ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
เจ้าของ: beequeeni

[เรื่องเสียว กกน] ประสบการ์ณตรงจากเด็กสู่ปัจจุบัน

มาแรง... [คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 2018-3-1 15:10:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2018-3-1 16:15:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเรื่องเล่าได้ดีมากครับ ถ้ามีภาพประกอบด้วยยิ่งเยี่ยมมากเลย
โพสต์ 2018-3-1 18:14:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมก็ใช้วิธีสำเร็จความใคร่แบบนี้เหมือนกันครับ ตอนนี้อายุ 23แล้ว ก็ยังทำอยู่ ส่วนใหญ่ดม กกน พี่สาวครับ พี่สาวผมสวยน่ารัก น่าตาดี ทำตั้งแต่ ป.4 ไล่มา ตอนนนั้น ป.4 พี่สาวก็ ม.4 อ่ะครับ ม.ปลาย จำได้กลิ่นหี พี่ผมหอมมาก ตอนนี้พี่ผม 28แลล้วครับ ยังทำอยูา่เลย เอาควยถูๆกับเตียง เอาเกงในมาถูให้น้ำแตก แล้วกางเกงในอีกมือก็นอนดม บางทีเอาครอบหัวตลอดเวลา จนน้ำแตก อีกตัวก็ถูกให้แตกคาเกงใน ฟินมากครับ
โพสต์ 2018-3-1 18:47:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุนครับ
โพสต์ 2018-3-1 18:57:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
verygoodkrub
โพสต์ 2018-3-1 19:07:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2018-3-1 23:18:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
190/100 Moo 4, Leabklongpremprachakorn Rd.,
โพสต์ 2018-3-2 00:32:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2018-3-2 00:44:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2018-3-2 06:27:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
thank you kub
โพสต์ 2018-3-2 08:35:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2018-3-2 09:20:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตามคับๆๆๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-3-2 09:43:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กับน้า ยังบอกไม่ได้ต้องติดตามมมครับ แต่น้าให้ชุดนักศึกษากับกางเกงในใช้แล้วมาด้วยแรกๆที่ย้ายมายังมีติดต่อกันอยู่แต่สมัยก่อนการโทรหากันมันไม่สะดวกค่าโทรแพง ต้องไปเช่าโทรศัพท์มือถือตามโต๊ะคุยกัน ไม่ก็กดytel1234ตามด้วยเบอร์โทร
โพสต์ 2018-3-2 11:07:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช่ครับ เรามันแบบเดียวกัน
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-3-2 11:29:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาต่อครับ
หลังจากที่ผมย้ายมาอยู่ที่ ตจว. ผมก็มีวีรกรรมเลยข้างบ้าน เนื่องจากรั้วในหมู่บ้านของผมมีความสูงแค่1เมตร มันจึงเป็นการง่ายต่อกานปีน ข้างบ้านผมมีครอบครัว พ่อ แม่ และลูก3คน เป็นผู้หญิงใหม่ๆมาที่นี่ก็ได้เก็บกดอย่างมาก ได้ทำและดมแต่กลิ่นของน้าสาว จนหลายเดือนต่อมาและแล้วมีอยู่วันหนึ่งผมก็ได้เหลือบไป เห็นราวตากผ้าข้างบ้ายมีชุดนักเรียนและชุดชั้นในตากอยู่ ในใจของผมนั้นเต้นแรงมากจนทะลุปลอทแห่งความชั่วดี ผมได้ปีนข้ามไปขโมยกางเกงใน และ กระโปรงนักเรียนมา ผมรีบวิ่งนำขึ้นมาบนห้องนอน จากนั้นไม่รอท่า เอากระโปรงมาสวมให้หมอนข้างเช่นเดิม แต่พอดมกางเกงในที่เพิ่งขโมยมา ความรู้สึกมันไม่ใช่มันมีกลิ่นแฟ๊บและน้ำยาปรับผ้า ผมจึงนำกางเกงในของน้ามาดม บวกกับเอาควยถูๆกระโปรงนักเรียนที่เพิ่งขโมยมาจนสำเร็จ น้ำว่าวเปียกกระโปรงตัวนั้น แต่หลังจากเสร็จนั้นผมรู้สึกกลัวความผิด จึงรีบเอากลับไปแขวนคืน และหลังจากนั้นก็แอบมำแบบนี้เมื่อสบโอกาสทุกครั้ง คราวนี้เป็นเรื่องราวของการเปิดเทอมไปเรียน ส่วนนึงผมอาจจะเล่าไม่หมดเพราะลายละเอียดนั้นค่อยของเยอะ ผมขอเล่าเรื่องเฉพาะ สาระหลักๆให้เพือนๆได้อ่านกัน ผมย้ายมาเรียนที่ใหม่ผมเป็นเด็กเกเร แต่ผมทีเพือนเยอะ โดยเฉพาะเพื่อนสนิท ที่เป็นผู้หญิงเพื่อนผมคนนี้ชื่อรัก เพือนผมคนนี้มีแฟนแล้วแต่ผมก็แอบชอบเธอและผมชอบแอบมองเธอตลอด จนตอนหลังเราคุยกันและสนิทกัน.. ตอนที่แฟนเค้าที่เป็นรุ่นพี่งี่เง่าใส่เธอ เธอจึงร้องไห้เสมอๆ ในตจว.นั้นถ้าเด็กที่อยู่ต่างอำเภอ ถ้าจะมาเรียนในเมืองเค้าจะมาเช่าหอพักในเมือง วันนึงผมเห็นรักเดินกลับหอพัก ผมจึงอาสาไปส่งเธอที่หอพัก พอถึงหอพักผมเลยทำเนียน ไปนั่งเล่นในหอพักของรัก ก็คุยเล่นตามปกติแต่สายตาผมเหลือบมองไปรอบๆจนผมได้เห็นตะกร้าผ้าของรัก ผมนี่ใจเต้นรัวเลย แต่ไม่สามารถทำอะไรได้ผมจึงคิดแผนออกความคิดว่า เห้ยรักไปซื้อน้ำมากินหน่อยสิเดะเฝ้าห้องให้ มึงรู้ว่าร้านตรงไหนใกล้ไปที เอารถมอไซกูไปนะ แล้วมันก็เป็นตามแผนของเรา รักมันออกไปจริงๆ คราวนี้ทันทีที่เสียงรถเราออกไปเราจึง ปฏิบัติการคุ้ยตะกร้าทันที ใจตอนนั้นมันเต้นรัวมากมือสั่นเลย ไม่คิดว่าคนที่เราแอบชอบตอนแรก เราจะมีโอกาสได้อยู่กับ กกน.กลิ่นของรัก ผมไม่รีรอผมหยิบกางเกงในตัวนึงขึ้นมาดม และ เลียตรงเป้า มันมีกลิ่นอ่อนๆมันมีความสุขมาก แต่ผมไม่ชอบอย่างเดียวชุดนักเรียนของเด็กที่นี่เค้าแฟชั่นกระโปรงยาวครับ ยาวแบบตาตุ่มเลย แป่ววว มันช่างต่างจากกรุงเทพมากที่กระโปรงสั้นแคบๆ ของเด็กมัธยมสมัยนั้น ตอนนั้นควยผมแข็งมาก แต่ไม่สามารถทำไรได้มากกว่าดม และ ผมก็ไม่กล้าขโมยกลับมา จนรักได้ไปซื้อของกลับมาผมก็ได้แต่เสียดายและกลับบ้าน ไปหากลิ่นเดิมคือชุดของน้าสาว แต่ผมก็คิดหาวืธีที่จะไปหอพักรักอีก แต่ช่วงชีวิตของผมช่วงนี้มีอะไรทำมากมายหลายอย่าง ติดเกมคอมพิวเตอร์เพราะสมัยนั้นมีเกม เค้าเตอร์ กับ สตาร์คาฟ เข้ามาใหม่ๆ ผมก็ได้แต่คุยกับรักแต่ที่โรงเรียน ไม่ได้ไปหออีกเลย จนมาเทอม2ของการเรียนที่อยู่ที่นั่น ตอนช่วงเวลานั้นผมได้ติดยาเสพติดคือยาบ้า ด้วยแต่ไม่ได้ติดงอมแงมมากถึงขั้นขโมยของหรือเงิน มาเพื่อเสพมันแตาจะติดเกมนั่นมากกว่า จนแม่ของผมนั้นมีธุระต้องไปกรุงเทพเพื่ออยู่กับน้องสาวที่กรุงเทพ เป็นเวลา2เดือน เนื่องจากบ้านที่ติดแบงค์นั้นได้ถูกยึดแล้ว ช่วงนี้ผมอิสระเต็มที่ อยู่บ้านคนเดียวเนื่องจากพ่อเลี้ยงผมนั้นต้องไปอยู่ที่ร้านขายอะไหล่เพื่อเฝ้าร้านที่เปิดจนผมได้ สนิทสนมกับรักอีกครั้งหลังจากรักได้เลิกกับแฟน ตอนนั้นรักต้องเดินทางไปกลับไม่ได้อยู่หอพักแล้ว ซึงมันบังเอิญว่า บ้านผมไปทางเดียวกับรักและผมถึงก่อนรักต้องเดินทางกลับบ้านไปอีก20กิโล รักจึงมาบ้านของผมเสมอเพราะรักจะยืมรถผมกลับบ้านช่วงนั้นเราสนิทกันมาก จนมาวันหนึ่งช่วงหน้าหนาวหนาวมาก รักมารับผมตามปกติแต่เนื่องจากผมนอนดึกวันนั้นผมยังไม่ได้อาบน้ำแต่งตัวจึงให้รักมารอด้านในบ้าน และ ลองชวนรักมานั่งเล่นเกมเพล์รอในห้องผม แต่ผมยังไม่ได้อาบน้ำเนื่องจากอากาศหนาวมากเลยมาซุกในผ้าห่มต่อ รักเล่นเกมได้พักนึงเนื่องจากอากาศหนาวเลยมาเอนหลังนอนข้างๆเมื่อไรไม่รู้ จนผมรู้สึกตัวเห็นรักหลับอยู่ในใจผมเต้นแรงมากครับ ตอนนั้นตื่นนอนใหม่ๆควยแข็งมากๆ ผมเลยแกล้งเบียดๆไปใกล้ๆรักเพราะรักนอนหันหลังให้ เลยลองดูว่ารักรู้สึกตัวไหมพอเห็นนิ่งๆผมเลยโอบรัก รักก็ยังนิ่งอยู่ผมเลยเอาควยผมดุลตรงตูดรักแต่ไม่กล้าทำแรงมากกลัวตื่น ตอนนั้นผมใจเต้นแรงมากมือสั่นเลยไม่คิดว่าคนที่เราแอบชอบตอนนั้น วันนี้เราจะได้ทำแบบนี้ ผมค่อยถอดกางเกงออกผมไม่ได้ใส่กางเกงใน ควยผมแข็งมาก ผมค่อยๆถูตูดรักผ่านกระโปรงนักเรียนรักจนรักรู้สึกตัวหันมามองผม และ ถามว่าทำไร แต่ผมไม่ตอบผมจูบปากรักเลย ส่วนควยก็สีตรงขารักอยู่ผมเห็นรักยังเงียบอยู่ ผมจึงดมไปที่อกรัก และ ดมที่รักแร้ลงต่ำลงมีตรงหีแต่ยังไม่ได้เปิดกระโปรง ผมก็ดมลงมาจนถึงขาแล้วค่อยๆถลกกระโปรงรักขึ้น และ ดมตรงหีของรักผมไม่รู้ว่าดมนานแค่ไหนแต่ผมดมนานมากจนน้ำของรักเปียกกางเกงในผมจึงถอดกางเกงในรักลง แต่ผมก็ชอบกลิ่นหีรักมาก ตอนนี้กลิ่นจะออกคาวๆหื่นๆหน่อยเพราะรักมีน้ำออกมามากจนรักเอาสองมือมาจับหน้าผมประมาณว่าพยุงผมขึ้นมาไม่ให่เลียหีรักแล้วตอนนั้นผมคล่อมอยู่บนตัวรักแล้ว ผมเลยเอาควยผมแหย่หีของรักพยายามยัดอยู่สักพักจนเข้าไปทั้งควย รักเลยบอกว่าแฟนรักเคยเอารักแล้ว ถามผมว่าผมรังเกียจไหม แต่ผมไม่ตอบอะไรจนเลยเริ่มเอาเข้าออกเย็ดรักอยู่นาน แต่ก็เหมือนเดิมผมไม่เสร็จผมเลยนอนข้างๆรัก รักเลยถามผมว่าไม่เสร็จละหยุดทำไม ผมบอกว่าผมไม่เคยทำแบบนี้แล้วเสร็จรักเลยถามผมว่าแล้วต้องทำแบบไหนผมจึงอธิบายรักเลย หันหลังให้ผมจึงถูรักจนเสร็จบนกระโปรงรัก หลังจากวันนั้นผมก็ขอให้รักแต่งตัวเหมือนเด็ก มัธยมกรุงเทพโดยการซอยชายกระโปรงขึ้น และ เราก็ได้ทำแบบนี้ก่อนไปเรียนกับตอนเลิกเรียนตลอดแต่ผมก็ยังเย็ดจนเสร็จไม่เป็น ขณะนั้นไม่นานความสุขของผมช่างสั้นนัก แม่ของผมจึงกลับบ้านแต่เรายังแอบมาเย็ดกันเหมือนเดิมแต่ปิดบังเพือนในห้องว่าไม่ได้เป็นแฟนกัน มาโดยตลอดจนปิดเทอม
ช่วงปิดเทอมผมไม่ค่อยได้เจอกับรักเท่าไรเพราะตอนนั้น รักต้องย้ายไปเรียนม.4 อีกที่นึง เพราะบ้านรักส่งให้เรียนต่อเอกชนไม่ไหว แต่ก็ไม่ได้ขาดการติดต่อกันซะทีเดียว จนพอผมขึ้นม.4 ผมโดนตรวจฉี่พบฉี่ม่วง โรงเรียนจึงไล่ออก ผมจึงบอกแม่ผมว่าขอกลับกรุงเทพไปอยู่กับปู่และย่า ผมแทนตอนนั้นน้องสาวผมได้ขึ้นมาอยู่ที่นั่นแทน ผมจึงขาดการติดต่อกับรักไปโดยปริยาย
พอผมกลับมาตอนนั้นเทอม1เค้าเปิดไปแค่เดือนเดียวผมเลยเข้าโรงเรียนรัฐบาลที่นึงได้ทันจึงมาเรียนต่อกรุงเทพและเจอเพือนเก่าและเจออดีตภรรยาคนแรกคือ(น้าสาว)และครั้งนี้มีหลายเหตุการ์ณที่ตื่นเต้นกว่าเดิม มากเดี๋ยวผมว่างจะมาต่อให้นะครับ

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ประวัติการแบน|ซื้อ ขาย กกน มือสอง สำหรับคนชอบดม หรือ ชักเว่ากับ กกน

GMT+7, 2024-6-2 12:45 , Processed in 0.049597 second(s), 11 queries .