
หากต้องการดูรูปอื่นๆที่ซ่อนไว้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณต้อง เข้าสู่ระบบ เพื่อดาวน์โหลดไฟล์นี้ หากยังไม่มีบัญชี กรุณา ลงทะเบียน

โพสต์ 4 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบๆ ขอไอดีไลน์
โพสต์ 4 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนวเดียวกัน
 เจ้าของ| โพสต์ 4 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
Kingkong ตอบกลับเมื่อ 2024-10-18 13:20
ชอบๆ ขอไอดีไลน์

มาอวดรูปใน telegram กันครับ   ลิงค์เข้ากลุ่ม

เจ้าของ| โพสต์ 4 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด

เข้ากลุุ่มเทเลแกรมมาพุดคุยกันครับ

https://t.me/+R0cbbh1lYbE3NjJl
gooddddddddd
สุดยอดเลยครับ
โพสต์ 3 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของเค้าดีจริงๆนะเนี่ย
โพสต์ เมื่อวานซืน 10:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ เมื่อวานซืน 15:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ เมื่อวานซืน 17:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ เมื่อวานซืน 19:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากรู้เลยว่าเวลาเดินแล้วไข่มุกเสียดสีกับเม็ดจะรู้สึกยังไง
โพสต์ เมื่อวาน 12:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ เมื่อวาน 12:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียวมากกกครับบบบแบบนี่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-10-22 19:19 , Processed in 0.045051 second(s), 16 queries .