ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 1053|ตอบกลับ: 5

สอบถาม admin เกี่ยวกับการ "เล่าเรื่องเสียว" ที่ได้เคยลงไว้

[คัดลอกลิงก์]
ผมเอาเรื่องเล่าสมัย เวปแรกๆที่เกี่ยวกับสังคมคนชื่อนชอบ ชุดชั้นในมาลง บางท่านก็ คอมเม้นว่า นี่เวป กกน ไม่ใช่ไวป เล่าเรื่องเสียว บางท่านเคยอ่านแล้ว ไปก๊อปเวปอื่นมานี่หว่า

ขอชื้แจง
1. ส่งที่ผมโพส จะลงท้ายว่า (copy) แต่ไม่ลงเครดิต นะ แต่เข้าใจว่าทางแอดมินแก้ไขหัวข้อ โดยลบออก
2. ส่งที่เอามาลงเคยเป้นส่วนหนึ่ง หรือหัวข้อหนึงในเวป ชุดชั้นใน ถ้าเห็นไม่สมควร จะงดแล้ว

ไม่ชอบก็บอก ได้ รับฟัง ไม่อยากให้รกเกะกะเวปก็จะไม่ทำ เพราะผมก็ไม่ได้ช่ายค่าใช้จ่ายของเวป หรือไม่ได้เป็นแอดมิน
แต่ถ้าจะให้ลงต่อ ก็ยินดี

ถ้าเป็นผมนะ ไม่ชอบก็ไม่ต้องคลิกอ่านไม่ต้องเม้น ไม่มีใครชอบเหมือนเราทุกคนหรอก เฉยไว้ หรือเป็นแอดมินก็ขอโทษด้วย
ถ้าชอบไม่ต้องเม้นให้กำลังใจหรอก ผมไม่กลับมาอ่านหรอก
โพสต์ 2015-8-11 18:03:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มันขึ้นกะทู้ๆติดๆกันหลายอันคะ คำวาา (copy) เลยดูรก อ่านผ่านๆไม่รู้ กอปปี้อะไร เลยลบออกเหลือไว้แค่ชื่อกะทู้ ส่วนเรื่องที่เอามาลงก็เกี่ยวกับชั้นในอันนี้ ok คะ ครั้งต่อไปไม่ต้องลงคำว่า copy ก้ได้คะ ใครไม่ชอบก็ผ่านไม่ต้องอ่าน ใครชอบก็อ่านคะ
โพสต์ 2015-8-11 19:01:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
" เพื่อนๆพี่ๆน้องๆท่านใดชอบก็อ่านนะครับ แต่!!! ถ้าเพื่อนๆพี่ๆน้องๆท่านใดไม่ชอบก็ผ่านไม่ต้องอ่านก็ได้นะครับ  "
โพสต์ 2015-8-11 20:36:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใจเย็นๆ คีบอย่าใจร้อน ค่อยๆคุยกัน ใครชอบแบบไหนอย่างไร ลงได้เต๋มที่ ระบายเลย คนอ่านอย่าเครียดคับ  เะราะเวปนี้มันเป็นทางออกทางเดียวของพวกเราๆ คับ อย่าใจร้อน ใครเคยอ่านก็เว้น ใครไม่เคยอ่านก็เชิญ ว่าว ได้เต็มที่คับ 5555  แล้ววันหลังผมจะมาเล่าชีวปะวัติ ของปมบ้าง ตั้งแต่ต้นเรื่องจนเดี่ยวนี้ถ้าไม่ทำลาย เผาทิ้ง คงไม่มีที่นอนอ่ะคับ5555 ขอร้องอย่างเดียว อย่าเครียด เดี่ยวควยไม่แข็ง น่ะคับ
โพสต์ 2015-8-12 02:27:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมคนนึงที่ตามอ่านทุกอันนะ ชอบๆๆๆ เป็นกำลังใจให้
โพสต์ 2015-8-12 10:38:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-6-7 10:44 , Processed in 0.046605 second(s), 14 queries .